ഇനി കഫക്കെട്ട് ഉണ്ടാവുകയേ ഇല്ല, ഇത് രണ്ടേരണ്ടു തുള്ളി മൂക്കിൽ ഇടിച്ചാൽ

വളരെ വ്യാപകമായി തന്നെ കാണുന്ന അപ്പർ റെസ്പിറേറ്ററി ട്രാക്കിനെ ബാധിക്കുന്ന രോഗങ്ങളെ കുറിച്ചാണ് ഇന്ന് ഞാനിവിടെ സംസാരിക്കാനായി പോകുന്നത് അത് ആയത് ശ്വാസം കോശത്തിന്റെ മുകൾഭാഗത്തെ ബാധിക്കാൻ സാധ്യതയുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെക്കുറിച്ച് അതിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആയിട്ട് ബാധിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് കഫജന്യമായിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ തന്നെയാണ് ഉണ്ടാവുക അതിനോടനുബന്ധിച്ചുള്ള ബാക്കിയുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകളിലേക്ക് അത് പലപ്പോഴും പലതരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും.

   

എല്ലാം തന്നെ തുടങ്ങുന്നത് ചെറിയ ഒരു അലർജി കണ്ടീഷൻ പോലെ ആയിരിക്കും പലപ്പോഴും നമ്മൾ അത് ഒഴിവാക്കും അവഗണിക്കുന്ന ക്രമേണയാണ് അത് കുറച്ചുംകൂടെ കോബ്ലിക്കേറ്റഡ് ആയിട്ടുള്ള ആസ്മ പോലെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങളിലേക്ക് എല്ലാം തന്നെ എത്തുക എന്തെല്ലാമാണ് ഇതിന്റെ പുറകിലുള്ള കാരണങ്ങൾ എന്നുള്ളതിനെ നമുക്ക് പരിശോധിക്കാം ഏറ്റവും ആദ്യമായിട്ട് നിനക്ക് കാണേണ്ടത് ഇന്ന് നമ്മൾ പ്രത്യേകിച്ച് തണുപ്പുള്ള കാലാവസ്ഥയിൽ എല്ലാം തന്നെ ബാധിക്കുന്നത്.

കഫം പ്രശ്നം തന്നെയാണ് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഉണ്ടാവുന്നത് അപ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്നത് എത്ര മോശമായ ഒരു കാര്യമാണ് തീർച്ചയായിട്ടും കഫം ഉണ്ടാവുക എന്ന് പറഞ്ഞാൽ മോശമായിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമായിട്ട് പരിഗണിക്കേണ്ടതില്ല കാരുടെ പല ടോക്സിക് എലിമിനേഷൻ ഒരു ചീത്ത വസ്തുവിനെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നിന്നും തള്ളപ്പെടാൻ ആയിട്ടുള്ള ശരീരത്തിന്റെ സ്വാഭാവികമായിട്ടുള്ള ഒരു പ്രതികരണം മാത്രമാണ് അപ്പോൾ അത് കഫം ആയി പുറത്തേക്ക് പോകുന്നു.

എന്ന് പറഞ്ഞാൽ അകത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു അത്ര നല്ലതല്ലാത്ത ഒരു വസ്തുവിനെ ശരീരം തന്നെ പുറത്തേക്ക് തള്ളാൻ ആയിട്ടുള്ള ഒരു മാർഗ്ഗം ആയിട്ട് ഉപയോഗിക്കുന്നത് എന്ന് മാത്രം പക്ഷേ പലപ്പോഴും കഫം ത്തിന്റെ നിറ വിത്യാസം വരുന്ന സമയത്താണ് നമ്മൾ അതിനെ കുറച്ചുകൂടി കാര്യമായിട്ട് പരിഗണിക്കാറുള്ളത് ഉദാഹരണത്തിന് ചില സമയങ്ങളിൽ കപുള്ള നിറവും ഉണ്ടാകില്ല വെള്ളം നിറത്തിൽ തന്നെ ആയിരിക്കും മറ്റു ചില ആളുകൾക്ക് അത് മഞ്ഞനിറത്തിൽ ഉണ്ടാകും ചില ആളുകൾക്ക് അത് പച്ചനിറത്തിൽ ആയിരിക്കാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/dH4EAXFmO3M