ഈ ഇല മാത്രം മതി യൂറിക് ആസിഡ് എന്ന പ്രശ്നം ജീവിതത്തിൽ ഇനി തിരിച്ചു വരാത്ത രീതിയിൽ മാറും

രക്തത്തിൽ യൂറിക്ആസിഡിന്റെ ആളു വർദ്ധിക്കുന്നത് എന്ന് പ്രത്യേകിച്ചൊരു വാർത്ത ഒന്നുമല്ല പെട്ടെന്ന് നമുക്ക് ജോയിന്റ് പെയിൻ വന്നാൽ കിഡ്നി സ്റ്റോൺ കംപ്ലൈന്റ്റ് വന്നാൽ എല്ലാം തന്നെ രക്തത്തിൽ യൂറിക്കാസിഡ് ഉയർന്നിണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കേണ്ടതാണ് 20 വയസ്സു മുതൽ തന്നെ ഇത് കൂടുതലായി തെന്നിയും വരുന്നു സാധാരണഗതിയിൽ നമ്മൾ അമിതമായിട്ട് ചുമപ്പ് ഇറച്ചി അതായത് റെഡ്മീറ്റ് എല്ലാം കൂടുതലായി തന്നെ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ.

   

അല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ മദ്യം കൂടുതലായി ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ആണ് യൂറിക് ആസിഡ് കൂടുന്നത് എന്നുള്ളതാണ് പൊതുവേയുള്ള നമ്മൾ ഇതുവരെയുള്ള പഠനങ്ങൾ എങ്കിൽപോലും ഇന്നത്തെ കാലഘട്ടത്തിൽ ഏത് തരത്തിലുള്ള നോൺവെജ് അതായത് മീൻ ആയിക്കോട്ടെ മൊട്ട ആയിക്കോട്ടെ ഇറച്ചി ആയിക്കോട്ടെ കൂടുതലായി കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ അത് നമ്മുടെ യൂറിക് ആസിഡിന്റെ അളവ് വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു എന്ന് കണ്ടിട്ടുണ്ട് ഇത് മാത്രമല്ല നമ്മൾ ഈസ്റ്റ് ചേർന്നിട്ടുള്ള.

ആഹാരങ്ങൾ അതായത് ബ്രഡ് പോലെയുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ നമ്മൾ അമിതമായി കഴിച്ചാലും ഡയറ്റിൽ ഭക്ഷണം പ്രത്യേകിച്ച് മൈദ കൊണ്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങളെല്ലാം കഴിച്ചാലും എല്ലാം തന്നെ യൂറിക് ആസിഡ് കൂടുന്നു എന്ന് കണ്ടിട്ടുണ്ട് അപ്പോൾ നമ്മൾ എന്ത് കഴിക്കേണ്ടത് എന്നുള്ളതാണ് പലപ്പോഴും നമ്മുടെ ഫ്രണ്ടിൽ വരുന്ന ഒരു ചോദ്യം പലപ്പോഴും എങ്ങനെ കഴിക്കണം എന്നുള്ളതാണ് നമ്മുടെ മുമ്പിൽ വരുന്ന ഒരു ചോദ്യം നമ്മൾ എന്ത് ഭക്ഷണം കഴിച്ചാലും.

ധാരാളം വെള്ളം കുടിക്കാനും നല്ലത് പോലെ തന്നെ വ്യായാമം ചെയ്യണം ഈ രണ്ടും പൊതുവേ യൂറിക്കാസിഡിന്റെ അളവുകൂടാതെ നിർത്തുന്നതിന് നമ്മെ സഹായിക്കാറുണ്ട് പലപ്പോഴും കിഡ്നി സ്റ്റോൺ അതുപോലെതന്നെ ജോയിന്റ് പെയിനും യൂറിക് ആസിഡ് കൂടുന്ന ആളുകളിലും വരണമെന്നില്ല പലപ്പോഴും ജോയിന്റ് പെയിൻ വരുമ്പോൾ മാത്രമാണ് നമുക്ക് യൂറിക് ആസിഡ് രക്തത്തിൽ ഉയർന്നുനിൽക്കുന്നു എന്ന് കണ്ടുപിടിക്കുന്നത് ഈയൊരു സിറ്റുവേഷൻ.

നമുക്ക് ഉണ്ടായിക്കഴിഞ്ഞാൽ പലപ്പോഴും ആദ്യമേ തന്നെ മരുന്ന് ഉപയോഗിക്കണം ഞാൻ എന്റെ ക്ലിനിക്കിൽ പ്രാക്ടീസിൽ ഉപയോഗിച്ച് തുടങ്ങുന്നതിനു മുമ്പേതന്നെ യൂറിക് ആസിഡ് കൂടുന്നവർക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരൊറ്റമൂലി കോമ്പിനേഷൻ വേണമെങ്കിൽ പറയാം അതിനു ഞാൻ എസ്പ്ലേ ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾ ഒന്ന് ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കുക നിങ്ങളുടെ ട്രൈ ചെയ്യുകഞാനിവിടെ പറയുന്ന ഭക്ഷണങ്ങൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/-t4O1jfPbS4