ഭർത്താവ് ആദ്യരാത്രിയിൽ കണ്ടത് ചോ.ര.യൊ.ലിപ്പിച്ചു കിടക്കുന്ന ഭാര്യയെ; പിന്നീട് ഭർത്താവ് ചെയ്തതു കണ്ടോ ഏതൊരാളും കൊതിച്ചു പോകും ഇങ്ങനെ ഒരു ഭർത്താവിനെ കിട്ടാൻ

കല്യാണ രാത്രി എല്ലാവരും കൂടി ഹാളിലിരുന്ന് സംസാരിക്കുമ്പോഴാണ് തന്റെ പെണ്ണിന്റെ മുഖത്ത് വെപ്രാളം അസ്സലാമു കണ്ടത് വല്ലാതെ വിയർത്തു കുളിച്ചിട്ടുണ്ടല്ലോ പെണ്ണ് ചിലപ്പോൾ കല്യാണത്തിന് ക്ഷീണം കൊണ്ടായിരിക്കും അവൻ മനസ്സിൽ ഓർത്തു അതേസമയം തന്നെ തന്നെ നോക്കുന്ന തന്നെ ഭർത്താവിനെ കണ്ണുകളെ നൂറിൻ കണ്ടു കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ടായിരുന്നു എന്തുപറ്റി അസ്സലാം കണ്ണുകൾ കൊണ്ട് തന്നെ അവൻ ചോദിച്ചു ഒന്നുമില്ല എന്നുള്ള അർത്ഥത്തിൽ അവളൊന്നു.

   

പുഞ്ചിരിക്കാനായി ശ്രമിച്ചു എങ്കിലും അവളുടെ മുഖം വേദന കൊണ്ട് ചുളിഞ്ഞു ആരോടും പറയാതെ പെട്ടെന്ന് അവൾ നിന്നും എഴുന്നേറ്റ് തങ്ങളുടെ റൂമിലേക്ക് നടന്നു പെണ്ണിന് അപ്പോഴേക്കും നാണം വന്നു റൂമിലേക്ക് കയറി നടക്കുന്നതിനിടയിൽ എല്ലാം ആളുകളും കൂടെ റൂമിലിരുന്ന് തമാശപോലെ കളിയാക്കി ചിരിക്കുന്നത് അവൾ കേട്ടുവെങ്കില്ലും അവളുടെ മനസ്സും ശരീരവും വേദന കൊണ്ട് പുളയുകയായിരുന്നു എങ്ങനെയെങ്കിലും റൂമിയിലേക്ക് കയറിയ നൂറ കട്ടിലേക്ക്.

വീണു കുറച്ചു കഴിഞ്ഞതും തന്നെ സാരിയിൽ കൂടി നനവ് കാലുകളിലേക്ക് പടരുന്നത് അവൾ അറിഞ്ഞു രണ്ടുദിവസം കഴിഞ്ഞിട്ടാണ് ഡേറ്റ് തനിക്ക് ആരംഭിക്കുന്നത് കല്യാണത്തിന് ടെൻഷനും സ്ട്രെസ്സും കൂടിയത് കൊണ്ടാണ് എന്ന് തോന്നുന്നു ഇന്ന് തന്നെ ആരംഭിച്ചിട്ടുള്ളത് നല്ല ബ്ലീഡിങ് ഉണ്ട് രണ്ടുദിവസം കഴിഞ്ഞിട്ടാണല്ലോ ഡേറ്റ് എന്നുള്ള ധൈര്യത്തിലാണ് ഇന്ന് അത്ര അധികം മുൻകരുതൽ എടുക്കാതിരുന്നത് ഇപ്പോൾ വയറു വല്ലാതെ തന്നെ വേദനിക്കുന്നുണ്ട്.

അതിന്റെ കൂടെ പുറംവേദനയും കാലുവേദനയും ഞെരിക്കൽ കൊണ്ട് ബെഡിൽ കിടന്ന് പുളയുന്ന സമയത്ത് അവൾ ആ കാഴ്ച കണ്ടു പാതിരാത്രിക്ക് വേണ്ടി ഒരുക്കിയിട്ടുള്ള ബെഡിൽ താൻ കിടന്ന ഭാഗം ബ്ലഡ് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് പടച്ചോനെ ഇനി എന്ത് ചെയ്യും വീട്ടിലായിരുന്നു എങ്കിലും ഉമ്മ ഉണ്ടാകുമായിരുന്നു.

ഈ സമയം തന്റെ കൂടെ വേദന അസ്വദിനീയമായ സമയത്ത് തന്നെ ചേർത്തുപിടിച്ചുകൊണ്ട് ഉമ്മ പുറത്തു കാലുകളിലും അമ്മ പതുക്കെ തടവിത്തരും ഉമ്മയുടെ ആ സ്നേഹത്തിലും ആ കയറിയെങ്കിലും തങ്ങളുടെ വേദനയെല്ലാം ഇല്ലാതായി പോയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു കണ്ണീരോടുകൂടി തന്നെ അവൾ ഓർത്തു ഇനി എന്ത് ചെയ്യും അമ്മ ഇക്കയാണ് എങ്കിൽ ഇപ്പോൾ ഇങ്ങോട്ട് കയറി വരും ഇന്ന് ഞങ്ങളുടെ ആദ്യ രാത്രിയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.