നിങ്ങളുടെ വയറു കുറഞ്ഞില്ല വര്ഷങ്ങളായി നടന്നിട്ടും. ഈ വീഡിയോ കണ്ടു നോക്കു. അനുഭവിച്ചറിഞ്ഞ മാറ്റം.

ഇന്ന് നമ്മളിവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്ന വിഷയം വയറ് വയറിന്റെ സൈസ് അതിന്റെ കൂടിക്കൊണ്ട് ഇടുപ്പിലുള്ള സൈസ് കൂടി തൂങ്ങിക്കിടക്കുന്ന വയറിനെ നമുക്ക് എന്ത് ചെയ്യാം എന്നുള്ളതാണ് സംസാരിക്കാനായി പോകുന്ന വിഷയം നമ്മൾ ആദ്യമായിട്ട് പറയുന്നത് വയറ് എന്തുകൊണ്ടാണ് വല്ലാകുന്നത് ജനിക്കുമ്പോൾ ആരുടെയും വയറു വലുതാകുന്നില്ല നല്ല ഫ്ലാറ്റും വളരെയധികം ഒതുകിയ ആയിട്ടുള്ള വയർ ആണ് എല്ലാവർക്കും ഉണ്ടാവുക എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത്.

   

എന്ന് പറഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ കൾച്ചർ ആയിട്ടുള്ള ഒരു പ്രശ്നമാണ് നമ്മുടെ വയർ വലുതാവുക എന്നുള്ളത് സാധാരണഗതിയിൽ പെണ്ണുങ്ങൾക്കാണ് പ്രസവം കഴിഞ്ഞാൽ ഒന്നോ രണ്ടോ കുട്ടികൾ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ മിക്കവാറും നമ്മുടെ നാട്ടിൽ അല്ലാതെ ലേഡീസിനും വയറു തൂങ്ങിക്കൊണ്ടും വളരെയധികം ഭംഗിയില്ലാത്ത വയറാണ് ഉണ്ടാവുക എന്താണ് ഇതിന്റെ കാരണം പാശ്ചാത്യ രാജ്യങ്ങളിൽ ഒരു പെൺകുട്ടി ലേഡി പ്രഗ്നന്റ് ആകുമ്പോൾ അവർ അവരുടെ എക്സസൈസ് റൈറ്റ്.

വയറിന്റെ എക്സസൈസ് റേറ്റ് 3 ഇരട്ടിയോ ആക്കി മാറ്റും അപ്പോൾ ഒരു അഞ്ചോ ആറോ മാസം ഗർഭിണിയായാലും ജീൻസ് എല്ലാം ഇൻസൈഡ് ചെയ്തു വരുമ്പോൾ വയറുവട്ടം തന്നെ വികസിക്കുന്നില്ല നമ്മുടെ നാട്ടിൽ എന്താണ് സംഭവിക്കുക ഒരു ലേഡി ഗർഭിണിയാകുമ്പോൾ തന്നെ അപ്പോൾ തന്നെ അവളുടെ വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു കൊണ്ടുപോവുകയും നീയും വെണ്ണയും അതുപോലെതന്നെ ബിരിയാണിയും മുതലായിട്ടുള്ള എല്ലാ തരത്തിലുള്ള വയറിന്റെ.

തടിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന എല്ലാ ആഹാരങ്ങളും കൊടുത്തുകൊണ്ട് ബെഡ് റെസ്റ്റിലേക്ക് നമ്മൾ എടുക്കുന്നു അങ്ങനെ ഒരു ഏഴെ എട്ടു മാസം കിടക്കുമ്പോൾ തന്നെ വയറു വലുതായിട്ട് വരും ഇതാണ് പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു മേജർ ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യം നമ്മുടെ നാട്ടിൽ വയറു വർധിക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യം ആണുങ്ങളിലാണ് എങ്കിലും ആഹാരരീതി എല്ലാം തന്നെ വളരെയധികം അരി ആയിട്ട് ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടുള്ളതാണ് കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് മാത്രമാണ് വെളിയിൽ ഒരു പോഷകരുമായിട്ടുള്ള ഭക്ഷണം എന്ന് പറഞ്ഞാൽ ഇറച്ചിയും മീനും കാണും വലിയൊരു കോണ്ടിറ്റി വെജിറ്റബിൾ കാണും പിന്നെ കുറച്ച് കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/5mPCrx06ilc