ഷുഗറും കൊളസ്ട്രോളും പൊണ്ണത്തടിയും ഒരുമിച്ചു മാറ്റാം, ഒരു പിടി ഉലുവ കൊണ്ട്

കാലത്ത് പ്രഷറും ഷുഗറും കൊളസ്ട്രോളും എല്ലാം 60 70 വയസ് ആയിട്ടുള്ള മുതിർന്ന ആളുകളിൽ ആയിരുന്നു കണ്ടിട്ടുണ്ടായിരുന്നു പക്ഷേ ഇപ്പോൾ അത് ചെറിയ പ്രായത്തിലെ പതിനഞ്ചും 20 വയസ്സുള്ള കുട്ടികളിൽ പോലും കാണാനായി കഴിയുന്നുണ്ട് എന്താണ് ഇതിനുള്ള കാരണം എന്താണ് ഇതിനുള്ള പ്രതിവിധി ഹോസ്പിറ്റലുകളിൽ ചികിത്സ തേടിയെത്തുന്ന ഒട്ടുമിക്ക രോഗികളുടെയും പ്രശ്നം ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾ തന്നെയാണ് പ്രഷറും പ്രമേഹവും ഹാർട്ട്‌ അറ്റാക്ക് ഫ്രോക്കും അലർജിയും.

   

ആസ്മയും ഓട്ടോ ഇമ്യൂണൽ രോഗങ്ങളും കാൻസറും രോഗങ്ങളും പോലെയുള്ള ഒട്ടുമിക്കൽ രോഗങ്ങളും ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങളുടെ വിഭാഗത്തിൽ തന്നെയാണ് ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾ ഉള്ളവരാണ് നീമോണിയ പോലെയുള്ള രോഗങ്ങളിൽ മരിക്കുന്ന ഒരുപാട് രോഗികളും ഇവിടെ ശൈലി രോഗങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ ഒറ്റയ്ക്കല്ല വരുന്നത് ഒന്നോ രണ്ടോ രോഗങ്ങൾ ഉദാഹരണമായി പ്രഷറും ഷുഗറും അതുപോലെതന്നെ കൊളസ്ട്രോളും മാത്രമേ ഉണ്ടാവുകയുള്ളൂ എന്നാൽ കുറച്ചുനാൾ.

കഴിയുമ്പോഴേക്കും ആർട്ട് അറ്റാക്കും സ്ട്രോക്കും കാൻസറും ത്വക്ക് രോഗങ്ങളും അതുപോലെതന്നെ വൃക്കകൾ കരൾ രോഗങ്ങളും എല്ലാം തന്നെ വരും ജീവിതശൈലിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ അതായത് ശരീരത്തിലെ ഉത്തമമായി തന്നെ പ്രവർത്തിക്കാൻ വേണ്ട സാഹചര്യങ്ങൾ ലഭിക്കാത്തതാണ് ഈ രോഗങ്ങളുടെ അടിസ്ഥാനമായിട്ടുള്ള കാരണം എന്നുള്ളതാണ് പഠനങ്ങൾ പറയുന്നത് രോഗങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ മരുന്നുകൾ കൊണ്ട് നമുക്ക് മാറ്റാൻ കഴിയില്ല ഉള്ള.

ലക്ഷണങ്ങളും അസ്വസ്ഥതകളും കുറിച്ച് നിർത്തുക എന്നുള്ളത് ലക്ഷ്യത്തോടുകൂടി മരുന്നുകൾ നൽകുകയാണ് ചെയ്യുക മരുന്ന് നൽകിയ ആശ്വാസം നൽകാൻ കഴിയാത്തപ്പോൾ ഓപ്പറേഷനിലൂടെ മാറ്റാനും ആശ്വാസം കണ്ടെത്താനും ശ്രമിക്കുന്നതാണ് ബൈപ്പാസ് സർജറിയിം ആൻ ജിയോ പ്ലാസ്റ്റിക് പോലെയുള്ള ഓപ്പറേഷൻ ചെയ്താലും മരുന്നുകൾ ജീവിതകാലം മുഴുവൻ തന്നെ കഴിക്കേണ്ടതായി വരും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/9m5IQW0ka34