താൻ ഒരു വണ്ടി കാള ആയിരുന്നു ഇതു വരെ എന്ന മനസിലായ യുവാവ് ആയ യുവാവ് ചെയ്തത് കണ്ടാൽ

വെറും ഒരാഴ്ച കൂടി തന്റെ 15 വർഷത്തെ പ്രവാസം തീരുകയാണ് ഇത്രയും വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ നാട്ടിലേക്ക് എത്തിയാൽ മതി എന്നുള്ള ചിന്ത മാത്രമാണ് ഇപ്പോൾ വയസ്സിൽ പ്രവാസി ആയതാണ് ഒന്നുമില്ലാതെ ഇരുന്ന അവസ്ഥയിൽ നിന്നും ജീവിതം വെട്ടിപ്പിടിച്ചതിന്റെ സകല തരത്തിലുള്ള അഹകാരത്തോടെ കൂടി തന്നെ എനിക്ക് മണ്ണിൽ ഇനി ജീവിക്കണം എല്ലാം ഒരുതരം വാശി ആയിരുന്നു അമ്മയോടും അച്ഛനോടും തള്ളിപ്പറഞ്ഞ എല്ലാ ആളുകളോടും.

   

ഉള്ള ഒരു വാശി ചുണ്ടിൽ ഒരു ചിരി വിടർന്നു വയസ്സുകൊണ്ട് മൂത്തവനാണ് എങ്കിലും അനിയനേക്കാൾ പരിഗണന തനിക്ക് ലഭിച്ചിട്ടില്ല ഒരു മേൽക്കൂരയുടെ കീഴിൽ അനുഭവിച്ചിട്ടുള്ള വേർതിരിവ് എങ്കിലും പ്രത്യേകിച്ച് ഒരു കഴിവും ഇല്ലാത്ത എന്നാൽ ഇന്ന് വരെ നാളെ ആളുകളുടെ മുമ്പിൽ കൈയ്യടി വാങ്ങുകയോ ഒന്നും തന്നെ നേടുകയും ചെയ്യാത്ത തന്നെക്കാളും എന്തുകൊണ്ടും യോഗ്യൻ അവൻ തന്നെയാണ് ചെറുപ്പം മുതലേ തന്നെ പഠിപ്പിലും കലകളിലും.

അംഗീകാരങ്ങളും കയ്യടികളും എല്ലാം വാങ്ങി അമ്മയുടെയും അച്ഛന്റെയും അഭിമാനം എല്ലാം കാത്തവൻ തനിക്കും അവൻ അഭിമാനമായിരുന്നു അവന്റെ വിജയങ്ങൾക്ക് മുമ്പിൽ തന്നെ താഴ്ത്തി കെട്ടുന്നത് വരെ ഒന്നും തന്നെ നേടാത്തവൻ എന്നുള്ള പരിഹസനം ഏൽക്കുന്നത് വരെ നീ എന്ത് നേടി എന്നുള്ള പരിഹാസത്തോടുകൂടി ചോദിക്കുന്നവരുടെ മുമ്പിൽ എടുത്തു പറയാനായി ഒന്നും തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല അവന്റെ വിജയങ്ങളോട് താരതമ്യപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട്.

പുച്ഛിക്കുന്നവരുടെ മുന്നിൽ സ്വന്തം അമ്മ പോലും അവനെ മാത്രം ചേർത്ത് പിടിക്കും പിന്നെ അവനെ ഒരു വിശേഷണവും അവന് കുറെ കൂട്ടുകൂടി ത*** നടക്കാനായി അറിയാം നെഞ്ചു പൊട്ടി കരഞ്ഞിട്ടുണ്ട് പലപ്പോഴും തീർത്തും വളരെയധികം ഒറ്റപ്പെട്ടതുപോലെ അമ്മയുടെയും അച്ഛന്റെയും മുമ്പിൽ താനെന്നും തന്നെ ഒരു പരാജയമാണ് അതിനു മോടി കൂട്ടാവുന്ന വിധത്തിലായിരുന്നു തന്റെ പ്ലസ്ടുവിൽ ഉള്ള തോൽവി ഇപ്പോഴും തനിക്ക് വേണ്ടപ്പെട്ടവർ തന്നെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.