മിക്ക്യ സമയവും ഭാര്യ വീട്ടിലെ ബാത്റൂമിൽ; അവസാനം സഹികെട്ട് ജനൽ പൊളിച്ചു നോക്കിയപ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച്ച

മധ്യസ്ഥ ശ്രമത്തിനായി എന്റെ പരിഗണനയിലിരിക്കുന്ന അഞ്ചു കേസുകളിൽ വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട കഥാപാത്രം മൊബൈൽ ഫോണാണ് ഈ അഞ്ചു കേസുകളിൽ ഒരെണ്ണം വളരെ വ്യത്യസ്തമായത് കൊണ്ട് തന്നെ അത് ഞാൻ ഇവിടെ പറയുന്നു 35 വയസ്സ് പ്രായമുള്ള കാണാൻ കുഴപ്പമില്ലാത്ത ആരോഗ്യ ഭർത്താവ് വീട്ടിൽ നിന്നും 5 കിലോമീറ്റർ അകലെ തിരക്കേടില്ലാത്ത രീതിയിൽ പലചരക്ക് ഹോൾസെയിൽ വ്യാപാരം നടത്തുന്നു രാവിലെ 7 മണിക്ക് വീട്ടിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി കഴിഞ്ഞാൽ തിരികെ എത്തുന്നത് രാത്രി 11 മണിക്കാണ് രണ്ടു മക്കളുടെ മാതാവും യുവതിയുമായ ഭാര്യ ഭർത്താഗ്രഹത്തിൽ താമസിക്കുന്നു കൂട്ടിന്.

   

ഭർത്താവിന്റെ മാതാപിതാക്കളും ആ വീട്ടിലുണ്ട് എന്റെ മുന്നിൽ എത്തിയ കുടുംബാംഗങ്ങളിൽ ഭർത്താവിന്റെ ഉമ്മയായ അമ്മായിയമ്മ എന്നോട് പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങൾ ചുവടെ ചേർക്കുന്നു അല്പം തട്ടി കയറുന്നതും പിടിവാശിയും എല്ലാം ഉണ്ട് എന്നുള്ളതല്ലാതെ മറ്റു കുഴപ്പങ്ങൾ ഒന്നും അവൾക്കുണ്ടായിരുന്നില്ല എട്ടുമും വയസ്സും മാത്രം പ്രായമുള്ള മക്കളെ സ്കൂളിൽ അയ്ച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ അവൾ അടുക്കളയിൽ അമ്മായിഅമ്മയെ മകൾ സഹായിക്കും.

കയ്യെത്തുന്ന ദൂരത്തിൽ ലഭ്യമായിട്ടുള്ള എല്ലാവിധത്തിലുള്ള വസ്തുക്കളും ആ വീട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു വാഷിംഗ് മെഷീൻ ഗ്യാസ് സ്റ്റൗ ഇലക്ട്രിക് തുടങ്ങി ജോലികളെല്ലാം ആക്കുന്നത് എല്ലാവിധത്തിലുള്ള വസ്തുക്കളും ആ വീട്ടിൽ തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നു അതുകൊണ്ട് തന്നെ ദേഹം അനങ്ങിയിട്ട് ജോലിയും ചെയ്യേണ്ടതില്ല ഉച്ചയ്ക്ക് മുമ്പ് വീട്ടിൽ ജോലി തീരും എന്നുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെ വിശ്രമസമയം അധികമായി തന്നെയുണ്ട് ടിവിയിൽ സീരിയലുകൾ കണ്ടു സിനിമകൾ.

കണ്ടു ഭാര്യ വിശ്വമസമയം ചെലവഴിച്ച കഴിഞ്ഞശേഷം വരവേ അമ്മായി അമ്മയ്ക്ക് മരുമകളിൽ സംശയമുണ്ടായി തുടങ്ങി അടുത്തകാലത്തായി മരുമകൾ കൂടുതൽ സമയം ഫോൺ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട് മൊബൈൽ ഫോൺ അവൾ കൊഞ്ച് കുഴയുന്നു മൊബൈൽ ഫോൺ റിംഗ് ചെയ്താൽ മറ്റ് ആരെങ്കിലും എടുക്കുന്നതിനു മുമ്പേ അവൾ പോയി എടുക്കുന്നു ആരാണെന്ന് ചോദിച്ചാൽ അമ്മായി അമ്മയുടെ മകൻ അല്ലാതെ വേറെ ആരാണ് എന്നെ വിളിക്കാൻ ഉള്ളത്.

എന്ന് അവൾ പറയും എന്നാൽ കുറെ നാൾ മുമ്പ് വരെ മകൻ വിളിക്കുമ്പോൾ മരുമകൾ ഇത്തരത്തോളം സന്തോഷത്തോടുകൂടി സംസാരിക്കുന്നത് അമ്മായിമ്മ കണ്ടിട്ടില്ല മാത്രമല്ല പലചരക്ക് വ്യാപാരിയായ മകനെ ഇത്രയും നേരം ഫോണിൽ സംസാരിക്കാനുള്ള സമയവും കിട്ടില്ല അമ്മായി അമ്മയ്ക്ക് ആഗ്രഹം എങ്കിലും സംശയങ്ങൾ എല്ലാം മനസ്സിൽ ഒതുക്കി ആകാശത്തിൽ ഇരിക്കുന്ന വലിയ കാരണവർ ഒരു ചെറിയ വേല ഒപ്പിച്ചു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.