രണ്ടുമിനിറ്റിൽ നെഞ്ചെരിച്ചിൽ, ഗ്യാസ് ട്രെബിൾ മാറ്റിയെടുക്കാം. ഇത് ചെയെത് നോക്കൂ

നെജ്ജ് എരിച്ചൽ ഉണ്ടാവുക അതുപോലെതന്നെ ഗ്യാസ്ട്രബിൾ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ വയറിന്റെയും മുഖത്ത് ഭാഗത്ത് ആയിട്ടുള്ള പുകചേല പ്രത്യേകിച്ചും നമുക്ക് ഒരു അറ്റാക്കാണ് എന്ന് തോന്നുന്ന രീതിയിലുള്ള ഒരു പുകച്ചിൽ ഇതുപോലെതന്നെ വയറ് കാണിച്ച പേരിൽ എന്തൊക്കെയോ സംഭവിക്കാൻ പോകുന്നുണ്ട് എന്നോട് തോന്നൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കാനുള്ള ഒരു മടുപ്പ് ഞാൻ കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ തന്നെ വായിൽ വൈറ്റിലും എല്ലാം നീറ്റാൽ അനുഭവപ്പെടുക അതുപോലെതന്നെ.

   

വിശക്കുന്ന ഒരു ഫീൽ വരുക ചില ആളുകൾക്ക് വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ടോയ്ലറ്റിലേക്ക് പോകണം എന്നുള്ള ഒരു ഫീലിംഗ് അങ്ങനെ വയർ സംബന്ധമായിട്ട് ഒരുപാട് ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ എട്ടുന്ന ആളുകളാണ് നൂറിൽ 98% ആളുകളും പലപ്പോഴും നമ്മൾ അടുത്തിരിക്കുന്ന പലതരത്തിലുള്ള പേഷ്യൻസും മറ്റെന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള കംപ്ലൈന്റ്റ് ആയിട്ടായിരിക്കും അവർ വരിക തമിഴ് നമ്മൾ എന്തെങ്കിലും മറ്റു കംപ്ലൈന്റ്റുകൾ ഉണ്ടോ എന്ന് നമ്മൾ ചോദിക്കുന്ന സമയത്ത്.

അവർ പറയും ഗ്യാസ്ട്രബിൾ ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ട് വയർ സംതാബനം ഉണ്ട് രീതിയിൽ വൈറ്റമിന് പോകുന്നില്ല ചിലപ്പോൾ നെഞ്ചിരിച്ചിൽ ഉണ്ടാകും ഇത് കെട്ടി വരുന്ന ഒരു രീതിയുണ്ട് എന്ത് കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാലും എന്റെ അകത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു പുകച്ചിലാണ് ചൂടുള്ള ഭക്ഷണമാണ് കഴിക്കുന്നത് എങ്കിൽ അത് ഇറങ്ങിപ്പോകുന്ന ഒരു അവസ്ഥ അറിയാനുണ്ട് അങ്ങനെയുള്ള ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ അവർ എക്സ്പ്ലൈൻ ചെയ്യും പലപ്പോഴും നമ്മൾ അത്ഭുതപ്പെട്ടുപോകും.

ഇത്രയും മതി കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ടായിട്ടും എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത് അവൾ ഇതിനെയെല്ലാം തന്നെ അവഗണിക്കുന്നത് എന്നുള്ള കാര്യം ഇതിനെ നൂറിൽ 98 ശതമാനം ആളുകളും ഇത് ഒരു ഒരു ബുദ്ധിമുട്ട് ഇതെല്ലാം സഫർ ചെയ്തുകൊണ്ട് മുന്നോട്ടു പോവുകയാണ് വലിയൊരു പ്രയാസമല്ലാത്ത രീതിയിൽ കൊണ്ടുപോവുകയാണ് വേറെ എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള കംപ്ലയിന്റുകൾ വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ പെട്ടെന്ന് ഓടി ചികിത്സ എടുക്കും അതും ചെയ്യും അപ്പോൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/dEMp37FAXSY