ഇതൊന്നു കുടിച്ചു നോക്കു കുട്ടികൾ ഇല്ലാതെ വിഷമിക്കുന്നവർ. റിസൾട്ട് ഉറപ്പു ആണ്

ഇന്ന് ഞാനിവിടെ വന്നിട്ടുള്ളത് സ്ത്രീ വന്ധതയെ കുറിച്ചുള്ള എന്റെ അനുഭവങ്ങൾ ഞാൻ ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കാൻ ആയിട്ടാണ് ഇന്ന് നമ്മൾ ചികിത്സിക്കുമ്പോൾ ഒരുപാട് ഡിഫറെന്റ് ടൈപ്പ് ഓഫ് പേഴ്സണാലിറ്റി അല്ലെങ്കിൽ ഡിഫറെന്റ് ടൈപ്പ് രോഗങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ ഡിഫറെന്റ് ടൈപ്പ് ഹോർമോൺ ഉള്ള വ്യതിയാനങ്ങൾ നമ്മൾ ഡെയിലി തന്നെ കാണുന്നുണ്ട് അപ്പോൾ ഇതെല്ലാം നമുക്ക് എങ്ങനെയാണ് ഹോമിയോപ്പതി മെഡിസിൻസിലൂടെ മാറ്റിയെടുക്കുന്നത്.

   

അല്ലെങ്കിൽ എന്തെല്ലാം തരത്തിലുള്ള പ്രക്രിയറയാണ് നമുക്ക് ഇതിന് യൂസ് ചെയ്യുന്നത് എന്നുള്ളത് നോക്കാം എനിക്ക് ഒരുപാട് അനുഭവങ്ങൾ ഈ കാര്യത്തിനെ കുറിച്ച് പറയാറുണ്ട് ചിലപ്പോൾ ഞാൻ പ്രാക്ടീസ് തുടങ്ങുന്ന സമയത്ത് ഇത്രത്തോളം തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് ഇത് പറഞ്ഞിട്ട് ഷെയർ ചെയ്യാനുള്ള ഒരു കഴിവ് എനിക്ക് ഉണ്ടാവണമെന്നില്ല പക്ഷേ എനിക്ക് ഇപ്പോൾ നിരവധി രോഗികളെ കണ്ടുകൊണ്ടും ചികിത്സിച്ച് ഭേദമാക്കി കൊണ്ട് ഒരുപാട് കുഞ്ഞുങ്ങളെയെല്ലാം തന്നെ.

കൊടുക്കാനും അല്ലെങ്കിൽ അവർക്ക് ഒരു സന്തോഷവാർത്ത പങ്കുവയ്ക്കാനും എല്ലാം തന്നെ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് അതിന്റെ പേരിൽ ഒന്നാമത്തെ ഒരു അനുഭവം ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ നിങ്ങളുടെ അടുത്ത് ഞാൻ പറയുന്നത് ചെറിയ ഒരു അറിവില്ലായ്മ സംഭവിക്കുന്ന പ്രശ്നങ്ങളുണ്ട് അതായത് കൃത്യമായിട്ട് ഓവുലേഷൻ നടക്കാത്ത പ്രശ്നങ്ങളുള്ളവർ അല്ലെങ്കിൽ ഓവുലേഷൻ സമയം വരെ കൃത്യമായിട്ട് തന്നെ അറിയാത്തവർ ഉണ്ടാകും ഇവർക്ക് നമ്മളെ എത്രത്തോളം തന്നെ ചാർട്ട് ചെയ്തു.

പറഞ്ഞു കൊടുത്താലും ആ ഒരു സമയമാകുമ്പോൾ അവർ ബന്ധപ്പെടാതെ ഇരിക്കുകയും അല്ലെങ്കിൽ വൈഫിനെ വീട്ടിൽ കൊണ്ട് ആകുകയെല്ലാം ചെയ്യുന്ന ഒരു അവസ്ഥ കാണാറുണ്ട് ഇവിടെത്തന്നെ മൂന്നുമാസം ചികിത്സ എടുത്തു ഒരു രോഗിയുണ്ടായിരുന്നു ആദ്യത്തെ ഒരു മാസം കഴിഞ്ഞും മരുന്ന് കൊടുത്തു നമ്മൾ ഓരോ തവണ മെഡിസിൻ കൊടുക്കുമ്പോഴും കരുതുന്നത് ഇത്തവണ അല്ലെങ്കിൽ ഈ പീരിയഡ് അവർക്ക് മിസ് ആവണം അല്ലെങ്കിൽ ഇതിന് തന്നെ.

അവരും ഗർഭിണിയാകണം എന്നുള്ള ഒരു പ്രതീക്ഷയിലാണ് നമ്മൾ ഓരോരുത്തരും കൊടുക്കുന്നത് അപ്പോൾ അടുത്തമാസം മൂന്നുമാസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഞാൻ വീണ്ടും അവർക്ക് ഒരു റിവ്യൂ കൊടുത്തു നമുക്ക് വീണ്ടും ഒന്ന് ചെയ്തു നോക്കണം ടെസ്റ്റുകൾ എല്ലാം ഒന്നും കൂടെ ടെസ്റ്റ്‌ ചെയ്യണം എവിടെയാണ് ഈ പിഴവ് സംഭവിച്ചത് എന്നുള്ളത് നോക്കണം അപ്പോൾ ഞാൻ ഇവർക്ക് ഒരു റിവ്യൂ കൊടുക്കാൻ വേണ്ടി ചോദിച്ചു ഡീറ്റെയിൽസ് എല്ലാം തന്നെ എഴുതിയെടുത്തു ഓവുലേഷൻ ഡേറ്റ് എല്ലാം നോക്കുമ്പോഴാണ് മനസ്സിലായത് വളരെയധികം രസകരമായി ഓവുലേഷൻ കറക്റ്റ് വരുന്ന ഒരു പത്ത് ദിവസം എല്ലാം കഴിയുമ്പോൾ ഇദ്ദേഹം വൈഫിനെ വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടാക്കുന്നു എന്നിട്ട് ഒരു പതിനേഴാമത്തെ 18 ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/NM4VKDDs2aM