ശ്വാസം നിലച്ചുപോയി! മാനംമുട്ടെ പൊങ്ങിയ ഭീമന്‍ പട്ടത്തില്‍ കുടുങ്ങി 3വയസുള്ള കുഞ്ഞ്; ഞെട്ടിച്ച വീഡിയോ

ശ്വാസം നിലച്ചുപോയി! മാനംമുട്ടെ പൊങ്ങിയ ഭീമന്‍ പട്ടത്തില്‍ കുടുങ്ങി 3വയസുള്ള കുഞ്ഞ്; ഞെട്ടിച്ച വീഡിയോ. ലോകം മുഴുവൻ ഇപ്പോൾ ഞെട്ടുന്നത് തായ്‌വാനിൽ നിന്നുള്ള ഒരു സംഭവത്തിന് വീഡിയോ കണ്ടാണ് മാസങ്ങൾക്കുമുമ്പ് തായ്‌വാൻ അന്താരാഷ്ട്ര പട്ടം ഫെസ്റ്റിവൽ നടക്കുന്നതിനിടയിൽ നടന്ന സംഭവത്തിന് വീഡിയോ ഇപ്പോഴും വൈറലായി തുടരുകയാണ്.

ഹൃദയം സ്തംഭിച്ച് ആ 30 നിമിഷങ്ങൾ എന്ന അടിക്കുറിപ്പോടെ പ്രചരിക്കുന്ന വീഡിയോ ലക്ഷക്കണക്കിന് പേരാണ് കണ്ടു കഴിഞ്ഞത് അതിനോടൊപ്പം ആകാശത്തിലേക്ക് വലിച്ചെറിയപ്പെട്ട മൂന്ന് വയസ്സ് മാത്രം പ്രായമുള്ള കുട്ടിയുടെ വീഡിയോയാണിത് എന്നാൽ. ഇതുപോലുള്ള ഹെൽത്ത് ടിപ്സ് ആൻഡ് ന്യൂസുകൾ അറിയുന്നതിന് വേണ്ടി ഈ പേജ് ലൈക്ക് ചെയ്തതിനുശേഷം സേവ് ചെയ്യുക അപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് പുതിയതായി നിങ്ങൾ ഇടുന്ന പോസ്റ്റുകൾ നിങ്ങളുടെ മുന്നിലേക്ക് വരുന്നതാണ്. നല്ല നല്ല അറിവുകൾക്കായി ഈ പേജ് ലൈക് ചെയ്യുക.

Leave A Reply

Your email address will not be published.