അപ്പോഴേക്കും ഭാര്യയെ വേണ്ടാന്ന് പറഞ്ഞു കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒരു മാസം പോലും ആയില്ലല്ലോ ആദ്യ രാത്രി സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ

മോനേ ബാബു എന്താണെന്ന് നിനക്ക് പറ്റിയത് നീ എന്തെങ്കിലും ഒന്ന് പറ നീ ചെയ്യുന്നത് പടച്ചോൻ പൊറുക്കില്ല കേട്ടോ നീ ഇങ്ങനെ മോളീ കൊണ്ട് ഒരു കാര്യവുമില്ല ഓളെ വിളിച്ചുകൊണ്ടു വാ നിന്റെ ഉമ്മയാണ് പറയുന്നത് ഉമ്മച്ചി ഒന്നും മിണ്ടാതിരിക്കുന്നു എന്ന് സമാധാനം കിട്ടാൻ വേണ്ടിയിട്ടാണ് വീട്ടിലേക്ക് വന്നത് ഇവിടെയും ഒരു സുഖമില്ല എങ്കിൽ അവനത് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് റൂമിലേക്ക് കയറി ആയുഷഉമ്മ ഉമറത്ത് തനിച്ചായി പടച്ചോനെ എന്റെ മോനെ എന്താണ്.

   

പറ്റിയത് ആവോ അവന്റെ മനസ്സിൽ കയറിയ ചെകുത്താനെ നീ ഒന്ന് ഒളിപ്പിച്ചു താ അസ്സലാമു അലൈക്കും വാ അലൈക്കും അസ്സലാം ഫൽസ്സിലാണോ കയറിയിരിക്കുക എന്നെ കണ്ടിട്ട് ഒരുപാട് കാലമായല്ലോ ഒരു ഒഴിവു കിട്ടേണ്ട ഉമ്മച്ചി ബാബു എവിടെയാണ് ഒന് അകത്തു ഉണ്ട് ഞാനിപ്പോ വിളിക്കാം നീ ഇവിടെ ഇരിക്കുക ബാബുവേ നിന്നെ ഫാസൈൽ വിളിക്കുന്നുണ്ട് ബല്ലാത്ത ഒരു ശല്യം അവനത് പറഞ്ഞു കൊണ്ട് പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി എന്താണ് കടയിൽ പോയില്ലേ.

ആ പോയി അവിടെ നിന്നും വരുന്ന വഴിയാണ് വാ നമുക്ക് റൂമിൽ ഇരിക്കാൻ ഒരു കാര്യം പറയാനുണ്ട് അവർ രണ്ടുപേരും റൂമിലേക്ക് കയറി വാതിൽ കുറ്റിയിട്ടും ടാ ബാബു എന്താണ് നിന്റെ പ്ലാൻ ആ പെണ്ണിനെ അവിടെ ഇങ്ങനെ നിർത്തിയാൽ മതിയോ എന്ത് നിന്റെ അളിയനെ വിളിച്ചിട്ട് ഉണ്ടായിരുന്നു ആ പെണ്ണിനെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുവ ചെറിയൊരു സൗന്ദര്യ പിണക്കത്തിന്റെ പറഞ്ഞു സമയം വെറുതെ കളയണ്ട നീ പിന്നീട് ആയിട്ട് വരും ഒരു മാസം കൂടിയല്ലേ.

നിനക്ക് ലീവ് ശരിയാണ് ഞാൻ എന്താണ് ചെയ്യുക എന്റെ മനസ്സ് ചത്തുപോയി സൗന്ദര്യ പ്രശ്നം എന്നുള്ളതല്ലാതെ ഇതുവരെ ഇതിനുള്ള ഒരു കാരണം നീ പറഞ്ഞില്ല എന്നോട് പറയാൻ പറ്റുന്നതാണ് എങ്കിൽ പറയൂ നമുക്ക് ഇടയിൽ ഇതുവരെ ഒരു രഹസ്യവും ഉണ്ടായിട്ടില്ലല്ലോ അത് പിന്നെ ചിലപ്പോൾ അടുത്ത വെള്ളിയാഴ്ച ഉപ്പയും അളിയൻ കൂടി ഇങ്ങോട്ട് വരും പിന്നെ നാട്ടുകാരെ അറിയും പിന്നെ നാട്ടക്കേ നമ്മുടെ നാട്ടുകാരെ കുറിച്ച് അറിയില്ല ഒരു വിഷയം കിട്ടാൻ വേണ്ടി.

ഒബാമയുടെ അടുക്കള വരെ എത്തി നോക്കുന്ന കൂട്ടരാണ് ഓർത്തോ നീ എന്തുവേണമെന്നാണ് പറയുന്നത് നീ അവളെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുവരുക എല്ലാം സ്നേഹത്തോടെ കൂടി തന്നെ ജീവിക്കുക എനിക്ക് അവളെ സ്നേഹിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് തോന്നുന്നില്ല അവൾക്ക് ഒരു കാമുകൻ ഉണ്ടായിരുന്നു അത്ര സിനിമക്ക് എല്ലാം ഒപ്പം പോയിട്ടുണ്ട് എന്നും പറഞ്ഞു അതാണോ നിന്റെ കാര്യം നീ നിനക്ക് ആദ്യരാത്രി ഇതായിരുന്നു പണി പഴയ പ്രേമം എല്ലാം കുത്തിപ്പിടിച്ച് പുറത്തേക്ക് എടുത്തു അതോ സ്വയം അവൾ പറഞ്ഞതോ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.