നമ്മൾ വെറുതെ കളയുന്ന ഈ കുരു മാത്രം മതി ഷുഗറും കൊളസ്ട്രോളും B Pയും മാറ്റാൻ

ഷുഗറിനും കൊളസ്ട്രോളിനും എല്ലാദിവസവും മരുന്നു കഴിക്കുകയും ഇഞ്ചക്ഷൻ എടുക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ആളുകളുടെ എണ്ണം വർദ്ധിച്ചുവരുന്നു മരുന്നുകൾ ഓപ്പറേഷൻ രീതികളും ദിവസേന തന്നെ കണ്ടുപിടിക്കപ്പെടുന്നു മരുന്നുകൾക്കും ഓപ്പറേഷനും ഒന്നും തന്നെ ഈ രോഗങ്ങൾ മാറ്റാനായി കഴിയില്ല മരുന്നു കഴിച്ച് നിയന്ത്രിക്കാനായി ശ്രമിച്ചാലും ഹാർട്ട് അറ്റാക്കും സ്ട്രോക്കും തകരാറും ന്യൂറോപ്പതിയും റെറ്റിനപ്പതിയും തന്നെ നമുക്ക് തടയാനായി കഴിയില്ല മാത്രമല്ല.

   

അതോടൊപ്പം മരുന്നുകൾ കൊണ്ട് ഉണ്ടാക്കുന്ന ക്ഷീണങ്ങൾ അസ്വസ്ഥതകളും മുട്ടകളും വർദ്ധിച്ചു വരും പ്രഷറും പ്രമേഹം പോലെയുള്ള ജീവിതശൈലി ഞങ്ങൾ ജീവിത ശൈലി ക്രമീകരണത്തിലൂടെ തടയുവാനും തവണ വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ മാറ്റാനും കഴിയുന്നതേയുള്ളൂ മരുന്ന് ഇൻസുലിൻ ഇഞ്ചക്ഷനുകളും ആശ്രയിക്കാതെ ആരോഗ്യത്തോടെ കൂടി തന്നെ ജീവിക്കാനായി കഴിയുകയുള്ളൂ സാധ്യമാകും എന്നുള്ള കാര്യം നമുക്ക് നോക്കാം ആദ്യമായി തന്നെ ഈ പ്രഷറും ഷുഗറും.

എല്ലാം ഉണ്ടാകുന്നതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങളും എന്തെല്ലാമാണ് എന്ന് രോഗലക്ഷണങ്ങളെ വെച്ചിട്ടാണല്ലോ നമ്മുടെ രോഗം കണ്ടുപിടിക്കപ്പെടുന്നത് നമ്മൾ ഡയബറ്റിസ് മേഘത്തിന് ലക്ഷണങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ കാണിക്കുകയില്ല അവസാനം ആകുമ്പോഴാണ് അത്ര വർദ്ധിക്കുമ്പോഴാണ് ദാഹം വിശപ്പ് വെള്ളം കുടിക്കുക മൂത്രമൊഴിക്കുക അതുപോലെതന്നെ ഭാഷണത്തോട് ആർത്തി ആയിരിക്കും അവസാനം സ്റ്റേജിൽ ആയിരിക്കും അനുഭവപ്പെടുക അതുപോലെ.

തന്നെ പ്രഷർ കാരണം ആർക്കും ഒരു ലക്ഷണവും സാധാരണ ഇതുവരെ ഉണ്ടാകാറില്ല തലവേദന അങ്ങനെ വരുമ്പോൾ നമ്മൾ പോയി പ്രഷർ നോക്കുമ്പോൾ കൂടുതലായി കാണുമെന്നല്ലാതെ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു സ്റ്റോക്ക് എത്തിക്കഴിയുമ്പോൾ മാത്രമേ പ്രഷറിന്റെ ലക്ഷണമായിട്ട് നമ്മൾ കാണുകയുള്ളൂ അല്ലെങ്കിൽ പ്രഷർ മൂലം രക്തക്കുഴലുകൾ വന്നുകൊണ്ട് കാലുകൾക്ക് ഓർത്തഡോക്സ് സിറോസിസിലേക്ക് എത്തി കഴിയുകയും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/wXN8AGupPgc