വേദനയും,നീരും കുറച്ച് അമിത യൂറിക് അസിഡ് ഇല്ലാതാക്കുന്നു..

യൂറിക് ആസിഡിന്റെ അളവ് വർദ്ധിക്കുന്നത് ഇപ്പോൾ വലിയ വാർത്ത ഒന്നുമല്ല പെട്ടെന്ന് നമുക്ക് ജോയിന്റ് പെയിൻ വന്നാൽ കിഡ്നി സ്റ്റോണിന്റെ കംപ്ലൈന്റ്റ് വന്നാൽ രക്തത്തിൽ യുറിക്ക് ആസിഡ് അളവ് ഉയർന്നിട്ടുണ്ടോ എന്നുള്ളത് പരിശോധിക്കേണ്ടതാണ് വയസ്സു മുതൽ തന്നെ ഇത് കൂടുതലായിട്ടും കാണപ്പെടുന്നുണ്ട് സാധാരണഗതിയിൽ ഒരു ചുവപ്പ് ഇറച്ചി മുതലായവ ഇറച്ചി എല്ലാം കൂടുതൽ കഴിച്ചാലും നമ്മൾ മദ്യം കൂടുതലായി തന്നെ ഉപയോഗിച്ചാലോ ആണ് എങ്കിൽ യൂറിക്കാസിഡ് വർധിക്കുന്നത് എങ്കിൽ എന്നാണ് പൊതുവേ നമ്മൾ ഇതുവരെയുള്ള പഠനങ്ങൾ എങ്കിൽ പോലും ഏതുതരത്തിലുള്ള നോൺവെജ്.

   

നമ്മൾ കൂടുതലായി മീൻ ആയിക്കോട്ടെ മൊട്ട ആയിക്കോട്ടെ മുതലായി കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ അത് യൂറിക്കാസിഡിന്റെ അളവ് വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു എന്ന് കണ്ടിട്ടുണ്ട് ഇത് മാത്രമല്ല ഈസ്റ്റ് ചേർന്നിട്ടുള്ള ആഹാരങ്ങൾ ബ്ലഡ് പോലെയുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ എല്ലാം നമ്മൾ അമിതമായി കഴിച്ചാലോ നമ്മൾ ബ്രേക്ക് ഭക്ഷണം പ്രത്യേകിച്ചും ഇതുപോലെയുള്ള ഭക്ഷണങ്ങളെല്ലാം നമ്മൾ പ്രോസസ് ആയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ എല്ലാം അമിതമായി കഴിച്ചാലും എല്ലാം തന്നെ യൂറിക് ആസിഡ് വർദ്ധിക്കുന്നു എന്ന് നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട് അപ്പോൾ നമ്മൾ പിന്നെ എന്താണ് കഴിക്കേണ്ടത് എന്നുള്ളതാണ് പലപ്പോഴും നമ്മുടെ മുമ്പിൽ വരുന്ന ഒരു ചോദ്യം.

എന്ത് കഴിക്കണം എന്നുള്ളതല്ല എങ്ങനെ കഴിക്കണം എന്നുള്ളതാണ് പ്രധാനം തരത്തിലുള്ള ഭക്ഷണം കഴിച്ചാലും ധാരാളമായി വെള്ളം കുടിക്കണം നല്ലതുപോലെ തന്നെ വ്യായാമം ചെയ്യണം ഇത് രണ്ടും പൊതുവേ യൂറിക് ആസിഡ് കൂടാതെ തന്നെ നിർത്തുന്നതിന് സഹായിക്കാറുണ്ട് പലപ്പോഴും അതുപോലെതന്നെ കിന്ഡനി സ്റ്റോൺ അത് പോലെ ജോയിന്റ് പെയിനും ഒരു യുറിക്ക് ആസിഡ് കൂടുന്ന എല്ലാ ആളുകളും കാണണമെന്നില്ല പലപ്പോഴും ജോയിന്റ് പെയിൻ വരുമ്പോൾ മാത്രമാണ് നമുക്ക് യൂറിക് ആസിഡ് രക്തത്തിൽ ഉയർന്നിട്ടുണ്ട് എന്നുള്ളത് കണ്ടുപിടിക്കപ്പെടുന്നത് ഈ ഒരു സിറ്റുവേഷൻ.

നമുക്ക് ഉണ്ടായിക്കഴിഞ്ഞാൽ ആദ്യം തന്നെ മരുന്ന് ഉപയോഗിക്കണോ ക്ലിനിക്കിൽ പ്രാക്ടീസിൽ മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിച്ചിരുന്നതിന് മുമ്പ് തന്നെ യൂറിക് കൂടുന്നവർക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു കോമ്പിനേഷൻ ഒരൊറ്റമൂലി എന്ന് വേണമെങ്കിൽ പറയാം അത് ഞാൻ ഇവിടെ എക്സ്പ്ലൈൻ ചെയ്യാം നിങ്ങൾ ഒന്ന് ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കുക ട്രൈ ചെയ്യുക പ്ലെസ് ഞാനിവിടെ പറയുന്ന ഭക്ഷണങ്ങളെല്ലാം തന്നെ ഒഴിവാക്കുക കൃത്യമായിട്ട് വ്യായാമം ചെയ്യുക ദിവസം 15 ഗ്ലാസ്‌ എങ്കിലും വെള്ളം കുടിക്കുക ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/UrmaVvbhQck