ഒറ്റ ദിവസം കൊണ്ട് പാലുണ്ണിയും അരിമ്പാറയും ഇങ്ങനെ മാറ്റാമായിരുന്നിട്ടാണോ അതും കൊണ്ട് നടക്കുന്നത്

തൊലിയുടെ നിറം അല്പം ആയിട്ടുള്ള ചെറിയ മിനുസമുള്ള മുത്തുകൾ പോലെ നടുഭാഗത്ത് അല്പം ഉച്ച രൂപത്തിലുള്ള കുരുക്കളാണ് പാലുണ്ണികൾ ബോക്സ് വൈറസ് ആണ് പാലുണ്ണിക്ക് കാരണം 5 സെന്റീമീറ്റർ വരെ വലുപ്പം വരാവുന്ന കുമിളകൾ ആയിട്ടാണ് പാലുണ്ണി പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത് ഇത് പൊട്ടിക്കാൻ ആയിട്ട് ശ്രമിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ വെള്ളം നിറത്തിലുള്ള സ്രവം പുറത്തുവരുന്നു വെളുത്ത ദ്രാവകം ശരീരത്തിൽ മറ്റു ഭാഗങ്ങളിൽ തട്ടിക്കഴിഞ്ഞാൽ അവിടേക്ക് പാലുണ്ണി പരക്കാൻ.

   

സാധ്യത ഉണ്ട് മാത്രമല്ല ഇവിടെ കുഴി ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യുന്നു. അതുകൊണ്ടുതന്നെ പാലുണ്ണി കുത്തിപ്പൊട്ടിക്കാൻ പാടില്ല രണ്ട് തരത്തിലുള്ള പാലുണ്ണികൾ സാധാരണയായിട്ട് ഉണ്ടാകാറുണ്ട് എണ്ണ ഗ്രന്ഥികൾ ശരിയായ രീതിയിൽ തന്നെ മൂലം ഉണ്ടാകുന്നതാണ് ഇതിൽ ആദ്യത്തെ തരത്തിൽപ്പെട്ടത് രണ്ടാമത്തെ തരം എന്നു പറയുന്നത്.

ചർമ്മത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പരിക്കുകളുടെ ഫലമായിട്ട് ഉണ്ടാകുന്നതാണ് സൂര്യ പ്രകാശം വളരെയധികം കൂടുതലായി കൊണ്ടാൽ തന്നെ പാലുണ്ണി ഉണ്ടാകും സ്കിൻ ടാഗ് അഥവാ പാലുണ്ണി ഒഴിവാക്കാനായി സഹായിക്കുന്ന വളരെയധികം നല്ല ഒരു മാർഗമാണ് ആപ്പിൾ സിനഗർ വിനാഗിരി  എടുത്തു കൊണ്ട് അത് അല്പം ആപ്പിൾ സിനഗർ വിനഗറിൽ മുക്കുക അതിനുശേഷം കോട്ടൺ പാലുണ്ണിയുടെ മുകളിൽ വെച്ചതിനുശേഷം ഒരു അല്ലെങ്കിൽ ഒരു തുണി ഉപയോഗിച്ച് ചെറുതായിട്ട് ഒന്ന്.

പുതുതായിട്ട് ഒന്ന് കെട്ടിവയ്ക്കുക രണ്ടു മുതൽ മൂന്നു മണിക്കൂർ വരെ ഇങ്ങനെ വെച്ചതിനുശേഷം അത് എടുത്തു മാറ്റാൻ ആവുന്നതാണ് ഇങ്ങനെ ദിവസത്തിൽ രണ്ടുതവണ വീതം ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ പാലുണ്ണി കൊഴിഞ്ഞു പോകുന്നതാണ് പാലുണ്ണിയിൽ അതുപോലെതന്നെ അരിമ്പാറയും കളയാൻ വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്ന് തന്നെയാണ് പഴത്തൊലി ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായിട്ടും കാണുക.https://youtu.be/SEoVcG47ci0