തുണി കഴുകി കൊണ്ടിരുന്ന വീട്ടിലെ സ്ത്രീ അപ്രത്യക്ഷയായി പിന്നീട് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത് എവിടെയാണെന്ന് കണ്ടോ

കണ്ണൂർ വീടിന് പിൻഭാഗത്തായി അലക്കി കൊണ്ടിരുന്ന വീട്ടമ്മ ഭൂമി താഴ്ന്നു സമീപത്തെ പത്ത് മീറ്റർ അകലെയുള്ള അയൽവാസിയുടെ കിണറ്റിൽ വന്നു വീണു. കലക്കി കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്ന വീട്ടമ്മ കാൽതെറ്റി അടുത്തുള്ള ചെറിയ കുഴിയിൽ വീണ് അപ്രത്യക്ഷമാവുകയായിരുന്നു. ഉടൻ തന്നെ അടുത്തുള്ള വീടിൻറെ കിണറ്റിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുകയും ചെയ്തു. ഭൂമിക്കടിയിൽ രൂപപെട്ട ഗുഹയിലൂടെ അപ്പുറത്തെ വീട്ടിലെ കിണറ്റിൽ വന്ന് പതിക്കുകയായിരുന്നു. കിണറ്റിൽ വലിയ ശബ്ദത്തോടെ എന്തോ വീഴുന്ന ശബ്ദം കേട്ടതോടെയാണ് വീട്ടുകാർ സംഭവം അറിയുന്നത്.

25 കോൽ ആഴമുള്ള കിണറ്റിൽ ആണ് വീട്ടമ്മ വന്ന പതിച്ചത്. പോലീസും ഫയർഫോഴ്സും എത്തുമ്പോഴേക്കും നാട്ടുകാർ തന്നെ വീട്ടമ്മയെ രക്ഷപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. ആലപ്പുഴ പുഴ വീട്ടിലെ ഗവൺമെൻറ് സ്കൂളിന് സമീപത്തെ അയ്യൂബിനെ ഭാര്യ ഉബൈദ ആണ് അപകടത്തിൽ പെട്ടത്. വ്യാഴാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് 12 മണിക്കാണ് സംഭവം നടന്നത്. സംഭവ സ്ഥലം മുഴുവനായി നിരീക്ഷണത്തിലാണ്. ഈ വിഷയത്തെപറ്റി കൂടുതൽ ആയി അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ പൂർണമായും കാണേണ്ടത് അനിവാര്യമാണ്.

Like your Page to get you news like this. Share this post so that others can see and get this information. Please enter your comments in the comment box below. Like news like News Health and Kai Page.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *