വെറും 3 ദിവസം കൊണ്ട് പുറത്തേക്ക് തള്ളി നിൽക്കുന്ന മൂലക്കുരു ചുരുങ്ങിപ്പോകും. വേദന പമ്പ കടക്കും

വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് തന്നെ ആളുകളിൽ കണ്ടുവരുന്ന ഏകദേശം ഒരു 70% ആളുകളിൽ ഏതെങ്കിലും ഒരു ഏതെങ്കിലും ജീവിതത്തിലെ ഏതെങ്കിലും ഒരു ഭാഗത്ത് ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിച്ചിട്ടുണ്ടാകുന്ന എന്ന് നമ്മൾ പുറത്ത് പറയാൻ ആയിട്ട് പലപ്പോഴും മടിക്കുന്ന ആദ്യം കാണിക്കുന്ന ലക്ഷണങ്ങളെല്ലാം തന്നെ അവഗണിക്കുകയും അല്ലെങ്കിൽ മതിയായ ചികിത്സാ ലഭിക്കാത്തതും സർജറിയിലേക്ക് പോകുന്നതും കണ്ടീഷനാണ് ഹേയ്ഡ് അല്ലെങ്കിൽ പൈൽസ് അല്ലെങ്കിൽ മൂലക്കുരു പൈൽസ് ആണ്.

   

എങ്കിൽ ഇപ്പോൾ സർജറിയെ ഉള്ളൂ എന്നുള്ള ഒരു കൺസെപ്റ്റ് ആണ് പൊതുവെ നമുക്ക് ഉള്ളത് എന്നാൽ പല തരത്തിലുള്ള കേസുകളിലും വളരെ ചെറിയതാണ് മാത്രമേ നമുക്ക് സർജറി ചെയ്യേണ്ടതായിട്ട് വരുകയുള്ളൂ അത് ഫോർത്ത് ഗ്രേഡ് ആണെങ്കിൽ മാത്രമാണ് നമുക്ക് സർജറി റിമൂവ് ചെയ്യേണ്ട ആ ആവശ്യം വരുക അതിനുമുമ്പ് തന്നെ പലതരത്തിലുള്ള കേസുകളിൽ നിന്നും തന്നെ നമുക്ക് ജീവിതശൈലിയിലും പ്രശ്നത്തിലും വരുന്ന ചില തരത്തിലുള്ള മാറ്റങ്ങൾ കൊണ്ട്.

അതുപോലെതന്നെ കൃത്യസമയത്ത് നമ്മൾ ഡോക്ടറെ കാണുകയും ചികിത്സയും തേടുകയാണെങ്കിൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നമുക്കിത് മാറ്റിയെടുക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു പൈൽസ് എന്ന് പറയുന്നത് ഇന്ന് നമ്മുടെ ഡീറ്റെയിൽ ആയിട്ട് പറയാൻ പോകുന്നത് പൈൽസ് അല്ലെങ്കിൽ മൂലക്കുരുവിനെ കുറിച്ചാണ് എന്താണ് പൈൽസ് എന്നുള്ളത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ മല ഇതിൽ മലദ്വാരത്തിന് ഭാഗത്തായിട്ട് ഒരു കുഷ്യൻ പോലെ വെയിസ് വരുന്നുണ്ട് അവിടെ.

രക്തക്കുഴലുകൾ നമ്മുടെ സ്ഥിരകൾ എന്ന് പറയും ഉണ്ടാകുന്ന തടിപ്പോ ഇൻഫ്ളമേഷൻ വീക്കം എല്ലാം മാണ് പൈൽസ് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ കാലുകളിൽ തന്നെ പല ആളുകൾക്കും വെരി കോഴ്സ് വെയിൻ കാണുന്നില്ലേ അതായത് മലദ്വാരത്തിന്റെ ഭാഗത്തുണ്ടാകുന്ന വീക്കം കാണുന്ന ആള് വെരിക്കോസിറ്റി തന്നെയാണ് പൈൽസ് പറയുന്നത് പൊതുവേ ഇന്റെര്ണല് ഹേമരോയിഡ് external hemarariod കാണുന്ന രീതിയിൽ തന്നെ തടിപ്പും ബുദ്ധിമുട്ട് എല്ലാം തന്നെ ഉണ്ടാക്കുന്നതിന് നമ്മൾ എസ്റ്റേണൽ എന്നും ബ്ലീഡിങ് പോലെയുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകളെല്ലാം ഉണ്ടാകുമ്പോൾ പുറത്തേക്ക് കാണാൻ പ്രത്യേകിച്ച് തടിപ്പും കാര്യങ്ങളൊന്നും ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് മറുപടി എന്ന് പറയാൻ പൈൽസ് കേസിൽ 40 ഓളം ശതമാന ആളുകൾക്ക് ലക്ഷണങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ ഉണ്ടാകില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/kluoOpCVCaM