ഏത് ഭക്ഷണം കഴിച്ചാലും ഈ ഒരു ചെടി വീട്ടുമുറ്റത്തുണ്ടെങ്കിൽ പിന്നെ ഷുഗറിനെ പേടിക്കുകയെ വേണ്ട..

ജീവിതശൈലിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രശ്നങ്ങൾ നമ്മുടെ നാട്ടിൽ പ്രത്യേകിച്ച് കേരളത്തിൽ വളരെയധികം അങ്ങനെ വരുമ്പോൾ എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്രയും അധികം കാര്യങ്ങൾ കോമൺ ആണ് എന്ന് സ്റ്റഡി ചെയ്തു പോയപ്പോഴാണ് നമുക്ക് അതിന്റെ നിങ്ങളെല്ലാം തന്നെ നമുക്ക് മനസ്സിലായത് ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ മരുന്ന് കഴിക്കുന്ന ഒരു സ്ഥലമാണ് കേരളം മരണം മനോരമയുടെ ആ ഒരു സർവ്വേയിൽ തന്നെ നമുക്ക് അറിയാവുന്ന കാര്യമാണ് ഒരു വ്യക്തി സംസ്ഥാനത്ത്.

   

ഒരു നൂറു നൂറ്റമ്പരൂപയ്ക്ക് ഒരു വ്യക്തി ഒരു മാസം മരുന്നിനു വേണ്ടി ചെലവാക്കുന്നത് എങ്കിൽ കേരളത്തിൽ 2500 രൂപയാണ് ഒരാൾ ഒരു മാസം ഒരാള് ചെലവാക്കുന്നത് അപ്പോൾ ഈ ഒരു സർവേയിൽ നമുക്ക് മനസ്സിലാകുന്ന കാര്യം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ കൂടുതൽ ആളുകൾ കേരളത്തിൽ വളരെയധികം ആരോഗ്യം ശ്രദ്ധിക്കുന്നവരാണ് കേരളത്തിൽ പക്ഷേ ട്രാക്ക് ഒന്ന് മാറിപ്പോയി ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾക്കും മരുന്ന് കഴിച്ചാൽ ശരിയാകും എന്നുള്ള ഒരു തെറ്റിദ്ധാരണ വരുമ്പോഴാണ്.

ഈ മരുന്നുകളുടെ എണ്ണം കൂടുന്നത് കാരണം ശരീരഭാരം വർദ്ധിക്കുന്നു അല്ലെങ്കിൽ ശ്വാസംമുട്ടൽ ഉണ്ടാകുന്ന കൊളസ്ട്രോൾ കൂടുന്ന ഫാറ്റി ലിവർ വരുന്നു ഷുഗറിൽ ചില തരത്തിലുള്ള വേരിയേഷൻസ് വരുന്നു യൂറിക്കാസിഡ് കൂടുന്നു ഈ chanage വരുമ്പോൾ തന്നെ നമ്മൾ ആദ്യം തന്നെ നോക്കുന്നത് പ്രിയ അളവിൽ ഷുഗറും കൂടി ഉടനെ തന്നെ മരുന്ന് കഴിക്കാം എന്നുള്ളതാണ് പക്ഷേ അത് ഭക്ഷണത്തിൽ മാറ്റം വരുത്തി എക്സസൈസിൽ മാറ്റം വരുത്തി വട്ടായിട്ട് തന്നെ ചെയ്തിട്ട് കുറയ്ക്കുക.

എന്നുള്ളത് മെത്തേഡിനേക്കാളും അധികം എളുപ്പപണി ആയിട്ട് നമ്മൾ ഒരു മരുന്ന് കഴിച്ചാൽ റെഡിയാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുമ്പോൾ ആണ് നമുക്ക് ഏറ്റവും കൂടുതൽ തെറ്റ് വരുന്നത് എന്നുള്ളതാണ് കേരളത്തിലെ ഏറ്റവും കൂടുതലായിട്ട് കണ്ടുവരുന്ന ഒരു കാര്യം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ നമ്മൾ എല്ലാവരും എളുപ്പപണി ചെയ്യുന്ന ആളുകളുടെ കൂട്ടത്തിലുള്ളവരാണ് നമുക്ക് ഭക്ഷണം ശ്രദ്ധിക്കാനോ അല്ലെങ്കിൽ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ നോക്കാനോ ഒന്നും തന്നെ കഴിയില്ല പക്ഷേ വളരെ ഈസി ആയിട്ട് ഒരു ഗുളിക ഒരു കഷായം അല്ലെങ്കിൽ ഒരു മരുന്ന് ഒരു കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/ZnkQAxmQ06A