ഈ ജ്യൂസ് കുടിച്ചാൽ നിങ്ങളറിയാതെ നിങ്ങളുടെ തടിയും ഷുഗറും കുറയുന്നത് നേരിട്ടറിയാം

ഉലുവ നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിനും വളരെയധികം നല്ലതാണ് ഉലുവ കഴിച്ചാൽ പ്രമേഹം നിയന്ത്രണത്തിൽ വരുത്താനായി നമുക്ക് സാധിക്കും അതേപോലെതന്നെ ഉലുവ കഴിച്ചാൽ നമുക്ക് അമിതവണ്ണം കുറയ്ക്കാനായി സാധിക്കും ഇത് എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്ന കാര്യമാണ് പക്ഷേ പല ഡോക്ടർമാരും അടുത്തും പറയാറുണ്ട് ഞാൻ ഡോക്ടറെ ഉലുവ അരച്ച് കഴിക്കാറുണ്ട് ഉലുവ ഞാൻ വെള്ളത്തിൽ തിളപ്പിച്ച്‌ നിന്ന് ഉലുവ വെള്ളം കുടിക്കാറുണ്ട് പക്ഷേ എന്റെ പ്രമേഹരോഗം.

   

കണ്ടോളിൽ ആകുനില്ല എനിക്ക് എന്റെ വണ്ണം കുറയുന്നില്ല ഇത് വളരെ കോമളളായിട്ട് തന്നെ ഒരുപാട് ആളുകൾ അനുഭവിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഉലുവ എങ്ങനെയാണ് രോഗത്തിന് കഴിക്കേണ്ടത് എത്ര അളവിലാണ് കഴിക്കേണ്ടത് ഏത് തരത്തിലുള്ള പ്രമേഹ രോഗത്തിനാണ് നമ്മൾ ഉലുവ കഴിച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ കുറയുന്നത് എന്നുള്ള കാര്യം ഞാനിവിടെ വ്യക്തമാക്കാമെന്ന് എല്ലാ ആളുകളുടെ സുഹൃത്തുക്കളുടെ അറവിലേക്കായിട്ട് ഒന്ന് ഷെയർ.

ചെയ്യുക ഉലുവയ്ക്കകത്ത് പ്രധാനമായിട്ടും നമുക്ക് ആരോഗ്യ ഗുണങ്ങളെല്ലാം ഉണ്ടാക്കുന്നതും മൂന്നു തരത്തിലുള്ള ആൽകാലൊയിസ് ഇവ ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുള്ള ഇൻസുലിന്റെ റെസിസ്റ്റൻസ് എന്ന് പറയുന്ന അവസ്ഥയെ കുറക്കുന്നു അതായത് പല ആളുകളും പ്രമേഹ രോഗത്തിന് ഡോക്ടറെ കാണുമ്പോൾ അതുപോലെതന്നെ അമിതവണ്ണത്തിന് കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് ഡോക്ടറെ കാണുമ്പോൾ തന്നെ ഡോക്ടർ പെറ്ഫോണിന് എന്ന ഒരു ഗുളിക എഴുതി കൊടുക്കുന്നത്.

കണ്ടിട്ടില്ല ഈ ഗുളികയുടെ അതേ ഫലം അതായിരുന്നു നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുള്ള ഇൻസുലിൻ മെട്രോ പോളിസിന്റെ കറക്റ്റ് ചെയ്യുക എന്നുള്ള ഒരു ഫംഗ്ഷനാണ് ഈ ഉലുവ ചെയ്യുന്നത് അതായത് ഉലുവയ്ക്കകത്തുള്ള നമ്മൾ ഇത് ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ രക്തത്തിലുള്ള ഇൻസുലിന്റെ സെൻസിറ്റിവിറ്റി വർധിപ്പിക്കുന്നു നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമല്ലോ പ്രമേഹരോഗം ഒരാൾക്ക് തുടങ്ങുന്ന സമയത്ത് അവരുടെ ശരീരത്തിൽ ആവശ്യത്തിന് ഇൻസുലിൻ പ്രൊഡക്ഷൻ ഉണ്ടെങ്കിൽ പോലും നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുള്ള ഷുഗർ മോളിക്യൂൾസിനെ പഞ്ചസാര കോശങ്ങളെ കൃത്യമായി തന്നെ തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് അവതരിപ്പിക്കാനുള്ള ശേഷി ഇൻസുലിന്റെ നഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് നമ്മൾ ടൈപ്പ് ടു എന്ന് പറയുന്നത് ഈ ഒരു അവസ്ഥയിൽ എന്ത് സംഭവിക്കും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/R0PB4EBUQNM