യാതൊരു ചിലവുമില്ലാതെ മുഖത്തെ ചുളിവുകൾ മാറ്റാൻ 3 മാർഗ്ഗങ്ങൾ

ഏതൊരു മലയാളിയോട് നമ്മൾ ചോദിച്ചു കഴിഞ്ഞാലും അവരുടെ എല്ലാവരുടെയും ഒരു മനസ്സിൽ സൗന്ദര്യത്തിന്റെ ഒരു പ്രതിരൂപം എന്ന് പറയുന്നത് എന്നും തന്നെ ചെറുപ്പക്കാരനായി നിൽക്കുന്ന മമ്മൂട്ടി മോഹൻലാൽ ഇവരെല്ലാമാണ് അല്ലെങ്കിൽ സിൽമാ നടിമാരെ നമ്മൾ എടുക്കുകയാണെങ്കിൽ മഞ്ജു വാര്യർ എങ്ങനെയാണ് ഈ ചെറുപ്പം നമ്മൾ നിലനിർത്തി കൊണ്ടുപോകുന്നത് അപ്പോൾ നമുക്ക് ഒരുപാട് ആളുകൾ പറയും അമേരിക്കയിൽ പോയിട്ടാണ് അവർ ചെറുപ്പമായി വരുന്നത്.

   

അങ്ങനെ പല തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങളുണ്ട് ചില ആളുകൾക്ക് അറിയില്ല ഇനിയാണ് അവർ ഇത്രയും ഭംഗി നിലനിർത്തിക്കൊണ്ടുപോകുന്നത് ഇതിലും നമ്മുടെ പ്രായത്തിന് ഒരു പരിധിവരെ തന്നെ നമ്മൾ തടഞ്ഞു നിർത്താൻ ആയിട്ട് നമ്മുടെ മുഖത്തെ മകളെ ഒരു പരിധിവരെ നമുക്ക് തടഞ്ഞു നടത്താൻ അങ്ങേട്ട് നമുക്ക് നടത്താനായിട്ട് സാധിക്കുന്ന വളരെയധികം സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യത്തെ കുറിച്ചാണ് ഇന്ന് ഞാനിവിടെ നിങ്ങളുടെ മുമ്പിൽ പറയാൻ ആയിട്ട് പോകുന്നത്.

എന്റെ പേരാണ് ത്രഡ് ലിഫ്റ്റിംഗ് അതായത് ചെറിയ കോളേജിൻ ത്രഡ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഡെഡിക്കേറ്റഡ് ആയിട്ടുള്ള ചില തരത്തിലുള്ള ത്രഡുകൾ നമ്മുടെ മുഖത്ത് അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ കഴുത്തിനു കീഴ്ഭാഗത്ത് മുകൾഭാഗത്ത് കണ്ണിന്റെ കീഴിൽ ഭാഗത്ത് പല തലങ്ങളിൽ ആയിട്ട് ചെറിയ കോളേജൻ ത്രെഡ് എക്സ്പെർട്ട് ഇടുന്ന ഒരു എസ്പെർട്ട് ഡോക്ടറുടെ സഹായത്തോടുകൂടി തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഇൻസെറ്റ് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞിട്ട് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ.

നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുള്ള പതിയെ സ്കിനും അതിനുള്ള ടിഷ്യൂസും വളരെയധികം കട്ടിയോടുകൂടി വളരെയധികം ഭംഗിയായി വളരെ സിക്ച്വറായിട്ട് തന്നെ ഒരു ലുക്ക് കിട്ടുന്നു ഒരു ടൈപ്പ് മിനിമം വൺ ഇയർ ഹാഫ് ഇയർ വരെ നിലനിൽക്കും യൂസ് ചെയ്യുന്ന കോളേജിൽ ത്രെഡിന്റെ ക്വാളിറ്റി പോലെ ഇരിക്കും ഈ ബേസിക്കലി എന്താണ് ഇത്ര ലിഫ്റ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് മുമ്പ് കാലങ്ങളിൽ നമ്മൾക്ക് വിദേശരാജ്യങ്ങളിൽ മാത്രം കേട്ടുകൊണ്ടിരുന്ന രീതിയാണ് ഫെയ്സിലിറ്റിങ് സർജറി എന്നുള്ളത് നമ്മുടെ മുഖം അധികം പ്രായമായി കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മൾ ഒരു കമ്പ്ലീറ്റ് ജനറൽ അനുസരിച്ച് ബോധം കെന്നിനെ കമ്പ്ലീറ്റ് ആയിട്ട് തന്നെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവൻആയിട്ട് കാണുക.https://youtu.be/qr216sx09hM