ഉമ്മയുടെ റൂമിൽ സ്വന്തം മകൻ നട്ടപാതിരാക്ക് വന്നു ചെയ്യുന്ന കാര്യങ്ങൾ കണ്ടപ്പോൾ ഉമ്മ പൊട്ടി കരഞ്ഞു പോയി

നാസർ ഇന്നെങ്കിലും നിനക്ക് നേരത്തെ തന്നെ സ്കൂളിലേക്ക് പോയിക്കൂടെ നിനക്ക് അത് ഞാൻ തന്നെ നോക്കിക്കോളാം ഉമ്മ ഒന്നും തന്നെ പറയേണ്ട അതെന്താണ് നിന്നെ അത് ഞാനാണ് തന്ത ഇട്ടെറിഞ്ഞു പോയെ നിന്നെ പൊത്ത്‌ പോലെ വലുതായിലാക്കി മാറ്റിയത് ഞാനാണ് ഇപ്പോൾ ഞാൻ ഒന്നും നോക്കേണ്ട എന്നാണോ നാണമുണ്ടോ നിനക്ക് ഇത് പറയാൻ ആയിട്ട് ഈ ഉമ്മാനെ കൊണ്ട് ഞാൻ തോറ്റു ഞാൻ ഒരു തമാശ പറഞ്ഞതല്ലേ യാസർ ഉമ്മയെ ഒന്ന് ചുംബിച്ചുകൊണ്ട് അവൻ സ്കൂളിലേക്ക്.

   

പോയി പത്തിൽ നല്ല മാർക്ക് കൂടി തന്നെ പാസായി എങ്കിലും പ്ലസ് ടുവിൽ വലിയ പരാജയം ആയിരുന്നു പഠനത്തിൽ മാത്രമല്ല ജീവിതത്തിലും ദിവസവും അഞ്ച് നേരം നിസ്കാരം മുറുകെ പിടിച്ചിരുന്ന അവനെ നിസ്കാരം എന്ന വാക്ക് പോലും ദേഷ്യമായി ഉമ്മയോട് തർക്കുത്തരം പറയുന്നതും വളരെ കൂടി മഴയെക്കാളും കൂടുതൽ സ്നേഹം സുഹൃത്തുക്കളോട് ആയിരുന്നു അവരെ കഴിഞ്ഞ് മാറ്റിയുള്ളൂ അവന്റെ സുഹൃത്തുക്കൾ ഒരു ദിവസം വീട്ടിൽ വന്ന് ഉമ്മയോട് വളരെ.

മോശമായി തന്നെ പെരുമാറിയതിന് വഴക്ക് പറഞ്ഞു ഇതോടുകൂടി യാസീർ ഒരുപാട് കാലം ഉമ്മയോട് മിണ്ടിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല ഇത്രയും അധികം വേദനയോടെ ആയിരുന്നു ആ ഉമ്മ ജീവിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നത് അങ്ങനെ വീണ്ടും നേരം വൈകി അവൻ വീട്ടിലേക്ക് എത്തിയതോടെ കൂടെ തന്നെ ഉമ്മ ചോദിച്ചു എന്താണ് മോനെ ഇങ്ങനെ വൈകുന്നത് ഉമ്മ തനിച്ചല്ലേ ഉള്ളൂ ആണല്ലേ അത് നന്നായി എന്നും പറഞ്ഞ് അവൻ കഥകടച്ചു നിസ്കാരം കഴിഞ്ഞു ഭക്ഷണം കഴിക്കാനായി.

വിളിച്ചപ്പോഴേക്കും അവൻ ഉറങ്ങി അങ്ങനെ ആ ഉമ്മയും ഒന്നും തന്നെ കഴിക്കാതെ ഉറങ്ങി അങ്ങനെ ഒരു ഞായറാഴ്ച ദിവസം അവന്റെ സുഹൃത്തുക്കൾ വീട്ടിലേക്ക് വന്നു ഉമ്മ അവർക്ക് ചായ കൊടുത്തു മോശമായി ഉമ്മയോട് പെരുമാറിയ അവനെ ഉമ്മ ശ്രദ്ധിക്കാനായി പോയില്ല പോയി കഴിഞ്ഞ ഉടനെ തന്നെ യടാ യാസിർ എന്ത് മൊഞ്ചാ ആണ് നിന്റെ ഉമ്മ പുഞ്ചിരിച്ചു ഒന്നു പോടാ സത്യം നല്ല അസൽ ചരക്ക് ഇത് കേട്ടപ്പോൾ അവനു ദേഷ്യം വന്നു വേഗം പോയിക്കോണം ഇനി ഇവിടെ നിന്നെ കണ്ടു കഴിഞ്ഞാൽ എന്റെ സ്വഭാവം നീ അറിയുമെന്ന് എന്റെ അമ്മയുടെ നീ മോശമായി തന്നെ പെരുമാറി അത് ഞാൻ അത്രയ്ക്ക് ശ്രദ്ധിച്ചില്ല കളി കാര്യമായി വരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.