അമ്മായിഅച്ഛന്റെ ഭക്ഷണം വലിച്ചെറിഞ്ഞ മോൾക്ക് ദൈവം കൊടുത്ത പണി കണ്ടോ?

അവൾ ചോറ് എടുത്തുകൊണ്ട് അയാളുടെ മുഖത്തേക്ക് വലിച്ചെറിഞ്ഞു കറിയും കുമാരനും മുഖത്ത് വന്ന് നീറ്റിൽ വരുമ്പോൾ കണ്ണുകൾ അടിച്ചുകൊണ്ട് അയാൾ നിലവിളിച്ചു പോയി എന്താണ് കാണിക്കുന്നത് അച്ഛന്റെ മുഖത്തേക്ക് ആണോ ചോറ് വലിച്ചെറിയുന്നത് വിഷ്ണു ഓടിവന്നു അയാളെ പിടിച്ചു വാഷിംഗ് ബേസിലേക്ക് നടന്നു പിന്നെ നിങ്ങളുടെ തന്തയോട് മര്യാദയ്ക്ക് കൊടുക്കുന്നത് കഴിക്കാനായി പറയണം അലവലാതി അവൾ അലറി ടിവി കണ്ടുകൊണ്ടിരുന്ന.

   

ഉണ്ണി വേദനയുടെ ആരംഗം നോക്കി നിന്നു ആരുടെ അമ്മേനെ കെട്ടിക്കാനായി പോയിരുന്നു അവളുടെ ദേഷ്യം കണ്ട് ഉണ്ണി മുകളിലുള്ള മുറിയിലേക്ക് അവൻ കത്തിൽ ഓടി പോയോ അച്ഛാ അയാളുടെ കണ്ണിൽ വെള്ളം തെളിച്ചു മുഖം എല്ലാം കഴുകി കൊണ്ട് ചോദിച്ചു ഒന്നും മിണ്ടാതെ അവിടെ തോളിൽ പിടിച്ചുകൊണ്ട് അച്ഛൻ അനങ്ങാതെ തന്നെ നിന്നു കുറച്ചു കൂടിപ്പോയി രാധേ ഇയാളെ ഞാൻ തല്ലി കൊന്നില്ല എങ്കിലും അത്ഭുതമുള്ളൂ ചാവുന്നില്ല മനുഷ്യനെ വട്ടംചുറ്റിക്കാൻ ആയിട്ട് വരുന്ന ഓരോ ജന്മങ്ങൾ അദ്ദേഹം നിറകണ്ണുകളോട് കൂടി തന്നെ മകനെ നോക്കി ഒന്നും മിണ്ടാതെ അടുക്കളയിലൂടെ ഇറങ്ങി പുറത്ത്.

തനിക്കായി ഒരുക്കിയിട്ടുള്ള മുറിയിൽ കയറി കഥക് അടച്ചു കരഞ്ഞുകൊണ്ട് കട്ടിലിലേക്ക് ഇരുന്നു ലക്ഷ്മി എന്ന് അയാൾ ഉച്ചത്തിൽ തന്നെ നിലവിളിച്ചുകൊണ്ട് കരഞ്ഞു ജാനകി ആയിരുന്നു അയാൾക്ക് എല്ലാം 15 വയസ്സ് ഉള്ളപ്പോഴാണ് താൻ അവളുടെ കൈപിടിക്കുന്നത് അയാൾ ഓർത്തു 50 വർഷങ്ങൾ അവൾക്കൊപ്പം ജീവിച്ചു അവളിൽ വിതച്ച വിത്തുകളും വിധി കൊത്തിയെടുത്തു എട്ടാമൻ ആയിട്ടാണ് വിഷ്ണു ജനിച്ചത് അന്ന് അവൾക്ക് ഒരു 30 വയസ്സ് കാണും.

ഒരിടത്തും അവൾ തന്നെ ഒറ്റയ്ക്ക് ആകുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല രാവിലെ രണ്ട് ആളുകളും ഒരുമിച്ച് ഇതുതന്നെ എഴുന്നേൽക്കും അടുക്കളയിൽ അവൾ പാചകം ചെയ്യുമ്പോൾ താൻ വിറക്കും കിറി മുറ്റം അടിച്ചു അവളെ സഹായിച്ചും തമ്മിൽ താൻ പണിയെടുക്കുമ്പോൾ തനിക്കൊപ്പം വന്ന് അവൾ വെയിലും കൊണ്ട് എപ്പോഴും പിന്നാലെ നിൽക്കും സഹായം ആവശ്യമായിട്ടുണ്ട് എന്ന് എനിക്ക് ഒരിക്കൽ പോലും പറയേണ്ടി വന്നിട്ടില്ല എല്ലാം കണ്ടറിഞ്ഞു ചെയ്യുമായിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.