വിഷാംശങ്ങളെയും ശരീരത്തിലെ എല്ലാ കൊഴുപ്പുകളെയും, അലിയിപ്പിക്കും ഇത്

വണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് ശ്രമിച്ചിട്ടും നടക്കുന്നില്ല നമ്മുടെ വയറു കുറയ്ക്കാൻ എന്തെല്ലാം തരത്തിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടും spot റിഡക്ഷൻ എന്നൊരു സംഗതി ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ അത് പലപ്പോഴും പരാജയപ്പെട്ടു പോയിട്ടെ ഉള്ളു നമുക്ക് ഒരു മാസം കൊണ്ട് തന്നെ ഒന്നോ രണ്ടോ കിലോ എങ്കിലും കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് വളരെയധികം എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഡയറ്റ് എന്താണ് അതിന് ഉപയോഗിക്കാവുന്ന വിധത്തിലുള്ള എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള മരുന്നുകൾ ഉണ്ടോ.

   

എഫക്ടുകൾ ഒന്നുമില്ലാതെ നമുക്ക് വീട്ടിലിരുന്ന് കൊണ്ട് തന്നെ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്കൊന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ഈ വണ്ണം കുറയ്ക്കുക എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു പലർക്കും ഒരു ബാലി കയറാൻ മല ആകുന്നത് അവർ തന്നെ അറിയാതെ അവർക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള നേക്കാൾ കൂടുതൽ ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെട്ട് പോകുന്നു എന്നുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഇത് വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ലോജിക് തന്നെയാണ് നമ്മുടെ എത്രത്തോളം തന്നെ.

ഊർജം ആവശ്യമായിട്ടുണ്ടോ അതിനേക്കാൾ കൂടുതലായിട്ടുള്ള ഊർജ്ജം അങ്ങോട്ട് പോയിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ തീർച്ചയായിട്ടും അത് കോഴുപ്പ് ആയിട്ട് തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അടിഞ്ഞു കൂടുക തന്നെ ചെയ്യും പകരമായി നമുക്ക് നമ്മുടെ മസിലുകളെ കൂടുതലായിട്ട് കൂട്ടുന്ന രീതിയിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ നമുക്ക് ചെയ്യാം അത്തരത്തിൽ പ്രോട്ടീൻസ് കൂടുതലായി തന്നെ നമുക്ക് സപ്ലിമെന്റ് ചെയ്യാം അപ്പോൾ പ്രോട്ടീൻ അല്ലെങ്കിൽ മസിൽ മാസ്സ് കൂടുന്നതുകൊണ്ട് നമ്മുടെ വെയിറ്റ് കുറഞ്ഞില്ല.

എന്ന് കരുതി നമ്മൾ പേടിക്കേണ്ട കാര്യം ഒന്നുമില്ല കാരണം നല്ല രീതിയിലുള്ള ഒരു വെയിറ്റ് gain തന്നെയാണ് നമുക്ക് അതുകൊണ്ട് നമുക്ക് സാധ്യമാകുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നല്ലതുപോലെ വണ്ണം വയ്ക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹം ഉള്ളവരും ഒരുപാട് മധുരം ബേക്കറി മൈദ പോലുള്ള സാധനങ്ങൾ എല്ലാം ഒഴിവാക്കിയിട്ട് കൂടുതൽ പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുക മുട്ടയുടെ വെള്ള മുളപ്പിച്ച പയർ കാഷ്യുകൾ നട്ട് ഇറച്ചി മീൻ എല്ലാം കറി വച്ചത് ഇതെല്ലാം ധാരാളമായി തന്നെ പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് തന്നെയാണ് പലപ്പോഴും നമുക്ക് ഈ വിശപ്പിനെ ഒന്ന് ഒഴിവാക്കി നിർത്താൻ ആയിട്ട്ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/t8axbxA4KCs