അമ്മായിമ്മ മരുമകളുടെ അടിവസ്ത്രം കഴുകി കൊടുക്കുന്നു, കാരണംകേട്ടാൽ കണ്ണ് നിറഞ്ഞുപോകും!

നാട്ടിൽ കണ്ട പെൺകുട്ടികളെല്ലാം ഉണ്ടായിട്ടും എന്റെ മോൻ ഇങ്ങനെ ഒരു പെൺകുട്ടിയെ മാത്രമേ കിട്ടിയുള്ളൂ വൈകുന്നേരം പെണ്ണ് കാണാൻ പോയ വന്ന ഉടനെ തന്നെ ഉമ്മ പറഞ്ഞു വാക്കുകൾ ആണ് ഇത് ഉമ്മ പറഞ്ഞത് ചങ്കിലാണ് കൊണ്ടത് എങ്കിലും മറത്തൊന്നും തന്നെ പറഞ്ഞില്ല നേരെ പോയി മുറിയിൽ കയറി വാതിൽ അടച്ചു അമ്മ പിന്നെയും പുറത്ത് നിന്ന് എന്തൊക്കെയോ ചെയ്യുന്നതും ആരൊക്കെയോ ഫോണിൽ വിളിച്ചുകൊണ്ട് എന്തെല്ലാം തന്നെ കേട്ടുവെങ്കിലും ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല അറിയാതെ ഒന്നും മയങ്ങിപ്പോയി വാതിലിൽ മുട്ടുകേടാണ് തന്നെ എഴുന്നേറ്റ് സമയം നോക്കിയപ്പോൾ രാത്രി 9 മണി നല്ലതുപോലെ കത്തുന്ന.

   

വിശപ്പും മോനെ സജി എഴുന്നേറ്റു എന്തെങ്കിലും കഴിച്ചിട്ട് പോയി കിടന്നോ ഉമ്മാന്റെ പൊന്നു മോനല്ലേ വാതിൽ തുറക്കടാ ഇപ്പോഴത്തെ പുന്നാരവും സ്നേഹവും എല്ലാം കണ്ടാൽ പാവം തോന്നും തള്ള തന്നെ ആയിരുന്നു വൈകുന്നേരം ഭദ്രകാളിയെ പോലെ ഉറഞ്ഞുതുള്ളി എന്ന് സംശയിച്ചു പോയി നടപടി ഒന്നും തന്നെ പറഞ്ഞില്ല എങ്കിലും മതിലിന്റെ വിടവിലൂടെ നല്ലതുപോലെ തന്നെ മുറിയിലേക്ക് മണം അടിച്ചു കയറിയത് കൂടി എനിക്ക് ഇല്ലാതെയായി എന്നാലും.

ആത്മ അഭിമാനം വിട്ടുള്ള കളിയില്ല എന്ന് മനസ്സിൽ ഉറപ്പിച്ചുകൊണ്ട് മേശപ്പുറത്ത് ഇരുന്ന വെള്ളം എടുത്ത് വടമട കുടിച്ച് മൊബൈൽ ഫോൺ ഓൺ ആക്കി ഫേസ്ബുക്കിൽ കയറി തപസ്സിരുന്നു വാതിലിലെ മുട്ടും വിളിയും കൂടി കൂടി വന്നു ഉമ്മാന്റെ വിളിയിൽ ഒരു പരിഭ്രമം ഉള്ളതുപോലെ അപ്പോഴേക്കും വാതിലിന്റെ അടുത്തുനിന്ന് ഉപ്പയുടെയും ശബ്ദം ഉയർന്നു കേൾക്കാനായി തുടങ്ങി ഞാനെങ്ങാനും ആത്മഹത്യ ചെയ്തു എന്ന് കരുതി അല്ല ആളുകളും.

വാതിലും പൊളിച്ചുകൊണ്ട് അകത്തേക്ക് കയറി വന്നാലും എന്നുള്ള ഒരു പേടി വേറെയും എന്തായാലും ചത്തിട്ടില്ല എന്ന് അറിയിക്കാൻ വേണ്ടി ഉറക്കെ തന്നെ ആളുകളോടും കൂടി എന്താണ് എന്ന് വിളിച്ചു ചോദിച്ചു അത് അതോടുകൂടി പുറത്തുനിന്നുള്ള മുട്ടും കലപില ശബ്ദങ്ങളും എല്ലാം തന്നെ ഒന്ന് ഒതുങ്ങി സമയത്ത് നിശബ്ദതയ്ക്ക് ശേഷം മൂത്ത ചേച്ചിയാണ് സംസാരിച്ചു തുടങ്ങിയത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.