ഇതിൽ ഏത് കൂടിയ പ്രമേഹവും ഒതുങ്ങും പ്രമേഹം മരുന്നില്ലാതെ നിയന്ത്രിക്കാം..

ഇന്ന് എന്നോട് ചോദിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ചോദ്യം ഷുഗർ പേഷ്യൻസ് പ്രമേഹം ഗുളികകൾ ഇല്ലാതെ മാറ്റാനായി കഴിയുമോ ഡോക്ടറെ എന്നുള്ളതാണ് പ്രമേഹം അഥവാ നമ്മുടെ രക്തത്തിൽ ഗ്ലൂക്കോസിന്റെ അളവ് കൂടി നിൽക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ഈ അവസ്ഥയിൽ നിങ്ങൾക്ക് അസുഖങ്ങൾ മാറ്റാൻ ആയിട്ട് മൂന്ന് തരത്തിലുള്ള വഴികളാണ് ഉള്ളത് ഒന്നാമതായിട്ട് വ്യായാമം രണ്ടാമതായിട്ട് ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ മോഡിഫിക്കേഷൻ മൂന്നാമതായിട്ട് മരുന്നുകൾ മരുന്നുകൾക്ക് സത്യം പറഞ്ഞാൽ മൂന്നാം സ്ഥാനം മാത്രമേ.

   

പ്രമേഹം കൺട്രോൾ ചെയ്യാൻ ആയിട്ടുള്ളൂ അപ്പോൾ എങ്ങനെയാണ് ആദ്യത്തെ രണ്ട് കാര്യങ്ങൾ മരുന്നുകൾ ഇല്ലാതെ തന്നെ പ്രമേഹം ഇതുപോലെതന്നെ ആകുന്നത് ഇതിന് ആദ്യമേ തന്നെ വേണ്ടത് ചെറിയ രീതിയിൽ പ്രമേഹം തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള വ്യക്തികൾ അവരുടെ ശരീരത്തിൽ ബി mi എന്ന് പറയുന്ന ഒരു ഘടകം ആവശ്യത്തിൽ കൂടുതൽ 25ൽ കൂടുതലായി നിൽക്കുന്ന വ്യക്തികൾ ആദ്യത്തെ രണ്ടോ മൂന്നോ കൊല്ലം വളരെയധികം കറക്ട് ആയിട്ട് തന്നെ നമ്മൾ പ്രമേഹ നിയന്ത്രണം കൊടുക്കുകയാണ്.

എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അവർക്ക് ഒരിക്കലും പിന്നീട് പ്രമേഹം വരാത്ത ഒരു അവസ്ഥയിലേക്ക് അവർക്ക് മാറാനായി കഴിയും പ്രമേഹത്തിന് ഡയബറ്റിക് റിവേഴ്സ് എന്നാണ് പേര് പുതിയതായി വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതാണ് ഇനി എങ്ങനെ നമുക്ക് സാധ്യമാകും എന്നുള്ള ചോദ്യം വാരി വലിച്ചുള്ള തീറ്റ എപ്പോഴും ഒഴിവാക്കുക അത് ഒരിക്കലും നല്ലതല്ല പ്രമേഹം ഉണ്ടെങ്കിലും ഇല്ലെങ്കിലും ഒരിക്കലും നല്ലതല്ല ഒരാൾക്ക് ഏകദേശം വേണ്ട വെയിറ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് അയാളുടെ ഉയരത്തിൽ.

നിന്നും 100 കുറുക്കുന്നത് അതായിരുന്നു 159 cm ഒരു വ്യക്തിയാണ് എങ്കിൽ അവർക്ക് ഏകദേശം മൂന്ന് വിലക്കി ഭാരമാക്കാം എന്നാണ് ഒരു ജനറൽ ആയിട്ടുള്ള ഒരു തത്വം ഇതിൽ കൂടുതലാണെങ്കിലും കുറവാണെങ്കിലും പ്രശ്നമാണ് കൂടുതലാണെങ്കിൽ ഡയബറ്റീസ് വരാനുള്ള സാധ്യത ഒരുപാട് കൂടുതലാണ് ഇനി നമ്മൾ ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോൾ നമ്മുടെ ഒരു പ്ലേറ്റ് പുറത്താകൃതിയിലുള്ള ഒരു ഫ്ലൈറ്റ് ആണെങ്കിൽ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/INCedWecbEc