തടി കുറയ്ക്കാൻ കുമ്പളങ്ങ തടി കുറയാനുള്ള നാട്ടുവൈദ്യം

അമിത ഭാരം ഇപ്പോൾ മാനസികമായിട്ടും ശാരീരികമായിട്ടും ആളുകൾ വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട് തന്നെ ഡയറ്റിലൂടെ നമുക്ക് എങ്ങനെ നിലവാരം കുറിക്കാം എന്നുള്ളതാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് ഇന്നത്തെ കാലഘട്ടത്തിൽ ആരോഗ്യത്തെക്കുറിച്ച് അധികം ശ്രദ്ധിക്കാറില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ ഡിസീസ് കൂടുതലായി തന്നെ കണ്ടുവരുന്നു ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ ഡിസീസ് ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ഒന്ന് തന്നെയാണ് അമിത വണ്ണം.

   

അല്ലെങ്കിൽ പൊണ്ണത്തടി എന്നുള്ളത് ധാരാളമായി തന്നെ കൊഴുപ്പ് അടിഞ്ഞുകൂടിയാണ് നമുക്ക് അമിത ദാരം ഉണ്ടാകുന്നത് ഡയറ്റിലേക്ക് കടക്കാൻ എന്തെല്ലാം ഡയറ്റിന് കാര്യം വരുമ്പോൾ ആളുകൾക്ക് പലതരത്തിലുള്ള അഭിപ്രായങ്ങൾ എല്ലാം ഞാൻ കേട്ടിട്ടുണ്ട് ചില ആളുകൾ പറയും ആളുകൾ പറയും എന്തായാലും ഇത് കഴിച്ചിട്ട് തടിക്കുന്നത് അല്ലെ അതുകൊണ്ടു തന്നെ പട്ടിണി കിടന്നിട്ട് കുറയ്ക്കാം എന്ന് പറയുന്ന ആളുകളുണ്ട് നമ്മൾ എപ്പോഴും ബാലൻസ്.

ചെയ്തിട്ടുള്ള ഡയറ്റ് ആണ് കീപ്പ് ചെയ്യാറുള്ളത് നമ്മൾ പട്ടിണി കിടന്നുകൊണ്ട് ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാനായി ശ്രമിച്ചാൽ നമുക്ക് വീണ്ടും കൂടുതലായിട്ട് കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് വരാനാണ് ചാൻസ് ബാലൻസ് ഉണ്ടായിട്ട് കീപ്പ് ചെയ്യുകയാണ് എങ്കിൽ നമുക്ക് വൈറ്റമിൻ എല്ലാം തന്നെ നമുക്ക് നിയന്ത്രണത്തിൽ ആക്കിയിട്ട് ശരിയായ രീതിയിൽ തന്നെ നമുക്ക് ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാനായി കഴിയുന്നതാണ് നമ്മൾ കൂടുതലായിട്ടും കോംപ്ലക്സ് ആയിട്ടുള്ള കാർബൊ ഹൈഡ്രേറ്റ്.

സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് പരമാവധി ഒഴിവാക്കാനായി ശ്രമിക്കുക കോംപ്ലക്സ് ആയ കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് എന്ന് പറയുമ്പോൾ വെജിറ്റബിൾസ് ഗെയിംസ് ആഹാരങ്ങൾ ആണ് നമ്മൾ കോംപ്ലക്സ് ആയിട്ടുള്ള കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് അതുപോലെതന്നെ സോഫ്റ്റ് ഡ്രിങ്ക്സ് പോലെയുള്ള ആഹാരങ്ങൾ കേക്ക് എല്ലാം ആണ് സിമ്പിൾ ആയ കാർബോഹൈഡ്രേറ്റിൽ പെടുന്നത്.

നമ്മൾ ധാരാളമായി കഴിക്കുമ്പോൾ ഇൻസുലിനെ റിലീസ് ചെയ്യുകയും ഈ ഇൻസുലിൻ ഫാറ്റ് ആളുകളെ പ്രമോട്ട് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു അതുമൂലം നമ്മൾ ഓവർ weight മാറുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് ആളുകൾ പറയും നമ്മൾ ഇങ്ങനെ ഡയറ്റ് നിങ്ങൾ നോക്കുമ്പോൾ വീട്ടിലൂടെ ചില ആളുകൾക്ക് വിരോധം ഉണ്ടാകുന്നതിന് പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ ചില ഭക്ഷണങ്ങളൊന്നും ചിലപ്പോൾ ഒരിക്കലും കഴിക്കാനായി കഴിയില്ല എന്നുള്ള ചില തരത്തിലുള്ള ചോദ്യങ്ങളെല്ലാം ഞാൻ കേൾക്കാറുണ്ട് അമിതവണ്ണം ഉള്ള ആളുകൾ പ്രധാനമായിട്ടും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് നമ്മുടെ ഐഡിയ ബോഡി weight ലേക്ക് എത്തിക്കഴിയുമ്പോൾ തന്നെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/ZfaUnkdTTo4