തലയിലെ പേൻ ശല്യവും ഈരു ശല്യവും ഇനി നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാകില്ല

സാധാരണയായി തലയിൽ പേൻ ശല്യം കൂടുതലായും കണ്ടുവരുന്നത് സ്ത്രീകളിലാണ്. സ്ത്രീകളിൽ മാത്രമല്ല കുട്ടികളിലും ഇത് ധാരാളമായി കണ്ടുവരുന്നു. സ്ത്രീകളെ വെച്ച് താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ പുരുഷന്മാർക്ക് പേൻ ശല്യം വളരെ കുറവ് തന്നെയാണ്. തലയിൽ പേൻ ശല്യം കൂടുകയാണെങ്കിൽ അത് പല തരത്തിലുള്ള അസ്വസ്ഥതകൾക്കും അതുപോലെതന്നെ തല ചൊറിച്ചിലിനും ഒക്കെ കാരണമാകുന്നു. ഇതൊക്കെ മാറ്റുന്നതിനു വേണ്ടി വെള്ളം വളരെ പ്രകൃതിദത്തമായ ഒരു മാർഗം ആണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി കാണിച്ചുതരുന്നത്. ഇതിൽ പറയുന്നതുപോലെ തുടർച്ചയായി നിങ്ങൾ മൂന്നുദിവസം ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ എത്ര കൂടിയ പേൻശല്യം നിങ്ങൾക്ക് മാറി കിട്ടുന്നതാണ്.

ഈ ഒരു വിഷാദം ഉണ്ടാക്കാനായി നമുക്ക് ആദ്യം തന്നെ വേണ്ടെന്ന് നാരങ്ങയുടെ നീരാണ്. നാരങ്ങാ നീര് അസിഡിറ്റി ആയതുകൊണ്ട് പേൻ തലയിൽ നിന്നും കളയുന്നതിന് അതിന് അതിന് ഏറെ പങ്കുണ്ട്. അടുത്തതായി നമുക്ക് ഇത് ഉണ്ടാക്കാനായി ആവശ്യമായി വരുന്നത് കർപ്പൂരം ആണ്. കർപ്പൂര ചന്ദനം തട്ടുക യാണെങ്കിൽ നമ്മുടെ വീട്ടിലുള്ള ഉറുമ്പ് ചെറിയ പ്രാണികൾ ഇവയൊക്കെ പോകുന്നതാണ്. അപ്പോൾ പിന്നെ തലയിലെ പേനിൻറെ കാര്യം പറയേണ്ട കാര്യമില്ലല്ലോ. ഈ വിഷയത്തെപറ്റി കൂടുതൽ ആയി അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ പൂർണമായും കാണേണ്ടത് അനിവാര്യമാണ്.

Like your Page to get you news like this. Share this post so that others can see and get this information. Please enter your comments in the comment box below. Like news like News Health and Kai Page.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *