നാഗവെറ്റിലയുടെ ഔഷധ ഗുണങ്ങൾ മൂലക്കുരു, അൾസർ തുടങ്ങി ഒട്ടേറെ അസുഖങ്ങൾക്കുള്ള ഒറ്റമൂലി

പല പുരുഷന്മാരും സ്ത്രീകളും എല്ലാം അനുഭവിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രയോജനമാണ് മൂലക്കുരു അല്ലെങ്കിൽ hemariod എന്ന് പറയുന്നത് സാധാരണയായിട്ട് നമ്മൾ പുറത്ത് പറയാനായി മടിക്കുന്ന ഒരു അസുഖമാണിത് ഒരുപാട് കാലം കൊണ്ടുനടക്കും കാര്യം പറയാതെ ഇരിക്കും പിന്നെ ഒരുപാട് ചികിത്സ എല്ലാം സ്വീകരിക്കും അല്ലെങ്കിൽ കൃത്യമായ ഒരു ചികിത്സാ ലഭിക്കാതെ വളരെയധികം മോശമായിട്ടുള്ള ഒരു അവസ്ഥയിലായിരിക്കും പലപ്പോഴും നമ്മൾ ഹോസ്പിറ്റലിൽ എത്തുന്ന ഡോക്ടറെ കാണുന്ന സാഹചര്യം എല്ലാം ഉണ്ടാകുക പൈൽസിനെ കുറിച്ചും ഇതിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതായിട്ടുള്ള.

   

കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് മണി ഇന്ന് ഞാനിവിടെ സംസാരത്തിൽ പറയാൻ പോകുന്നത് ഹേബ്രോയ്ഡ് അല്ലെങ്കിൽ പൈൽസ് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ മലാശയത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന സിരകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വിക്കതെ ആണ് സൂചിപ്പിക്കുന്നത് എന്ന് ചുരുക്കി പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ വിളിക്കുന്നത് ഇതിനു വളരെ വ്യത്യസ്തമായിട്ടുള്ള കാരണങ്ങളുണ്ട് നമുക്ക് ഒരുപാട് സമയം ഇരുന്ന് ജോലി ചെയ്യുന്ന ആളുകൾ ഒരുത്തന്റെ പാരമ്പര്യമായിട്ടുള്ള ഘടകങ്ങൾ ഉണ്ട് പാരമ്പര്യമായി തന്നെ ഉള്ള.

ആളുകളിൽ എല്ലാം തന്നെ പൈൽസ് വരാനുള്ള സാഹചര്യം വളരെയധികം കൂടുതലാണ് അതുപോലെതന്നെ അമിതവണ്ണം ഉള്ള ആളുകളിൽ അതുപോലെതന്നെ ഗർഭധാരണം റിലേറ്റഡ് ആയിട്ട് ഡെലിവറിക്ക് ശേഷം എല്ലാം തന്നെ സ്ത്രീകളിൽ എല്ലാം തന്നെ ഇത് കൂടുതലായി തന്നെ കണ്ടുവരാറുണ്ട് പലതരത്തിലുള്ള വ്യത്യസ്തമായിട്ടുള്ള കാരണങ്ങൾ ഇതിൽ ഉണ്ട് പല ആളുകളിലും ഇത്തരത്തിലുള്ള സാഹചര്യങ്ങളെല്ലാം ആണ് കണ്ടുവരുന്നത് കണ്ടുവരാറുള്ളത് പൈൽസ് വരുമ്പോൾ തന്നെ അതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങളെ കുറിച്ച് നമുക്ക് നോക്കുമ്പോൾ ആളുകൾക്ക് ശക്തമായിട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന വേദന ഉണ്ടാകും.

മലദ്വാരത്തിന്റെ ചുറ്റിലും ആയിട്ടുണ്ടാകുന്ന വേദന അതുപോലെതന്നെ ബ്ലഡ് പോകുന്ന അവസ്ഥ ചിലപ്പോൾ മലം പോയി കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം തുള്ളിത്തുള്ളിയായി ബ്ലഡ് പോകുന്ന അവസ്ഥ അതുപോലെതന്നെ മലം വളരെയധികം മുറുകി ഇറക്കി പോവുകയും വേദനയോട് കൂടി തന്നെ പ്രയാസം വരുന്ന ഒരു അവസ്ഥ അതുപോലെ തന്നെ ഒരുപോലെ ഒരു തടിപ്പ് പോലെയുള്ള അവസ്ഥകൾ എല്ലാം തന്നെ പുറത്തേക്ക് വരുന്ന ഒരു സാഹചര്യം അങ്ങനെയെല്ലാം മാധാരയായി എംബ്രോയ്ഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കാണപ്പെടുന്ന രോഗലക്ഷണങ്ങൾ.

ഈ രോഗ ലക്ഷണങ്ങൾ കാണുമ്പോൾ തന്നെ നമ്മൾ കൃത്യമായിട്ടുള്ള ഒരു ചികിത്സ സ്വീകരിക്കുകയും പരിശോധിക്കപ്പെടുകയും ചെയ്യണം അല്ലെങ്കിൽ ബ്ലഡ് കാണുമ്പോൾ നമ്മൾ എല്ലാം ബ്ലഡ് കാണുന്നതും ഹേറോയിഡ് ആണ് എന്നും പൈൽസ് ആണ് എന്നും തെറ്റിദ്ധരിച്ചുകൊണ്ട് ഒരുപാട് കാലം കഴിയാറുണ്ട് ചില ആളുകൾ പല കാരണങ്ങളും മറ്റുപല രോഗമങ്ങളിലേക്കുമുള്ള കാരണങ്ങൾ ആകാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/XsBsyxOMaXY