ഷോറൂമിലെ ജോലി താൻ കാരണം പോയ പാവം പെൺകുട്ടി,പിന്നീട് പെൺകുട്ടിയുടെ വീട്ടിൽ എത്തി ആ യുവാവ് ചെയ്തത് കണ്ടോ

അമ്മാവന് വേണ്ടി ഒരു ടൂവീലർ ബുക്ക് ചെയ്യാനായി ഇന്ന് ഞാൻ ടൗണിൽ ഉള്ള ഷോറൂമിൽ പോയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു പുഷ് എന്നെഴുതിയ ക്ലാസ് ഡോർ തള്ളി തുറന്ന് ഞങ്ങൾ അകത്തേക്ക് കയറിയപ്പോൾ സന്ദരത്തിനു മറ്റു കൂട്ടാനായി പരമാവധി മേക്കപ്പ് ചെയ്തിട്ടുള്ള യൂണിഫോം ധരിച്ചിട്ടുള്ള ഫീമെയിൽ സ്റ്റാഫിനെ എല്ലാം കണ്ടു എങ്കിലും അവരുടെ ഇടയിൽ നിന്നും ഭംഗിയില്ലാത്ത സാധാരണ ചുരിദാർ ധരിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു പെൺകുട്ടി മുഖത്ത് ചിരിയുമായി ഞങ്ങളെ മുന്നിലേക്ക് വന്നു.

   

സർ വളരെ വിനയത്തിന് അവൾ ചോദിച്ചു നിങ്ങൾ ഒരു വണ്ടി നോക്കാനായി വന്നതാണ് അതിന്റെ റോഡ് പ്രൈസ് എന്നറിയണം മുഖത്ത് പരമാവധി ഗൗരവം വരുത്തി കൊണ്ട് ഞാനാണ് അത് പറഞ്ഞത് സർ വരൂ വണ്ടി ഏതാണെന്ന് പറയാമോ ഞങ്ങൾ വണ്ടിയുടെ മോഡൽ പറഞ്ഞു വെള്ളത്തിന്റെ ഏറ്റവും കൂടിയ മോഡൽ ഫീച്ചേഴ്സ് നെക്കുറിച്ച് വാചാലയായി നിങ്ങൾക്ക് ടോപ്പ് മോഡലൊന്നും വേണ്ട അമ്മാവൻ റഫിന് യൂസ്നു ഉള്ളതാണ് ബസ് മോഡലിന്റെ ഓൺറോഡ്.

പ്രൈസ് മാത്രം പറഞ്ഞാൽ മതി കുറച്ചു ദേഷ്യത്തോടെ കൂടി തന്നെ പറഞ്ഞപ്പോൾ അവരുടെ മുഖം മങ്ങിയത് ഞാൻ ശ്രദ്ധിച്ചു നേരത്തെ മുതൽ തന്നെ വണ്ടികളോട് കുറച്ചു ക്രയ്സുകളാണ് ഞാൻ തവണ നിരവധി കമ്പനി കമ്പനികളുടെ ഷോറൂമിലേക്ക് എല്ലാം പോവുകയും വണ്ടികൾ വാങ്ങുകയും ചെയ്തിട്ടുള്ള ഒരു എക്സ്പീരിയൻസ് ഉള്ളതുകൊണ്ട് ഷോറൂമിൽ ചെല്ലും എക്സിക്യൂട്ടീവ് നമ്മളെ സമീപിക്കുകയും വട്ടം കൊണ്ട് അവരും നമ്മളെ ബ്രെയിൻ വാഷ് ചെയ്തുകൊണ്ട്.

കമ്പനിക്ക് ലാഭകുന്ന ആവുന്ന വിധത്തിൽ നമ്മളെക്കൊണ്ട് വാഹനങ്ങളെല്ലാം വാങ്ങിപ്പിക്കുന്ന അനുഭവസമ്പത്ത് ഉള്ളതുകൊണ്ടാണ് അങ്ങനെ പറഞ്ഞത് ആ ഒരു രീതി മുൻകൂട്ടി തന്നെ അറിയാവുന്നതുകൊണ്ട് മനസ്സിൽ ഇവിടെ നിൽക്കുന്ന പെൺകുട്ടിയും അത്ര കാരിയാണ് എന്നുള്ള മുൻധാരണ ഉണ്ടായിരുന്നു അവനോടുള്ള എന്റെ സംസാരവും പെരുമാറ്റവും ഇതിന്റെ ബേസ് മോഡലിന്റെ വില ഞാൻ എഴുതിത്തരാം സാർ എപ്പോഴാണ് വണ്ടി എടുക്കാൻ ആയി വരുന്നത് ആദ്യം നിങ്ങൾ വണ്ടി എഴുതിത്തരും എടുക്കണം വേണ്ടയോ എന്നുള്ളത് പിന്നെയല്ലേ ഞാൻ തീരുമാനിക്കേണ്ടത് ഞാനത് അവളോട് പറഞ്ഞു പിന്നെ ഒരു അക്ഷരം മിണ്ടാതെ കുനിച്ച് അവൾ അവളുടെ ടേബിളിലേക്ക് നടന്നു വണ്ടിയുടെ ഓൺറോഡ് പ്രൈസ് രജിസ്ട്രേഷൻ ഫീസ് ഉൾപ്പെടെയുള്ള ലിസ്റ്റ് എഴുതിക്കൊണ്ട് ഞങ്ങൾക്ക് തന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.