ഒറ്റ ദിവസം കൊണ്ട് ബേക്കിങ് പൗഡർ ഒന്നും ഇല്ലാതെ പല്ല് വെളുപ്പിക്കാം

ഇന്ന് ഞാനിവിടെ പറയാൻ പോകുന്ന വിഷയം പല്ലുകൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന നിറ വ്യത്യാസങ്ങളെ കുറിച്ചിട്ടാണ് കഴിഞ്ഞദിവസം നിന്നെ കാണാൻ ആയിട്ട് ഒരു രോഗി വന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നു മാസ്ക് ഇട്ടിട്ടുണ്ടായിരുന്നു പേഷിന്റെ മാസ്ക് ചെയ്തിട്ട് തന്നെ ചെയറിലേക്ക് വന്നിരുന്നു ഊരിയതിനുശേഷം രോഗി എന്നോട് പറഞ്ഞിട്ടുള്ള ആദ്യത്തെ കാര്യം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ ഈ മാസ്ക് എനിക്കൊരു അനുഗ്രഹമാണ് ഡോക്ടറെ ഞാൻ വളരെ അത്ഭുതത്തോടുകൂടി തന്നെ രോഗിയെ നോക്കി പറഞ്ഞു എന്റെ.

   

ആൾക്ക് ഒരു 32 വയസ്സോളം പ്രായമാണ് ഉള്ളത് ഒരു സ്ത്രീയാണ് ഞാൻ ഒരുപാട് ചായ കുടിക്കുന്ന ഒരു വ്യക്തിയാണ് മാസത്തിൽ ഒരു 10, 12 ചായയെങ്കിലും ഞാൻ മിനിമം കുടിക്കുംപക്ഷേ പലപ്പോഴും പ്രോപ്പർ ആയിട്ട് എനിക്ക് ക്ലീൻ ചെയ്യാനായിട്ട് കഴിയാറില്ല നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ അതിനുള്ള കറയും ഉണ്ട് അതിന്റെ പേരിൽ ഇതുകൊണ്ട് തന്നെ പല പേഷ്യൻസിനും മറ്റുള്ളവരുടെ മുമ്പിൽ പോയിട്ട് ചിരിക്കാൻ എല്ലാം തന്നെ വളരെയധികം ആത്മവിശ്വാസക്കുറവ്.

അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ട് ഞാൻ നോക്കിയപ്പോൾ ഇതല്ലാതെ മേജർ ആയിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങളൊന്നും തന്നെയില്ല കുറച്ചു കറയുണ്ട് അല്ലാതെ മറ്റു പ്രശ്നങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെയില്ല ഒരു മണിക്കൂർ എടുത്തുള്ള ക്ലീനിങ് ചെയ്തു കൂടി തന്നെ പേഷ്യൻസിന്റെ പല്ല് അല്ല കറകളും മാറിക്കൊണ്ട് നല്ല ഒരു ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ നിയോഗിക്കേ തിരികെ കൊടുക്കാനായി നമുക്ക് സാധിച്ചു ഇനി നമ്മൾ പലപ്പോഴും വിചാരിക്കും വളരെ അധികം ബുദ്ധിമുട്ടാണ് ബ്രൗൺ കളറിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ചേഞ്ചസ്.

ഒരുപാട് ടൈം എടുക്കുന്നവർ ആയിരിക്കാം ഇങ്ങനെ പലതരത്തിലുള്ള ധാരണകളാണ് നമ്മുടെ ഇടയിൽ ഉള്ളത് ശരിക്കും എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള വ്യത്യാസങ്ങൾ കാണുന്നത് തരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങളുണ്ട് ഒന്നാമതായി ഈ ചായയുടെയും കാപ്പിയുടെയും എല്ലാം അമിതമായി ഉണ്ടാകുന്ന ഉപയോഗം അടുത്തതായിട്ട് വരുന്നത് പുകവലി പിന്നെ വരുന്നത് നമ്മുടെ വായ നല്ല രീതിയിൽ വൃത്തിയായി സൂക്ഷിക്കേണ്ടത് തന്നെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/6h2AjnjFB7g