ഇനി ഈസിയായി വണ്ണം കുറയ്ക്കാം എക്സർസൈസ് ചെയ്യാൻ മടി ഉള്ളവർക്കും

മലയാളികളും എന്നെ കൺസൾട്ടക്കിനും വന്നു ചോദിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമുണ്ട് തടി കുറയാൻ ആയിട്ട് എന്തെല്ലാം തരത്തിലുള്ള മാർഗ്ഗങ്ങൾ ചെയ്യാം എന്നുള്ളത് ആദ്യമേ തന്നെ നമ്മൾ അറിയേണ്ടതായിട്ടുള്ളത് തടി എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ഒരാളുടെ പൊക്കത്തിന് അനുസരിച്ച് വണ്ണം നമുക്ക് പൊതുവേ ആവശ്യമായിട്ടുണ്ട് നമ്മൾ തടി കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കണം നമ്മൾ ഗൂഗിൾ ചെയ്തു നോക്കുന്ന സമയത്ത് പല കാര്യങ്ങളെല്ലാം നമുക്ക് കാണാൻ കിട്ടാറുണ്ട്.

   

ഇതിൽ എന്താണ് സത്യം നമ്മൾ രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് വെറും വയറ്റിൽ ഈ സംഭവങ്ങൾ കഴിക്കുമ്പോൾ നമ്മുടെ അപ്പടൈറ്റിസ് കുറച്ച് കുറയുന്നു അത് നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം കുറയ്ക്കാനായി കഴിയും നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം കുറച്ചതു കൊണ്ട് മാത്രം തടി കുറയുമോ പല ആളുകളും ചോറ് കഴിക്കുന്നത് പലപ്പോഴും ഒഴിവാക്കി മാറ്റാറുണ്ട് അതിനുപകരം ഒരുപാട് ആളുകൾ കയറി കഴിക്കാറുണ്ട് ഉപ്പേരി എല്ലാം തന്നെ നമ്മൾ വെജിറ്റബിൾസ് കഴിക്കാൻ പറഞ്ഞാൽ.

അതിനുപകരം ആയിട്ട് നമ്മൾ കറി കൂട്ടും വെജിറ്റബിൾസ് അല്ലേ ഉള്ളത് കറി നമ്മൾ കാണാത്ത തരത്തിലുള്ള സംഭവങ്ങൾ അതിലുണ്ട് തേങ്ങ ഈ തേങ്ങയും ഒരുപാട് തടി കൂട്ടുന്നത് തന്നെയാണ് ബാക്കിയുള്ള ഭക്ഷണം എല്ലാം നമ്മൾ ചോറും മാറ്റിവെച്ച് ബാക്കിയുള്ള സാധനങ്ങൾ നമ്മൾ കഴിക്കുമ്പോൾ അതും തടി കൂടാനുള്ള ഒരു കാരണമാണ് പ്രോപ്പർ ആയിട്ടുള്ള ഡയറ്റ് എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ നമ്മൾ ആവശ്യത്തിനുള്ള ഒരു ഹെൽത്ത് ആയിട്ടുള്ള.

കാര്യത്തിന് നമുക്ക് 2000 കലറി ആവശ്യമായിട്ട് ഉണ്ടേ എങ്കില്‍ 1800 തൊട്ട് 2000 യാണ് ആവശ്യമായിട്ട് വരുന്നത് അതിൽ പകുതിയിൽ കുറവ് 1500 നമ്മൾ ഒരു ദിവസം കൊടുത്തുകൊണ്ട് ബാക്കി ഉള്ളത് നമുക്ക് അത് കുറച്ച് നമ്മൾ എക്സസൈസ് ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞാൽ മാത്രമാണ് നമുക്ക് ആവശ്യമില്ല എന്നുള്ളതിൽ നിന്ന് കുറവ് വന്നിട്ട് നമുക്ക് ഗ്രാജ്വലായിട്ട് നമുക്ക് കുറച്ചു കഴിയുകയുള്ളൂ പറയുമ്പോൾ വളരെ കോംപ്ലിക്കേറ്റഡ് ആയിട്ട് തന്നെ നമുക്ക് തോന്നും പക്ഷേ പ്രത്യേകിച്ച്.

ഒന്നും നമുക്ക് കുഴപ്പമൊന്നുമില്ല പക്ഷേ വീട്ടിൽ നമുക്ക് പാട്ട് വെച്ച് നമുക്ക് ഡാൻസ് ചെയ്യാം കഴിയുമോ ഡാൻസ് വളരെയധികം നല്ലതാണ് ഡാൻസ് കളിക്കാൻ അറിയുന്നു വേണ്ട ചുമ്മാ കയ്യും കാലും കുലുക്കി മെയിൽ ഒന്ന് ചാടിതുള്ളി വീട്ടിൽ ആരും അറിയാതിരുന്ന ചെയ്താൽ തന്നെ മതി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/REQ1YbsX90c