മിനിറ്റുകൾ കൊണ്ട് മുടി കറുപ്പിക്കാം കെമിക്കലുകൾ ഇല്ലാതെ

മുടി കറുപ്പിക്കാൻ ആയിട്ട് ഉപയോഗിക്കുന്ന ഹെയർ കളറുകളും എല്ലാം ഇന്ന് നമ്മുടെ ദൈനംദിന ജീവിതത്തിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് മാറിയിട്ടുണ്ട് മുമ്പ് എല്ലാം നമ്മൾ 50 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ ആളുകളിൽ ആയിരുന്നു നര ഉള്ളത് അങ്ങനെ ഇരുന്നാലും സാരമില്ല എന്നെല്ലാം വിചാരിച്ചിരുന്നുവെങ്കിൽ ഇന്ന് 20 കളില്‍ തന്നെ 24 25 വയസ്സുള്ള സ്ത്രീകൾക്കും പുരുഷന്മാർക്കും എല്ലാം തലയിൽ രോമങ്ങളും എല്ലാം തന്നെ നരക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥയുണ്ട് സൊസൈറ്റിയെ ഫേസ് ചെയ്യാനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട്.

   

കൊണ്ട് കൂടുതൽ ആളുകളും ഹെയർ കളറുകളും ടയർ എല്ലാം ഇന്ന് ചെറുപ്പം മുതലേ തന്നെ ആളുകളും ഉപയോഗിച്ച് വരുന്നുണ്ട് എന്നാൽ ഇത് ഉപയോഗിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ഉണ്ടാകുന്ന അലർജി റിയാക്ഷൻ ആണ് ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നം സ്കിന്നിന് വരുന്ന ചൊറിച്ചിൽ ഇത് പുരട്ടി കഴിഞ്ഞാൽ ഭയങ്കരമായിട്ടുണ്ടാകുന്ന ഞാൻ തടിച്ചു പൊട്ടി നീരുവലിപ്പ് വരുക വല്ലാതെ സ്കിൻ പൊളിഞ്ഞു ഇളക്കുക വസ്തുക്കൾ ഇന്ന് ഒരുപാട് ആളുകളെ കിട്ടുന്നുണ്ട് പലപ്പോഴും.

ഇന്ന് മാർക്കറ്റിൽ നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ഹെയർ ഡൈ എന്നുള്ള പേരിൽ യാതൊരു കെമിക്കലുകളും ചേർക്കാത്ത തരത്തിലുള്ള പ്രോഡക്ടുകളും എല്ലാം തന്നെ വരാറുണ്ട് എന്നാൽ എന്താണ് സത്യാവസ്ഥ എന്നാൽ നമുക്ക് പെർമനന്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു നിറം കൊടുക്കുന്നതിന് രാസവസ്തുക്കൾ അല്ലാതെ ഒന്നും തന്നെ ലഭ്യമല്ല എന്നുള്ളതാണ് വാസ്തവം തന്നെ നമുക്ക് നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ഒരു പ്രോഡക്റ്റിനെ തപ്പി നടക്കുമ്പോൾ നമുക്ക് പെടുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് എന്നാൽ.

നിങ്ങൾക്ക് വളരെ വീട്ടിൽ തന്നെ ഇരുന്നുകൊണ്ട് വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് തന്നെ പ്രിപ്പയർ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്ന ടെമ്പററി കളർ കൊടുക്കാൻ കഴിയുന്ന മുടിയുടെ പുറമെയുള്ള പ്രോട്ടീന്റെ പുറത്ത്‌ നാൾ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് കിടക്കാനായി കഴിയുന്ന ഒരു നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ഡൈ വീട്ടിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കും ഇന്ന് നമ്മുടെ മാർക്കറ്റിൽ നിന്ന് ലഭിക്കുന്ന പലതരത്തിലുള്ള ഡൈമായി താരതമപ്പെടുത്തുമ്പോൾ അലർജി ഉണ്ടാകാനുള്ള സാധ്യത ഇന്നത്തെ വളരെ കുറവാണ് കോമ്പിനേഷൻ എങ്ങനെയാണ് ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/-u-93tz6YCE