ജീവിതകാലം മുഴുവൻ മുടി കറുത്തിരിക്കും ഇതൊന്നു തൊട്ടാൽ മാത്രം മതി

അകാലനര ടോപ്പിക്കാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് നമുക്ക് അറിയാവുന്ന പോലെ തന്നെ നമ്മുടെ മുടി നേരെ അത് നമ്മുടെ സെൽഫ് എസ്റ്റിമ നമ്മുടെ കോൺഫിഡൻസിനെ എല്ലാം തന്നെ ബാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് നരയ്ക്കുക എന്ന് പറയുന്നത് എല്ലാവർക്കും ഇങ്ങനെ ആകണമെന്ന് പറയുന്നത് പക്ഷേ ജനറൽ ഇങ്ങനെയാണ് സംഭവിക്കുന്നത് എന്താണ് അകാലനര എന്നുള്ളത് ഒരു 20 25 വയസ്സ് ഒരു പ്രായത്തിൽ 30 വയസ്സിന് താഴെ തല നരയ്ക്കുകയാണെങ്കിൽ നമ്മൾ അകാലനര എന്ന് പറയും ചില രാജ്യങ്ങളിൽ 20 വയസ്സിന് താഴെ യുഎസിൽ ആണെങ്കിൽ 20 വയസ്സിന് താഴെ ഏഷ്യൻ കൺട്രികളിലാണ് എങ്കിൽ 30 വയസ്സിന്.

   

താഴെ വര വരുകയാണെങ്കിൽ നമ്മൾ അതിനെ അകാലനര എന്ന് പറയും ഇത് പലതരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങൾ കാരണം ആക്കാം പാരമ്പര്യം പ്രോബ്ലം കാരണമാകാൻ വൈറ്റമിന്റെ കുറവുകാരണം ആക്കാം അതുപോലെതന്നെ പലതരത്തിലുള്ള മിനറൽസിന്റെയും പലതരത്തിലുള്ള എൻഡോക്രൈറ്റ് പ്രോഡക്റ്റിന്റെയും തൈറോയ്ഡിന്റെയും ഇങ്ങനെ പലതരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങളും ഈ നരയുടെ പിന്നിൽ ഉണ്ടാകാം ഇങ്ങനെ ചില പ്രത്യേക തരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങളുണ്ട്.

ഓട്ടോ ഇമ്മുനൽ പറയുന്ന അസുഖങ്ങൾ ഉണ്ട് ഇതിന്റെ കൂടെ വരാൻ അലർജിയുടെ ഭാഗമായിട്ട് വരാം അതുപോലെതന്നെ പലതരത്തിലുള്ള മരുന്നുകളുടെ ഭാഗമായിട്ടും അസുഖങ്ങളുടെ ഭാഗമായിട്ടും എല്ലാം തന്നെ നേരത്തെ നര തന്നെ അനുഭവപ്പെടും പുരുഷന്മാരിൽ നര വരുമ്പോൾ ആദ്യമേ തന്നെ ഈ കൃതാവിന്റെ ഈ ഭാഗത്താണ് വരുന്നത് അതിനുശേഷം തലയുടെ ഉച്ചിയിലേക്കും അതിനുശേഷം മുൻവശത്തേക്ക് ഏറ്റവും പുറകിലാണ് ബാക്കിൽ തലയുടെ.

പിന്നിൽ നര വരുന്നത് സ്ത്രീകളിൽ അങ്ങനെയല്ല സ്ത്രീകളിൽ പലപ്പോഴും മോത്തായിട്ടായിരിക്കും നര അനുഭവപ്പെടുന്നത് ഏകദേശം ഒരു 50 വയസ്സാകുമ്പോൾ തന്നെ നമ്മുടെ സമൂഹത്തിലെ അമ്പത് ശതമാനം ആളുകൾക്കും നര വന്നിട്ടുണ്ടാകും എന്നതാണ് പൊതുവേയുള്ള കണക്ക് 5 0 വയസ്സ്യിൽ 50 ശതമാനം അപ്പോൾ എന്തുകൊണ്ടാണ് നമുക്ക് നര വരുന്നത് എന്നുള്ളതിനെ കുറിച്ച് ഒരു ചുരുക്കി ഒരു കാര്യം ഞാൻ ഇവിടെ പറയാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/xxm451k_xqs