ഇത്രയും ചിരിപ്പിച്ച ഒരു മോഷണം വേറെ ഉണ്ടാകില്ല

ഇത്രയും മറ്റുള്ളവരെ ചിരിപ്പിച്ച ഒരു മോഷണം നിങ്ങൾ കണ്ടിട്ടുണ്ടാവുകയില്ല. സംഭവം തികച്ചും എളുപ്പമാണ് എന്നാൽ അതിന് ഒരു കഴിവ് വേണം. സോഷ്യൽ മീഡിയ വഴി പലതരത്തിലുള്ള മോഷണങ്ങളും മോഷണശ്രമം ഒക്കെ നമ്മൾ നിരന്തരം കാണാറുണ്ട്. സിസിടിവി വന്നതുകൊണ്ട് മോഷ്ടിച്ചു വീട്ടിലെത്തുന്നതി നേക്കാൾ മുന്നേ കള്ളന്മാർക്ക് പിടിവീഴും എന്ന സ്ഥിതിയാണുള്ളത്. പലതരത്തിലുള്ള മോഷണം കണ്ട ചിലപ്പോൾ നമ്മൾ തന്നെ അന്തം വിട്ടു പോകാറുണ്ട്.

കാരണം സമയമെടുത്ത് സമയവും സന്ദർഭവും ഒക്കെ നോക്കി എത്ര പ്ലാനിങ് നടത്തിയാണ് ഒരു വീട്ടിൽ മോഷ്ടാക്കൾ വന്ന മോഷ്ടിക്കുന്നത് എന്ന് നമ്മുടെ ചിന്തിച്ചുപോകും. ഇപ്പോളിതാ അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു മോഷണമാണ് സാമൂഹ്യ മാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലായി മാറുന്നത്. പക്ഷേ ഈ മോഷണം കാശിനോ സ്വർണത്തിന് ഒന്നിനും വേണ്ടിയല്ല. മറിച്ച് മോഷ്ടാവിനെ ലക്ഷ്യം ഒരു മദ്യക്കുപ്പി ആണ്. അപ്പാപൻറെ മദ്യക്കുപ്പി ആണ് ഇവിടെ മോഷ്ടിക്കുന്നത്. ഈ വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് ഇനി കൂടുതലായി അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ പൂർണമായി കാണേണ്ടതാണ്.

Like your Page to get you news like this. Share this post so that others can see and get this information. Please enter your comments in the comment box below. Like news like News Health and Kai Page.

1 thought on “ഇത്രയും ചിരിപ്പിച്ച ഒരു മോഷണം വേറെ ഉണ്ടാകില്ല”

  1. Judi Puthenkalayil

    വീഡിയോ കണ്ടപ്പോൾ ഒരു പഴഞ്ചൊല്ല് ആണ് ഓർമ വന്നത്.ഇല നക്കിയ നാറിയുടെ കിറി നക്കിയ പട്ടി .judi

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *