ഇത് പുരട്ടിയപ്പോഴേക്കും കാലങ്ങളായി വിട്ടുമാറാത്ത വട്ടച്ചൊറിയും പാടും കരിഞ്ഞു പോയി

ഈ വീഡിയോ കാണുന്ന ഒരുപാട് ആളുകൾ അനുഭവിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് വട്ടച്ചൊറി അല്ലെങ്കിൽ സൂപ്പർ ഫിഷിൽ ഫംഗസ് ഇൻഫെക്ഷൻ നമ്മുടെ കമ്മ്യൂണിറ്റിയിൽ ഒരു പ്രൊപ്പോഷണൽ മാറിയിരിക്കുന്ന ഒരു അസുഖമാണിത് എന്താണീ ഫംഗസ് ഇൻഫെക്ഷൻ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന്റെ ഉള്ളിൽ അസുഖം ഉണ്ടാക്കുന്ന രീതിയിലുള്ള സൂക്ഷ്മ അണുക്കളാണ് ഈ ഫംഗസ് ഇൻഫെക്ഷൻ അല്ലെങ്കിൽ ഫംഗസ് ബാധ ഏതെല്ലാം രീതിയിലാണ് ഇത് വരുന്നത് ഏതെല്ലാം രീതിയിൽ.

   

നമുക്കിത് കാണാനായി കഴിയും ഇതിന് ചികിത്സയുണ്ടോ എന്നാൽ ഇതുവരെ വരാതിരിക്കാനായി നമ്മൾ എന്തെല്ലാം തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങളാണ് ചെയ്യേണ്ടത് സാധാരണ കാര്യങ്ങളിൽ ഒരു ഏപ്രിൽ മാസങ്ങളിൽ കാണുന്നത് ഓൾമോസ്റ്റ് 50% രോഗികളും ഈ വട്ടച്ചൊറി വച്ചുകൊണ്ടു വരുന്നവരായിരിക്കും റിംഗ് worms അല്ലെങ്കിൽ വട്ടച്ചൊറി വരുന്നത് ഒരു പകർച്ചയുടെ ഭാഗമായിട്ടാണ് എന്നുവച്ചാൽ കോൺടാക്ട് വരുമ്പോൾ ടച്ച് ഒരാൾക്ക് അസുഖം ഉണ്ടെങ്കിൽ ഒരു ചെറിയ.

ഒരു ചൊറിച്ചിൽ ഉണ്ട് ആ ഭാഗം നല്ലതുപോലെ ചൊറിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ട് അവിടെനിന്ന് വേറൊരു ശരത്ത് അവരുടെ ശരീരത്തിൽ തൊടുമ്പോൾ ഒരു ഭാഗത്തുനിന്നും വേറൊരു ഭാഗത്തേക്ക് സ്പ്രെഡ് ആകുന്നു അല്ലെങ്കിൽ ഒരു മനുഷ്യൻ വേറൊരു മനുഷ്യനിലേക്ക് ഉണ്ടാകുന്നു രണ്ടാമത്തെ രീതി ഒബ്ജക്ട് വഴി ആയി നമുക്ക് നമുക്ക് വ്യാപിച്ചു എന്നു വരാം. അതായത് തുണി നിങ്ങളുടെ ബെഡ്ഷീറ്റ് തലയിണ അതുപോലെതന്നെ ടൗവ്വല് ഷൂ സോക്സ് ഇങ്ങനെ പല രീതിയിലുള്ള.

പേഴ്സണൽ ആയിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങൾ വേറെ ഒരാൾ കൂടെ ഷെയർ ചെയ്യുമ്പോൾ തേർഡ് ആയിട്ട് ആണെന്നതാണ് നമ്മുടെ വീട്ടിൽ കാണുന്ന പെറ്റുകൾ വഴി അല്ലെങ്കിൽ പൂച്ച പട്ടിയെല്ലാം ഉള്ളവരിൽ സ്പ്രെഡ് ആയിട്ട് വരുന്നുണ്ട് എന്നാൽ ഇതിനൊരു ചികിത്സയുണ്ടോ എങ്ങനെയാണ് മനസ്സിലാക്കുന്നത് വന്നിരിക്കുന്നത് വട്ടച്ചൊറിയാണ് എന്നുള്ളത് അതിന്റെ പേരിൽ തന്നെ കാണപ്പെടുന്നത് ചുവന്ന വന്നിരിക്കും ചൊറിച്ചിൽ ആയിരിക്കും സാധാരണ ഇതിന്റെ ബോർഡറിൽ നല്ല രീതിയിലുള്ള റെഡ്മി ഉണ്ടാകാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/qYVm3_If6lU