ഭാര്യ സംശയിച്ചു ഭർത്താവിനെ പിന്നാലെ പോയി നോക്കിയ ഭാര്യ അയാൾ ചെയ്യുന്നത് കണ്ടു അവളുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞു

നീ എന്താണ് ഷാഹിന ഭർത്താവിന് ഉച്ചഭക്ഷണം ഒന്നും കൊടുത്തു വിടാറില്ല അവളുടെ ഭർത്താവിന്റെ സഹപ്രവർത്തി ആയിട്ടുള്ള ലൈലയിരുന്നു ആ ചോദ്യം ചോദിച്ചത് അത് എന്താണ് ലൈലാ നീ അങ്ങനെ ചോദിച്ചത് ഇത്തിരി ബുദ്ധിമുട്ടിലാണ് എങ്കിലും ഇന്ന് വരെ ആ പതിവ് ഞാൻ തെറ്റിച്ചിട്ടില്ല ഷാഹിന കുറച്ച് വിഷമത്തോട് കൂടി തന്നെ മറുപടി പറഞ്ഞു ആണോ പിന്നെ എന്താണ് മൂപ്പരെ ആകെ ഒരു കഷണം ബൺ മാത്രമാണല്ലോ ആള് കഴിക്കുന്നത്.

   

ഷാഹിന ആകെ ആശയം കുഴപ്പത്തിലായി എന്നും കൊണ്ടുപോകുന്ന ഭക്ഷണം ഇക്ക പിന്നെ എന്താണ് ചെയ്യുന്നത് തന്നെയുമല്ല രണ്ടുപേർക്കും ഭക്ഷണം എങ്കിലും ഉണ്ടാകാറുണ്ട് എപ്പോഴും അവൾക്ക് ആലോചിച്ച് ഒരു ഏറ്റവും പിടുത്തം കിട്ടുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല അന്ന് രാത്രി കൂടെ കഴിക്കാനായിരിക്കുമ്പോൾ അവൾ ഇക്കയോട് ചോദിച്ചു എങ്ങനെയുണ്ടായിരുന്നു ഇന്നത്തെ എന്റെ സ്പെഷ്യൽ മീൻകറിയും കേട്ടതും ഇക്കയുടെ മുഖത്തുണ്ടായ ഭാവ വ്യത്യാസം അവൾ ശ്രദ്ധിച്ചു നന്നായിട്ടുണ്ട്.

ആ ഒഴുക്കൻ മട്ടിലുള്ള ആ ഒരു മറുപടി അവൾക്ക് അത്രത്തോളം ദഹിച്ചില്ല ഇന്ന് അവൾ കൊടുത്ത വിട്ടത് സാമ്പാർ ആയിരുന്നു ഞാൻ വയ്ക്കുന്നത് ഇഷ്ടപ്പെടുന്നില്ല എങ്കിൽ പറഞ്ഞാൽ പോരെ ഇങ്ങനെ വഴിയിൽ കളയാനാണോ ഞാൻ ദിവസവും ഭക്ഷണം എല്ലാം തന്നെ കഷ്ടപ്പെട്ട് ഉണ്ടാക്കിവിടുന്നത് അവൾ അല്പം ദേഷ്യത്തോട് കൂടി തന്നെ ചോദിച്ചു കാസിംക്ക എന്തോ പറയാനാ ശ്രമിച്ചു എങ്കിലും ഷാഹിനയുടെ കലി തുള്ളിയുള്ള രൂപം കണ്ട് ഒന്നും മിണ്ടാതെ തന്നെ.

അവിടെ നിന്ന് എഴുന്നേറ്റ് പോയി എന്റെ ഭർത്താവ് തന്നിൽ നിന്ന് എന്തൊക്കെയോ മറക്കുന്നുണ്ട് എന്നുള്ള തോന്നൽ അവളെയും വല്ലാതെ തന്നെ സങ്കടത്തിൽ താഴ്ത്തിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഇക്ക അധികമാരും സംസാരിക്കുന്ന ഒരു പ്രകൃതമുള്ള ആളല്ല അവൾക്ക് പോലും ഇടയ്ക്ക് തോന്നാറുണ്ട് ഇയാൾ എന്ത് മനുഷ്യനാണ് എന്ന് വല്ലതും ചോദിച്ചാൽ തന്നെ ഉത്തരം എന്നതുതന്നെ വളരെ വിരലുമാണ് ഇക്കാക്ക് എത്ര ശമ്പളമുണ്ട് എന്ന് പോലും തന്നോട് ഇതുവരെ പറഞ്ഞിട്ടില്ല.

പക്ഷേ ഇതുവരെ തന്നെയും കുട്ടികളെയും ഇതുവരെ വേദനിപ്പിച്ചിട്ടില്ല എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് മാത്രമാണ് അവൾ പിടിച്ചു നിന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നത് എന്നാലും ഈ റെഡിയായിട്ട് വളരെയധികം ഇതുകൂടി വരികയാണ് പൈസ എവിടെയാണ് പോകുന്നത് എന്ന് പോലും എനിക്ക് അറിയുന്നില്ല ഇപ്പോൾ ഇക്കാക്കി വേറെ ആരോടെങ്കിലും അടുപ്പം ഉണ്ടാകുമോ അവളുടെ ചിന്തകൾ കാട് കേറി പോകുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.