നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിൽ രക്തക്കുറവിന്റ പ്രശ്നം ഉണ്ടാവില്ല.. ഒരിക്കൽ ആഴ്ചയിൽ ഇത് കഴിച്ചാൽ മതി

ഇന്ന് ഞാനിവിടെ ഡിസ്ക് ചെയ്യാനായി പോകുന്നത് പല ആളുകൾക്കും പലതരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ആണ് വരുന്നത് അതിന്റെ ഒരു കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു 80% ഈ ഒരു പ്രശ്നമായിരിക്കും അതായത് നമ്മുടെ രക്തക്കുറവ് തന്നെ കാരണം ചില ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് എനിക്ക് നല്ലതുപോലെ തന്നെ മുടികൊഴിച്ചിലുണ്ട് ചില ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് എനിക്ക് ജോയിന്റ് പെയിന്റ് ആണ് എല്ലാ അസ്ഥികൾക്കെല്ലാം തന്നെ വേദനയാണ് മസിലിനു ഭയങ്കരമായ വേദനയാണ് എവിടെയെങ്കിലും.

   

ആരെങ്കിലും പിടിക്കുമ്പോൾ തന്നെ എനിക്ക് ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള വേദന ഉണ്ടാകുന്നുണ്ട് ചില ആളുകൾ പറയുന്നത് സ്കിൻ എല്ലാം ഡ്രൈ ആവുകയാണ് ഭയങ്കരമായിട്ട് ചൊറിച്ചിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ചില ആളുകൾക്കൊക്കെ ഹാർട്ട് ബീറ്റ് സ്വയം കേൾക്കുന്നു നല്ലതുപോലെ ഇടിക്കുന്ന ഹാർട്ടിന് പ്രശ്നമാണ് എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് കാർഡിയോളജിസ്റ്റിന് പോയി കാണിക്കുന്ന ആളുകൾ ധാരാളമായി തന്നെയുണ്ട് ചില ആളുകളെ വളരെയധികം നെഞ്ചരിച്ചത് പുളിച്ചത് കെട്ടിലും ആയിട്ട് ആ ഒരു ബന്ധപ്പെട്ട് പ്രയാസങ്ങൾ ആയിരിക്കും ചില ആളുകൾക്ക് എന്തെങ്കിലും ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ ഉടനെ വയറു വീർക്കുകയും ബുദ്ധിമുട്ടായിരിക്കും.

ചില ആളുകൾക്ക് ചെവിയിൽ ഇങ്ങനെ സൗണ്ട് ഇങ്ങനെ വരുന്നത് വണ്ട് മുള്ളുന്ന പോലെ ഒരു സൗണ്ട് എല്ലാം വരുന്ന പോലെ ഒരു തോന്നൽ ആയിരിക്കും ചില ആളുകൾക്ക് കുറച്ചുനേരം എന്തെങ്കിലും ഒരു കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുമ്പോൾ തന്നെ കുനിഞ്ഞു നിൽക്കുമ്പോൾ ഒരു തലകറക്കം മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ ആയിരിക്കും വെയിലത്ത് പോയിട്ട് വന്ന ഉടനെ തന്നെ ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള തലവേദന ഉണ്ടാകും ഇങ്ങനെ പലതരത്തിലുള്ള ലക്ഷണങ്ങളെല്ലാം തന്നെ ഒരു 80 ശതമാനം കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് രക്തക്കുറവാണ് പക്ഷേ ഭൂരിഭാഗം ആളുകൾക്ക് ആ ഒരു കാര്യമാണ് എന്ന് അറിയാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ പല ഡോക്ടർമാരുടെ.

അടുത്തും പല ചികിത്സകളും പലതരത്തിലുള്ള ആശുപത്രികളിൽ കയറിയിറങ്ങുക ഒരുപാട് മരുന്നുകൾ എല്ലാം കഴിക്കുന്ന ആളുകളെല്ലാം ഉണ്ട് അങ്ങനെ ഉള്ളവരാണ് ഇത് ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായിട്ടും കാണേണ്ടത് എന്തുകൊണ്ടാണ് നമുക്ക് ഈ പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം തന്നെ ഉണ്ടാകുന്നത് അപ്പോൾ രക്തക്കുറവ് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ രക്ത കുറവിന് പലതരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങളുമുണ്ട് ഇപ്പോൾ ചില ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് എന്റെ രക്തം എന്ന് പറയുന്നത് എച്ച് ബി ലെവൽ എന്ന് പറയുന്നത് ചിലപ്പോൾ ആയിരിക്കും 9 ആയിരിക്കും 7 ആയിരിക്കും ആ സമയത്ത് എല്ലാം ഞാൻ പോയിട്ട് രക്തം കുത്തിവച്ചുകൊണ്ട് രക്തം എടുത്ത് ഞാൻ ഒക്കെയായിട്ടുണ്ട് പല സമയങ്ങളിലും ഇഞ്ചക്ഷൻ എടുത്തിട്ടുണ്ടെന്ന് മരുന്നുകൾ എല്ലാം എടുത്തിട്ടുണ്ട് എന്നുള്ളത് പക്ഷേ ഇപ്പോൾ ഇത് ചെയ്യുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/TaHp3op__a8