അടിവയറിലെയും അരക്കെട്ടിലെയും കൊഴുപ്പ് കളയാൻ 7 ദിവസം കൊണ്ട്

ഇന്ന് നമ്മളിവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് അടിവയറി ഉള്ള കോഴുപിനെ കുറിച്ചാണ് ഒരുപാട് ആളുകൾ വരും പുറത്തുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പല തരത്തിലുള്ള മെത്തേഡുകൾ എല്ലാം ട്രൈ ചെയ്യാറുണ്ട് പക്ഷേ നമ്മുടെ ഹിപ് നമ്മുടെ കവിളിൽ നെഞ്ചിൽ എല്ലാം ഏരിയകളെല്ലാം കൊഴുപ്പ് നല്ലതുപോലെ കുറയും പക്ഷേ വയറിന്റെ ഭാഗത്തു മാത്രം കുറയില്ല ഇതിന് പല തരത്തിലുള്ള റീസൺസ് ഉണ്ട് ഞാൻ പറയുന്ന ഒരു ഹെൽത്തി ആയിട്ടുള്ള മെത്തേഡ് എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ മൂന്നുനേരം ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന ഒരാളും അളവിൽ കൂടുതൽ ഒരുമിച്ച് സപ്ലൈ ചെയ്യുകയാണ്.

   

നമുക്ക് ഈ ബെല്ലി ഫാറ്റിന്റെ അളവ് കൂടുന്നത് മൂന്നുനേരം കഴിക്കുന്ന ഒരാളെ ആറു നേരം കഴിച്ചാലും കുഴപ്പമില്ല പക്ഷേ കഴിക്കുന്ന അളവ് എമൗണ്ട് കുറച്ചു കുറച്ചായിരിക്കണം എടുക്കേണ്ടത് നമ്മൾ വിശക്കുന്നതിനുവേണ്ടി വിശപ്പ് മാറ്റുന്നതിന് വേണ്ടിയിട്ടുള്ള കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണമായിട്ട് കഴിക്കുകയാണ് എങ്കിൽ അടി വയറ്റിലെ കോഴുപ്പ് പെട്ടെന്ന് തന്നെ കുറയും ഒരുമിച്ച് ഗ്ലൂക്കോസിന്റെ അളവ് ബോഡിയിലേക്ക് സപ്ലൈ ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ അവിടെയാണ് പ്രൊഡക്ഷൻ.

വല്ലാതെ തന്നെ വർദ്ധിക്കും നമ്മൾ നോക്കുന്ന ഇൻസുലിൻ എന്ന് പറയുന്നത് വെറും ഗ്ലൂക്കോസിന് ട്രാൻസ്ഫർ ചെയ്തിട്ട് എത്തിക്കുക എന്നുള്ളത് മാത്രമല്ല അതിന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫംഗ്ഷൻ മറ്റു സ്ഥലങ്ങളിലും growth ഉണ്ടാക്കുക എന്നുള്ളത് കൂടിയാണ് തന്നെ കൂടുതൽ കലറി സപ്ലൈ ചെയ്യുമ്പോൾ അങ്ങളിലും ഗ്രോത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന പ്രത്യേകിച്ചും ന്യൂട്രൽ ഫൈബ്രോയ്ഡ് പോലെ ഉണ്ടാകുന്നതിന് പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് ഇതാണ് ബെല്ലി ഫാറ്റ് കുറയ്ക്കുന്നതിനായി.

നമ്മൾ നടക്കുന്നതുകൊണ്ട് കാര്യമില്ല പോകണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് വെയിറ്റ് റിഡക്ഷൻ നല്ലതാണ് പക്ഷേ വയറു കുറയ്ക്കണം എന്നുണ്ട് ab എക്സസൈസ് ആണ് ചെയ്യേണ്ടത് ടെസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുള്ള അതുപോലെതന്നെ കാലു പൊക്കി വെച്ച സ്ട്രെയിൻ കൊടുത്തിട്ടുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ എങ്കിലും മസിലുകൾ ആണ് നമ്മൾ അത് ധനുമായിട്ടും ഫോക്കസ് എടുത്ത് ചെയ്യേണ്ടത് അതുകൊണ്ട് മാത്രമാണ് നമുക്ക് വയറു കുറയുകയുള്ളൂ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/3c0tseiofIs