സ്കൂൾ ബസ്സിൽ കാണാതിരുന്ന മകളെ മാതാപിതാക്കൾ അന്വേഷിച്ച് അറിഞ്ഞത് ഞെട്ടിക്കുന്ന കാര്യം

സ്കൂൾ ബസിൽ നിന്നും അവസാനത്തെ കുട്ടിയും ഇറങ്ങുന്നത് വരെ അവൾ മകളെയും കാത്തു നിന്നു ഷിബു മകൾ ഇതുവരെ ഇറങ്ങിയിട്ടില്ലല്ലോ ഇല്ല ചേച്ചിയും മോളും ഇന്ന് ബസ്സിൽ കയറിയിട്ടുമായിരുന്നില്ല ഇനി വൈകുന്നേരം സ്പെഷ്യൽ ക്ലാസ് എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടോ എന്ന് അറിയില്ല ചേച്ചി എന്തായാലും ഒന്ന് സ്കൂളിലേക്ക് വിളിച്ചു ചോദിക്ക് ഞാൻ എന്തായാലും രവി ഏട്ടനെ ഒന്ന് വിളിച്ചു നോക്കട്ടെ ഇനി ചേട്ടനെ എങ്ങാനും പോയി അവളെ വിളിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ രമവേഗം തന്നെ.

   

മൊബൈൽ ഫോൺ എടുത്ത് രവിയേട്ടന്റെ നമ്പറിലേക്ക് കോൾ ചെയ്തു ഹലോ രവിയേട്ടൻ മോൾ എത്തിയോടി അപ്പുറത്ത് നിന്നുള്ള ചോദ്യം കേട്ടപ്പോഴേക്കും അവളുടെ ശരീരം തളരുന്നത് പോലെ തോന്നി രവിയേട്ടാ മോള് ഇതുവരെ എത്തിയിട്ടില്ല രവിയേട്ടൻ എങ്ങാനും സ്കൂളിൽ പോയി എടുത്തോ എന്ന് അറിയാൻ വേണ്ടിയിട്ടാണ് ഞാൻ വിളിച്ചത് ബസ്സിൽ മോൾ കയറിയിട്ടില്ല നീ ഒരു കാര്യം ക്ലാസ് ടീച്ചറിന്റെ നമ്പറിലേക്ക് ഒന്ന് വിളിച്ച് അന്വേഷിക്കുക ഉഷ ടീച്ചർ.

എന്ന് അടിച്ചിട്ടിരിക്കുന്ന നമ്പറിലേക്ക് കോൾ ചെയ്തു ഹലോ ടീച്ചർ ഞാൻ കൃതികയുടെ അമ്മയാണ് മോള് ക്ലാസ്സ് കഴിഞ്ഞ് ഇതുവരെ എത്തിയിട്ടില്ല സ്കൂൾ ബസ്സിൽ മോള് കയറിയിട്ടില്ല പിന്നെ എന്തെങ്കിലും സ്പെഷ്യൽ ക്ലാസ് മറ്റു എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടോ ടീച്ചർ ഇന്ന് സ്പെഷ്യൽ ക്ലാസ് ഒന്നുമില്ല വെച്ചിട്ടില്ല അങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ തന്നെ പേരൻസിനെ ഇൻഫോം ചെയ്യുമെന്ന് നേരത്തെ തന്നെ പ്രിൻസിപ്പാളിനെ അറിയിപ്പ് ഉണ്ടല്ലോ ടീച്ചർ അപ്പോൾ എന്റെ മോളെ നിങ്ങൾ വിഷമിക്കാതിരിക്കുക ചിലപ്പോൾ ബസ്സിൽ കയറാൻ പറ്റാതെ ഏതെങ്കിലും ഭാഗത്ത് മോള് സ്കൂളിൽ ഉണ്ടെങ്കിലും ഞാൻ എന്തായാലും പോയി നോക്കട്ടെ.

ടീച്ചർ സ്റ്റാഫ് റൂമിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി നേരെ ക്ലാസിലേക്ക് പോയി ക്ലാസ്സിൽ എല്ലാം തന്നെ ചെയ്തു നോക്കിയിട്ട് അവളെ എവിടെയും അവിടെ കണ്ടില്ല ടീച്ചർ പ്രിൻസിപ്പാളിന്റെ റൂമിലേക്ക് ചെന്നു ടീച്ചർ 10 യിൽ പഠിക്കുന്ന ക്രതിക സ്കൂൾ ബസ്സിൽ കയറിയിട്ടില്ല ആ കുട്ടിയുടെ അമ്മ ഇപ്പോൾ വിളിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അവർ വല്ലാതെ തന്നെ പേടിച്ചിട്ടാണ് സംസാരിക്കുന്നത് ടീച്ചർ ക്ലാസിൽ പോയി നോക്കിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അത് നോക്കി ടീച്ചർ ഞാൻ ക്ലാസ്സിൽ പോയി ഇപ്പോൾ നോക്കിയിട്ടേ ഉള്ളൂ ഗ്രൗണ്ടിലും ക്ലാസിലും ഒന്നും തന്നെ കുട്ടിയില്ല ടീച്ചർ ഒന്നു വരുമോ നമുക്കൊന്നും കൂടെ ഒന്ന് പോയി നോക്കാം ടീച്ചറും ടീച്ചറും കൂടെ നേരെ ഗ്രൗണ്ടിലേക്ക് വന്നു അപ്പോൾ അവിടെ പേരൻസിനെ വെയിറ്റ് ചെയ്തു ഒന്ന് രണ്ട് കുട്ടികൾ മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ ആ കുട്ടികളോടും പൂന്ണിനോട് ഹെഡ്മാസ്റ്റർ ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.