നാട്ടുകാരും ബന്ധുക്കളും അവൾ ഒളിച്ചോടിയതാണ് എന്ന് നടന്നു എന്നാൽ സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ

തമിഴ് നാട്ടിലെ തേനിയിലാണ് ഈ സംഭവം നടക്കുന്നത് 2019 കസ്തൂരി എന്ന ഏകദേശം 23 വയസ്സുള്ള ഒരു പെൺകുട്ടി വീട്ടുകാരോട് യാത്ര പറഞ്ഞു കോളേജിലേക്ക് പോവുകയാണ് നേരമായിട്ടും വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു വന്നിട്ടില്ല സമയം ഒരുപാട് വൈകിയിട്ടുണ്ട് ആയിരുന്നു വീട്ടുകാർ അങ്ങനെ അന്വേഷണം തുകയാണ് ഫ്രണ്ട്സിനോട് എല്ലാം തന്നെ ചോദിച്ചു അപ്പോഴാണ് മറ്റൊരു കാര്യം നമ്മൾ അറിഞ്ഞത് ഈ കസ്തൂരി എന്നുള്ള പെൺകുട്ടിക്ക് അതേ കോളേജിലെ.

   

തന്നെ മറ്റൊരു ഏഴ് എന്നുള്ള ഒരു യുവാവുമായി പ്രേമത്തിൽ ആയിരുന്നു എന്നുള്ളത് അവന്റെ കൂടെ പോയതാ എന്ന് എല്ലാം ആളുകളും വിചാരിച്ചു അങ്ങനെ അതിന്റെ അടുത്ത ദിവസം അതായത് മെയ് 15 ആം തീയതി ബന്ധുക്കളെല്ലാം അവന്റെ വീട്ടിലേക്ക് പോവുകയാണ് എന്നാൽ അവിടെ ചെന്നപ്പോൾ അവൻ അവിടെയില കഴിഞ്ഞദിവസം മുതൽ തന്നെ കാണാനില്ല അവന്റെ വീട്ടുകാരും പറയുന്നു കടത്തിക്കൊണ്ടുപോയി എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് ഇനി പോലീസ്.

സ്റ്റേഷനിൽ ഈ പെൺകുട്ടിയുടെ വീട്ടുകാർ അതായത് കസ്തൂരിയുടെ വീട്ടുകാർ ഒരു കമ്പ്ലൈന്റ് കൊടുത്തു പോലീസിന് വേറൊരു ഇൻഫർമേഷൻ കൂടി ലഭിക്കുന്നു മുരളി പോസ്റ്റിലെ അടുത്തായി ഒരു ചായക്കടക്കാരൻ ആണ് പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് എത്തി ഈ കാര്യം പറഞ്ഞത് രണ്ടുദിവസമായി ഒരു ബൈക്ക് തന്നെ ഇവിടെ ഇരിക്കുന്നുണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് പോയി ആ ബൈക്ക് കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു ബൈക്കിന്റെ നമ്പർ ചെക്ക് ചെയ്തപ്പോൾ അത് എഴു ബിന്ദുവിന്റെ.

വണ്ടിയാണ് അങ്ങനെ ബന്ധുവിനെ വീട്ടിലേക്ക് നേരെ പോലീസ് പോവുകയാണ് പോളി വാവ വണ്ടി കൊണ്ടുപോയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു എന്ന് ബന്ധവും സംബന്ധിച്ചു അങ്ങനെ 2012 മെയ് അവന്റെ വീട്ടുകാർ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ പോയി ഒരു റിപ്പോർട്ട് കൊടുക്കുകയാണ് മകൻ കാണാനില്ല അവനെ നിങ്ങൾ തിരയണമെന്ന് കിട്ടിയ സ്ഥലം ഒരു ഫോറസ്റ്റിന്റെ ഏരിയയാണ് അങ്ങനെ കാട്ടിനുള്ളിൽ അന്വേഷിക്കാനായി തുടങ്ങിയപ്പോഴാണ് ഇത് ഒരു ദുർഗന്ധം വന്നുതുടങ്ങിയത് നോക്കിയപ്പോൾ ബന്ധുക്കളും പോലീസ് ഒരേപോലെ തന്നെ ഞെട്ടിപ്പോയി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.