രാത്രിയിൽ ഇതൊരു ഗ്ലാസ് കുടിച്ചാൽ മതി ഊർജസ്വലത നിലനിർത്താൻ

ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ ആയി പോകുന്നത് ഒരുപാട് ആളുകൾ ചോദിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ചോദ്യമാണ് എനിക്കൊരു ഉന്മേഷം കുറവാണ് എനിക്ക് ഒരു കാര്യം ചെയ്യാനുള്ള ഒരു താല്പര്യം ഇല്ല പോയി നാലാളുകളുടെ സംസാരിക്കണം എന്ന് തോന്നുന്നില്ല എന്തെങ്കിലും ഒരു ജോലി ചെയ്തു തീർക്കണം എന്ന് എനിക്ക് താല്പര്യമില്ല ഒറ്റയ്ക്ക് മാറ്റിവയ്ക്കുന്നത് ഇങ്ങനെ ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ എന്താണ് എന്ന് എനിക്ക് അറിയുന്നില്ല താനെന്താണ് ആരെയാണ് കാണേണ്ടത് എന്ത് ചികിത്സ എടുക്കേണ്ടത്.

   

എന്നും ഒന്നും അറിയില്ല ചോദിച്ച ഒരു ചോദ്യത്തിന്റെ ഭാഗമായിട്ടാണ് ഈ ഒരു വീഡിയോ ഇവിടെ ചെയ്യുന്നത് വളരെ സിമ്പിൾ ആണ് നമ്മൾ നോക്കുമ്പോൾ ഒരാൾ ഒരു ജോലി എടുക്കാതെ മാറിയിരിക്കുന്ന ഒരാളോട് സംസാരിക്കാതെ മാറിയിരിക്കുന്നു അല്ലെങ്കിൽ വീടിനകത്ത് തന്നെ ഇരിക്കുന്നു ഉന്മേഷം ഇല്ലാതിരിക്കുന്നു എന്നുള്ളത് ഓർക്കുമ്പോൾ വിചാരിക്കുന്നത് ആ വ്യക്തിക്ക് മടിയാണ് അല്ലെങ്കിൽ താല്പര്യം ഇല്ല എന്നുള്ളതാണ് പക്ഷേ അതിന്റെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണങ്ങൾ.

പലതാണ് അപ്പോൾ നമ്മൾ ആ കാരണങ്ങളെക്കുറിച്ച് മനസ്സിലാക്കിയാൽ മാത്രമാണ് നമുക്ക് അവസ്ഥയിൽ നിന്നും മറികടക്കാനായി സാധിക്കുകയുള്ളൂ. അപ്പോൾ ആദ്യത്തെ കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് ഉറക്ക കുറവാണ് നമ്മൾ കാരണം നമ്മൾ വിചാരിക്കുന്ന ഒരു കാരണം രാത്രി 10 മണിക്ക് കിടന്ന് രാവിലെ ആറുമണിക്ക് എഴുന്നേൽക്കുന്ന ഒരാളാണ് നല്ലതുപോലെ തന്നെ ഉറക്കമുണ്ട് എന്നാണ് പക്ഷേ ഈ രാത്രിയിൽ ഉറക്കം എത്ര നേരത്തേക്കാണ് നമുക്ക് ഡീപ് സ്ലീപ് കിട്ടുന്നത് എന്നുള്ളത് ആലോചിച്ചിട്ടാണ് അതായത് നമ്മൾ സ്ഥിരമായിട്ട് തന്നെ നമുക്ക് ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് യൂറിൻ പാസ്സ് ചെയ്യാനായിട്ട് എഴുന്നേൽക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥ വരുന്നു.

അല്ലെങ്കിൽ വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ട് ആയിട്ടുള്ള സ്വപ്നങ്ങൾ എല്ലാം വെച്ചുകൊണ്ട് എഴുന്നേൽക്കേണ്ടി വരുന്നു അല്ലെങ്കിൽ നമുക്ക് ഡീസലിപ്പ് കിട്ടാൻ വരുന്ന ഒരു സാഹചര്യം ഉണ്ടാകുമെന്ന് നാൽ ആഞ്ചു മണിക്കൂർ അടുപ്പിച്ച് ഉള്ള സ്ലീപ് നമുക്ക് കിട്ടിയില്ല എങ്കിൽ ഉറങ്ങുന്നത് കൊണ്ട് നമുക്ക് ഗുണം ലഭിക്കില്ല അപ്പോൾ റിപ്പയറിംഗ് ആയിട്ടുള്ള പലതരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ നമുക്ക് വരുന്നത് തടയുന്നതാണ് അപ്പോൾ അങ്ങനെയാണ് ഉറക്കം അടുത്തദിവസം വിളിക്കും ഉന്മേഷക്കുറവ് അതുപോലെതന്നെ പ്രയാസങ്ങൾക്കും ബുദ്ധിമുട്ടുകളും എല്ലാം തന്നെ ഉണ്ടാക്കുന്ന രണ്ടാമത്തെ കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് ന്യൂട്രീഷൻ കുറവ് ആണ് വൈറ്റമിൻ ഡി ഈ പോഷകം നമ്മുടെ സൂര്യപ്രകാശത്തിൽ നിന്നും നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/jMybRJwGKnM