ചുണ്ട് നല്ല ഭംഗിയുള്ളതാക്കാനുള്ള ഒറ്റമൂലിയും ചുണ്ടിനു ചുറ്റുമുള്ള കറുപ്പ് മാറില്ല എന്നാണോ.

ഒരുപാട് ആളുകളെ അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് ചുണ്ടുകൾ കറുത്ത് ഇരിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ പണ്ട് സിഗരത്തിന്റെ കറ ഇരിക്കുക എന്നുള്ളത് എല്ലാം ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് ഇതുപോലെയുള്ള ചുണ്ടിൽ പിടിച്ചിരിക്കുന്ന കറകൾ എല്ലാം തന്നെ മാറ്റിക്കൊണ്ട് ചുണ്ടുകൾ നല്ലതുപോലെ തന്നെ ചുവന്ന തുടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന വീടുകളിൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒരു കിടിലൻ രമഡിയെ കുറിച്ചാണ് അപ്പോൾ സമയം കളയാതെ നമുക്ക് ഇത് എങ്ങനെ ചെയ്യാം.

   

എന്നുള്ളത് നോക്കാം അതിനുമുമ്പ് ചെറിയ ഒരു കാര്യം നിങ്ങൾ ആദ്യമായിട്ടാണ് ഈ ചാനൽ കാണുന്നത് എങ്കിലും ഈ ചാനൽ ഇതുവരെ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്തിട്ടില്ല എങ്കിലും നാളെ ചുവന്ന നിറത്തിൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ബട്ടൺ കാണുന്നുണ്ടാകും ഒന്ന് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക അപ്പോൾ ഒപ്പം തന്നെ തൊട്ടപ്പുറത്ത് ഉള്ള ഒരു ബെൽ ബട്ടൺ കൂടെ പ്രസ് ചെയ്യുക ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ ഞങ്ങൾ പുതിയ വീഡിയോകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുമ്പോൾ തന്നെ നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ലഭിക്കുന്നതും.

നിങ്ങൾ വീഡിയോ കാണാനായി നിങ്ങൾക്ക് കഴിയുന്നതും ആയിരിക്കും തന്നെ നമ്മുടെ ചുണ്ടുകൾ നല്ലതുപോലെ സ്ക്രബ്ബ് ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട് അതിനായിട്ട് നമുക്കൊരു സ്ക്രബർ ഉണ്ടാക്കണം അതിനായിട്ട് സ്ക്രബർ ഉണ്ടാക്കുന്നതിനായിട്ട് ഒരു ടീസ്പൂൺ പഞ്ചസാര എടുക്കുക കുറച്ച് തേൻ ചേർത്ത് കൊടുക്കുക ശേഷം നല്ലതുപോലെ തന്നെ ഒന്ന് മിക്സ് ചെയ്യണം ഇപ്പോൾ നമ്മുടെ സ്ക്രബർ അവിടെ റെഡിയായിട്ടുണ്ട് ഇനി നമ്മൾ ഈ ഒരു സ്ക്രബർ എടുത്തു കൊണ്ട് നമ്മുടെ.

ചുണ്ടിൽ സാധാരണയായിട്ട് നമ്മൾ മുഖത്ത് നല്ലതുപോലെ സ്ക്രബ്ബ് ചെയ്യുന്നതുപോലെ തന്നെ ഇങ്ങനെ പുരട്ടി നല്ലതുപോലെ മസാജ് ചെയ്യണം മേൽചുണ്ടും കിഴുചുണ്ട് നല്ലതുപോലെ തന്നെ സ്ക്രബ് ചെയ്യണം നമ്മളിങ്ങനെ ചെയ്യുമ്പോൾ നമ്മുടെ ചുണ്ടുകളിൽ ഉള്ള ഡെഡ് സെൽ പൂർണമായിട്ടും മാറിപ്പോകും അതുപോലെതന്നെ കറ ഇളകും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/g_d01uRU6Gg