ഒരേ സമയം വിവാഹം കഴിച്ച് യുവാവ് രണ്ടു യുവതികളെ ഈ വിവാഹമാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ

രണ്ട് യുവതികളെ ഒരേ സമയം വിവാഹം കഴിച്ച് യുവാവ്. ഈ വിവാഹമാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇപ്പോൾ വൈറലാകുന്നത്. ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരു വിവാഹമാണ് വൈറൽ ആയി മാറുന്നത്. കാരണം ഈ വിവാഹത്തിന് ഒരു പ്രത്യേകതയുണ്ട്. പ്രത്യേകത എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ ഒരേ പന്തലിൽ ഒരേ നേരം രണ്ടു യുവതികളെയാണ് ഒരു യുവാവ് വിവാഹം കഴിക്കുന്നത്. സംഭവം നടന്നത് ചത്തീസ്ഗഡിലെ ഒരു ഗ്രാമത്തിൽ ആണ്. ഇതിലെ താരം ഈ യുവാവാണ്. ഈ യുവാവ് ആ ഗ്രാമത്തിൽ തന്നെയുള്ള രണ്ട് യുവതികളേയും ഒരേസമയം തന്നെ പ്രേമിക്കുകയായിരുന്നു. എന്നാൽ അദ്ദേഹം ആരെയും വഞ്ചിച്ചിട്ടില്ല എന്നുമാത്രമല്ല അവരെയും കൊണ്ട് ഒളിച്ചോടിയതും ഇല്ല.

21 വയസ്സായ സുന്ദരി എന്ന യുവതിയേയും 19 വയസ്സായ ഹസീന എന്ന യുവതിയേയും ആണ് ഈ യുവാവ് സ്നേഹിച്ചത്. ഇരുവരും പ്ലസ് ടു പാസായവർ ആയിരുന്നു. അങ്ങനെ അവസാനം ഈ യുവാവ് വിവാഹം കഴിക്കണമെന്ന ആഗ്രഹം രണ്ട് യുവതികളോടും പറയുകയുണ്ടായി. അവർക്ക് ഇരുവർക്കും സമ്മതമാണെന്ന് അറിഞ്ഞശേഷം ആണ് ചന്തു വീട്ടുകാരോടും ഗ്രാമത്തിലുള്ള ആൾക്കാരോടും കാര്യം അവതരിപ്പിച്ചത്. ഈ യുവാവ് പറയുന്നത് ഇങ്ങനെയാണ്… എനിക്ക് സുന്ദരിയേയും ഹസീനയേയും ഒരേപോലെ ഇഷ്ടമാണ്.അവരെ എല്ലാവരുടെയും മുൻപിൽ വച്ച് തന്നെ വിവാഹം കഴിക്കണമെന്ന് നിർബന്ധമുണ്ടായിരുന്നു.

The young man married two young women at the same time. This marriage is now going viral on social media. Now a marriage on social media is going viral. Because this marriage has a special ity. The special thing is that a young man marries two young women at the same time in the same pandal. The incident took place in a village in Chhattisgarh. The star is this young man. The young man was falling in love with the two young women in the village at the same time. But he did not deceive anyone and ran away with them.

This young man loved a young woman named Beautiful, 21, and Hasina, 19. Both were plus two passed. So the young man finally told the two young women that he wanted to marry. After knowing that they both agreed, Chandu told the family and the villagers. This young man says… I love dwellers and hasina alike and wanted to marry her in front of everyone.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *