പോലീസും നാട്ടുകാരും ഒരുപോലെ ഞെട്ടിപ്പോയി നാട്ടിലെ സുന്ദരിയായ സ്കൂൾ ടീച്ചറെ വധിക്കാനുള്ള കാരണം അറിഞ്ഞപ്പോൾ

ഉത്തർപ്രദേശിലെ അയോധ്യ എന്ന സ്ഥലത്ത് ശ്രീരാമപുരം ഒരു കോളനി ഉണ്ടായിരുന്നു അവിടെയാണ് സുപ്രിയ വർമ്മ എന്ന 35 വയസ്സുകാരി ഐ എസ് ത്രി താമസിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അവൾ ഒരു സ്കൂൾ ടീച്ചർ ആണ് ഒരു പ്രൈവറ്റ് സ്കൂളിലാണ് വർക്ക് ചെയ്തിട്ടുണ്ടായിരുന്നത് വീടിന്റെ അടുത്ത് തന്നെയാണ് ഇവരുടെ ഭർത്താവാണ് ഉമേഷ്‌ ഇദ്ദേഹം ഒരു ഗവൺമെന്റ് വീട്ടിലെ അധ്യാപകനാണ് മാത്രമല്ല ഇവരുടെ ഒപ്പം തന്നെ ഉള്ളത് ഉമേഷിന്റെ അമ്മയാണ് അങ്ങനെ ഇവർ മൂന്നു ആളുകളുമാണ്.

   

വീട്ടിൽ താമസിച്ചു വരുന്നത് വളരെയധികം സുഖത്തോടുകൂടിയും സന്തോഷത്തോടുകൂടിയും ഉള്ള ജീവിതമാണ് ഇവരുടെ ഇത് മാത്രമല്ല ഈ സുപ്രിയ വർമ അഞ്ചു മാസം ഗർഭിണി കൂടിയാണ് അങ്ങനെ 2022 ജൂൺ ഒന്നാം തീയതി സുപ്രയ് വർമ്മയുടെ ഭർത്താവും അതേപോലെതന്നെ ഭർത്താവിന്റെ അമ്മയും കൂടി വീടിന് കുറച്ച് അകലെയായി ഒരു ബാങ്കിലേക്ക് എന്ത് ഒരു ആവശ്യത്തിനായിട്ട് പോവുകയാണ് ആ സമയം സുപ്രിയവർമ്മ തനിച്ചാണ് ഉണ്ടായിരുന്നത് ഏറെനേരം കഴിഞ്ഞാണ്.

ഭർത്താവ് ഉമേഷ് അമ്മയും വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചുവന്നത് എന്നാൽ വീടിന്റെ ഉള്ളിലേക്ക് കയറിയ ഉമേഷ് ഞെട്ടിപ്പോയി കാരണം വീടിന്റെ ചുവരിൽ എല്ലാം തന്നെ നിറയെ ചോരയായിരുന്നു ഓർക്കുമ്പോൾ തറയിൽ ഇതാ കുത്തേറ്റു കൊണ്ട് മരണപ്പെട്ടു തന്റെ ഭാര്യ സുപ്രിയ കിടക്കുകയാണ് വളരെയധികം മൃഗീയമായ രീതിയിലാണ് ആ സ്ത്രീ കുത്തിക്കൊലപ്പെടുത്തി ഇട്ടിട്ടുള്ളത് മാത്രമല്ല ആ വീട്ടിലെ അല്ല അലമാരകളും പൊളിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു പണവും.

സ്വർണവും എല്ലാം തന്നെ ആരോ കൊണ്ടുപോയിട്ടുണ്ട് അപ്പോൾ അവർക്ക് മനസ്സിലായി കാരണം മോഷണത്തിന് വേണ്ടി വന്നിട്ടുള്ള ആരോ ആണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരു ശ്രമം നടത്തിയിട്ടുള്ളത് എന്ന് ഇവൻ ഉടനെ തന്നെ അലറി വിളിച്ചുകൊണ്ട് വീടിന് പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങുകയാണ് അപ്പോൾ തന്നെ നാട്ടുകാരെല്ലാം ഓടിക്കൂടി വീടിന്റെ ഉള്ളിൽ കയറിയ എല്ലാവർക്കും മനസ്സിലായി ഇതാരോ മോഷ്ടിക്കാനായി കയറിയതാണ് മോഷണം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഈ സ്ത്രീയെ ആരോ.

കൊലപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട് പോയതാണ് എന്ന് ഇന്നത്തെ ദിവസത്തിന് മറ്റൊരു പ്രത്യേകത കൂടിയുണ്ടായിരുന്നു 2022 ജൂൺ ഒന്നാം തീയതിയാണ് ഈ യുപിയുടെ മുഖ്യമന്ത്രി അയോധ്യ സന്ദർശിക്കാൻ ആയിട്ട് എത്തിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നത് ഇത്തരത്തിൽ മുഖ്യമന്ത്രി എത്തിയ സ്ഥലത്ത് തന്നെ അതേദിവസം ഇത്തരത്തിൽ ഗർഭിണിയായ ഒരു സ്ത്രീയെ വളരെയധികം മൃഗീയമായിക്കൊലപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ള ഒരു സംഭവം നാട് ആകെ ഇളക്കിമറിച്ചു കാരണം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.