അനാഥായായ പെൺകുട്ടിയെ അമ്മയെ എതിർത്ത് കല്യാണം കഴിച്ച യുവാവ്; യുവാവിന് അവസാനം സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ

നിനക്ക് ഭ്രാന്തുണ്ടോ അഭി അനാഥനായ ആയിട്ടുള്ള ഒരാളെയാണ് നിനക്ക് ഭാര്യയായി കിട്ടിയത് വിവാഹം എന്നുള്ളത് കുട്ടി കളിയാണോ എന്നാണ് നീ കരുതിയിരിക്കുന്നത് ആരോരും ഇല്ലാത്ത ഒരുത്തിയാണോ നിന്റെ ഭാര്യയായി ഇവിടേക്ക് കടന്നു വരേണ്ടത് ഇല്ല ഞാൻ സമ്മതിക്കില്ല ഈ അമ്മയുടെ വാക്കിന് ഇന്നുവരെ ഒരു വില തന്നിട്ടുള്ള ആളാണ് ഇനിയും അങ്ങനെ തന്നെ ആകണമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നുണ്ട് അഭി വളരെയധികം നിസ്സഹായതോട് കൂടി തന്നെ അമ്മയെ.

   

നോക്കി അമ്മ പറഞ്ഞത് വളരെ ശരിയാണ് ഞാൻ ഒരിക്കലും അമ്മയെ അനുസരിക്കാതെ ഇരുന്നിട്ടില്ല പക്ഷേ ഇവിടെ തനിക്ക് അമ്മയെ ധിക്കരിക്കേണ്ടി വരും എന്ന് ഓർത്തു പ്രതീക്ഷയോടെ കൂടി തന്നെ നോക്കിനിന്നാ ദയുടെ മുഖം മനസ്സിൽ നിറഞ്ഞു ആഗ്രഹങ്ങളും പ്രതീക്ഷകളും ഒന്നും തന്നെ ഇല്ലാതെ ജീവിച്ച അവളെ എത്ര അകന്ന് മാറിയിട്ടും തന്നിലേക്ക് വലിച്ച് അടിപ്പിച്ച് സ്വപ്നങ്ങളെല്ലാം നൽകി വാക്കുകൾ കൊടുത്തു ഇല്ല അവളെ ചതിക്കാനായി തനിക്ക് കഴിയില്ല അമ്മയ്ക്ക്.

ഒരിക്കലും തന്നോട് ക്ഷമിക്കാനായി കഴിയുക ഇല്ലയിരിക്കും എന്നാലും അവളെ ചതിക്കാനായി വയ്യ അമ്മയുടെ വാക്കിനെ ധിക്കരിച്ചു കൊണ്ട് പ്രതീക്ഷയെല്ലാം തകർത്തുകൊണ്ട് അമ്പലത്തിൽ വച്ചുകൊണ്ട് അവളെ താലികെട്ടി വാടക വീട്ടിലേക്ക് താമസം മാറുമ്പോൾ ഹൃദയം നിറയെ പുതിയ ജീവിതത്തെ കുറിച്ചുള്ള പ്രതീക്ഷകൾ എല്ലാം ആയിരുന്നു ഡേകെ അബിയോടുള്ള സ്നേഹവും അഭികെ അവളോടുള്ള കരുതലും മനോഹരമായിട്ടുള്ള ഒരു കുടുംബ അന്തരീക്ഷം.

ഒരുക്കാനായി അവർക്ക് കഴിഞ്ഞു എങ്കിലും താൻ ഒരു അനാഥയാണ് എന്നുള്ള ഓർമ്മ പെടുത്താൻ പോലെ അബിയുടെ അമ്മയുടെ നിസ്സഹകരണം അവളെ വളരെയധികം വേദനിപ്പിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു മാസങ്ങൾ കടന്നുപോയി ഇതിനിടയിൽ അഭിയുടെ ബിസിനസ് കുറച്ചു മെച്ചപ്പെട്ടു അവരുടെ പ്രതീക്ഷകൾക്ക് പുതിയ നോമ്പുകൾ എല്ലാം തന്നെ മുളച്ച പോലെ തന്നെ ഒരു കുഞ്ഞു ജീവൻ അവളിൽ വരുന്നുണ്ട് എന്നുള്ള അറിവിൽ രണ്ടാളും വളരെയധികം ആഹ്ലാദിച്ചു അമ്മയുടെ ഈ സന്തോഷവാർത്ത ഓടിയെത്തിയ അഭിയുടെ മുമ്പിൽ അപ്പോഴും ആ വാതിൽ കൊട്ടി അടിക്കപ്പെട്ടു പ്രസവത്തിനായി ധൈര്യം.

ഹോസ്പിറ്റലിൽ അഡ്മിറ്റ് ചെയ്തു മുതൽ ഒരു നിഴൽ പോലെ തന്നെ അവൾക്കൊപ്പം അഭിനനു സ്ത്രീകൾ കൂടെ ഇല്ലാത്ത അഭാവം അറിയാതിരിക്കാനായി ഒരു സ്ത്രീയെ പണം കൊടുത്തുകൊണ്ട് കൂടെ നിർത്തി അടുത്ത ദിവസം തന്നെ മാലാഖ പോലൊരു പെൺകുട്ടിയെ അവൾ ജന്മം നൽകി വീട്ടിലെത്തിയതും അവൾക്കും ഒരു കുറവ് പോലും വരുത്താതെ കൂടെ നിന്ന് അവൻ പരിചരിച്ചു ബിസിനസിനുള്ള ശ്രദ്ധ മാറിയതിന് ഫലമായി തന്നെ അത് തകർച്ചയുടെ വക്കിലേക്ക് എത്തി ഇനിയും ബിസിനസ് ശ്രദ്ധിച്ചില്ല എങ്കിൽ താനും കുടുംബവും വഴിയാധാരമാകും എന്ന് മനസ്സിലായി അവൻ വീണ്ടും ബിസിനസിലേക്ക് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.