ഈ യുവതി ചെയ്തത് കണ്ടോ അമ്പലത്ത് മുറ്റത്ത് വെച്ച് ചേച്ചിയുടെ റേറ്റ് എത്ര എന്ന് ചോദിച്ചവനോട്

നീയാ പോകുന്ന പീസിനെ കണ്ടോ എന്താണ് ഒരു ചരക്ക് അല്ലെ രണ്ടുമൂന്നു ദിവസമായി അവളെ ഞാൻ നോട്ടുമിട്ടിട്ട് ഒന്നും മുട്ടി നോക്കിയാലോ അമ്പലം തൊഴുതു വരുന്ന ശ്രീദേവിയെ കണ്ടപ്പോൾ അതു വിന്റെ രക്തത്തിന് ചൂടുപിടിച്ചു നാട്ടിലെ പ്രമാണിയായി ട്ടുള്ള രാഘവൻ നായരുടെ ഒരേ ഒരു മകനാണ് അതു ബാംഗ്ലൂരിലാണ് പഠിച്ചിട്ടും വളർന്നതും എല്ലാം തന്നെ ഇപ്പോൾ വെക്കേഷൻ ആഘോഷിക്കാനായി വീണ്ടും നാട്ടിലേക്ക് തിരികെ വന്നതാണ് ഇരിക്കുമ്പോഴാണ് ഒരു ഞായറാഴ്ച പുലരിയിൽ അമ്പലത്തിന്റെ ആഴ്ചവട്ടിൽ നിന്ന് കൂട്ടുകാരും ആയി സൊറ പറയുമ്പോഴാണ് അവർ തൊഴുത് ഇറങ്ങിവരുന്ന ശ്രീദേവിയെ കാണുന്നത്.

   

വേണ്ടാട്ടോ അവർ അങ്ങനെയുള്ള പെണ്ണൊന്നുമല്ല എനിക്ക് അറിയാവുന്ന ചേച്ചിയാണ് നന്ദുവിന്റെ ഉറ്റ സുഹൃത്തായിട്ടുള്ള അമൽ അവനെ തടഞ്ഞു നിനക്കെന്താണ് ഇത്രയും അധികം അത് അനുകമ്പം അവൻ ഇങ്ങനെ പലതും പറയും നീ ചെന്നു മുട്ടൽ നന്ദു പോയാൽ ഒരു വാക്ക് കിട്ടിയാൽ ഒരു കോൾ അടിച്ചിലേ അമലൊഴികെ ബാക്കിയുള്ള കൂട്ടുകാരെല്ലാവരും നന്ദുവിന് ധൈര്യം പകർന്നു നീ ചെല്ലടാ നിന്നെ കൊണ്ട് കഴിയും ഇനി എങ്ങാനും പണി പാളിയാൽ തന്നെ ചോദിക്കാനും.

ആരും വരില്ല ആകെ കിടപ്പിൽ ആയിട്ടുള്ള ഒരു അമ്മൂമ്മ മാത്രമേ അതിനുള്ളൂ മാത്രമല്ല നിന്റെ അച്ഛനോട് മുട്ടാനുള്ള ധൈര്യം ഒന്നും അവർക്ക് കാണില്ല നീ എന്തായാലും ഒന്നു മുട്ടി നോക്ക് അവൾ വാതിൽ തുറക്കും ഉറപ്പാണ് അവർ ഓരോരുത്തരായി തന്നെ നന്ദുവിനെ പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു അപ്പോൾ ഒന്ന് ട്രൈ ചെയ്യാം അല്ലേ നന്ദു എല്ലാവരോടുമായി ചോദിച്ചു ആൽത്തറയിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി അവൾ താഴേക്ക് അടുത്തേക്ക് എത്തുന്നത് വരെ അവൻ.

കാത്തുനിന്നും അതൊന്നും അറിയാതെ ശ്രീദേവി വീട്ടിലേക്ക് നടക്കുകയാണ് നാളെയാണ് അമ്മയുടെ ഓപ്പറേഷൻ ഡേറ്റ് പക്ഷേ അതിനുള്ള പൈസ ഒന്നും ഇതുവരെ തെളിഞ്ഞിട്ടില്ല ഉള്ളതെല്ലാം തന്നെ വിറ്റും കടം വാങ്ങിയും കുറച്ചു പണം ശ്രീദേവി എങ്ങനെയൊക്കെയോ തരപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട് പക്ഷേ ഇനിയും വേണം അതിൽ കൂടുതൽ ഈ ഓപ്പറേഷൻ നടന്നാൽ അമ്മയ്ക്ക് എഴുന്നേറ്റ് നടത്താൻ കഴിയും എന്നാണ് ഡോക്ടർമാർ പറയുന്നത് പക്ഷേ അതിനു മുമ്പ് ഹോസ്പിറ്റലിൽ പൈസ കിട്ടണം ചോദിക്കാൻ ആയിട്ട് ഇനി നാട്ടിൽ തന്നെ ആരുമില്ല ആളുകളും പലരും കൈയൊഴിഞ്ഞു പലർക്കും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.