ഒരാഴ്ച കൊണ്ട് മുടിവളർച്ച ഇരട്ടി കിടക്കും മുൻപ് ഇത് തടവിയാൽ മതി

ഹായ് ഫ്രണ്ട്സ് വെൽക്കം ബാക്ക് ടു അവർ ചാനൽ ടിപ്സ് ഫോർ യൂ എ ടു സെഡ്. നമ്മുടെ ചാനലിൽ ബോഡി ബ്യൂട്ടി കെയർ ചലഞ്ചിറ്റേ ചാപ്റ്റർ 12 ആണ് ഇന്ന്. ഇന്നത്തെ വീഡിയോ എന്നുപറയുന്നത് നമ്മുടെ മുടിയിലെ എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റി മുടി നന്നായി തഴച്ചു വളരാൻ ആയിട്ട് കുളിക്കും മുൻപ് തലമുടിയിൽ ഒന്ന് തടവി കൊടുക്കേണ്ട ഒരു സംഭവമാണ് പറയുന്നത്. അതായത് ഈ ഒരു സംഭവം വച്ചിട്ട് തലയൊന്നു മസാജ് ചെയ്താൽ മാത്രം മതി മുടികൊഴിച്ചിൽ മാറ്റാനായി ട്ടും മുടി വളരെ പെട്ടെന്ന് വളരാൻ ആയിട്ടും മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഫംഗസ് അതായത് താരൻ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ സ്പ്ലിറ്റ്നസ് പോലുള്ള എല്ലാം മാറാൻ ആയിട്ട് കുളിക്കുംമുമ്പ് ഇത് തലമുടിയിൽ തടവിയാൽ മതി.

അത്രയും റിസൾട്ട് തരുന്ന ഒരു നാച്ചുറൽ ഡി ഐ വൺ പാക്ക് ആണ് ഇന്ന് കാണിക്കാൻ പോകുന്നത്. അപ്പോൾ ആദ്യമായിട്ടാണ് എൻറെ ചാനൽ കാണുന്നതെങ്കിൽ ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക, സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്താൽ മാത്രം പോരാ ബെൽ ഐക്കൺ അമർത്തണം, ഓൾ എന്ന ഓപ്ഷൻ പ്രസ്സ് ചെയ്യണം തുടർന്നുവരുന്ന വീഡിയോസ് നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ആയിട്ട് വരുന്ന വീഡിയോസ് ലൈക്കും കമൻറ് ഷെയർ ചെയ്യണം. അപ്പോൾ നമുക്ക് അധികം സമയം വേസ്റ്റ് ചെയ്യാതെ നോക്കാം.

മുടിവളർച്ച കൂട്ടായിട്ട് മുടി കൊഴിച്ചിൽ ഇല്ലാതിരിക്കാൻ ആയിട്ടും, മുടിയിലെ എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റാൻ ആയിട്ടും നമുക്ക് വളരെ സിമ്പിൾ ആയി ഉണ്ടാക്കാൻ പറ്റുന്ന നാച്ചുറൽ ഡി ഐ വൈ പാക്ക് എന്താണ്. മുടി വളർച്ച കൂട്ടാൻ ആയിട്ട് മുടി കൊഴിച്ചിൽ മാറ്റാൻ ആയിട്ട് അതുപോലെതന്നെ മുടിക്കുള്ള എന്തു പ്രശ്നവും ആവട്ടെ ഡാൻഡ്രഫ് പോലെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ആവട്ടെ സ്പ്ലിറ്റ്നസ് പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ആവട്ടെ എന്തു പ്രശ്നങ്ങളും മാറാൻ ആയിട്ട് ഈ ഒരു കാര്യം മാത്രം നിങ്ങൾ ചെയ്താൽ മതി. ഇത് പ്രത്യേകിച്ച് വലിയൊരു പാക്കോ അല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ ഒരുപാട് സമയം മെനക്കെട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഒന്നുമല്ല.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.