നിർബന്ധത്തിനു വഴങ്ങി അനാഥനായ യുവാവിനെ വിവാഹം ചെയ്തു കൊടുത്തു, പിന്നീട് അവരുടെ ജീവിതത്തിൽ നടന്നത് കണ്ടോ

കനിവ് എന്നെ പെണ്ണുകാണാനായി വന്നപ്പോൾ അച്ഛനും അമ്മയും ചേട്ടനും ആർക്കും അവനെ ഇഷ്ടമായത് ഇല്ല ഞാനാണെങ്കിൽ സ്ഥിരം പെണ്ണുകാണലുകൾക്ക് പ്രകടിപ്പിക്കാനുള്ള അതേ റെഡിമെയ്ഡ് ചിരിയും ആയി മുഖത് അതെ ഭാഗങ്ങളുമായി മുഖത്ത് ചിരി വരുത്തി നിന്നു കൊടുക്കുക മാത്രമാണ് ചെയ്തത് അവൻ വന്നു പെണ്ണ് കണ്ടു ഇറങ്ങിയതും കനിവിനെ സ്വന്തക്കാരും ബന്ധുക്കളും ആരും തന്നെ ഇല്ല എന്ന് മനസ്സിലായത് വീട്ടുകാരെല്ലാവരും ചേർന്നപ്പോൾ.

   

അപ്പോ തന്നെ ആ ബന്ധം വേണ്ട എന്ന് തീരുമാനിച്ചു അവനു സ്വന്തമായി ഒരു വീടും കൊള്ളാവുന്ന ഒരു ജോലിയും കാണാൻ അത്ര മോശം അല്ലാത്ത ഒരു ശരീരപ്രകൃതവും നല്ല ഒരു ജീവിത സാഹചര്യവും ഉണ്ട് എന്ന് എന്നുള്ളത് എല്ലാം ആയിരുന്നില്ല അപ്പോൾ അവരുടെ ഉള്ളിലുള്ള ചിന്ത ആരുമില്ലാത്ത ഒരു വീട്ടിലേക്ക് ഒരു പെൺകുട്ടിയെ കെട്ടിച്ചു വിട്ടാൽ പിന്നെ അവിടുത്തെ കാര്യങ്ങളെല്ലാം വിട്ട് സ്വന്തം വീട്ടിലുള്ള ഒരു ആവശ്യത്തിനും ഒന്നും വന്ന് നിൽക്കാൻ പോലും അവൾക്ക് സാധിക്കില്ല.

എന്നുള്ളതായിരുന്നു അവരുടെയുള്ള കണ്ടെത്തൽ ഭർത്താവ് ഒറ്റയ്ക്ക് വീട്ടിൽ ഉണ്ടാവുകയുള്ളൂ ഈ വീട് വിട്ട് ആ വീട്ടിലേക്ക് പോവുക എന്നുള്ളത് മകൾക്ക് വളരെയധികം ഉണ്ടാക്കും എന്നുള്ളതും എവിടെപ്പോയാലും എത്ര വൈകിയാലും ഇവിടേക്ക് തന്നെ തിരിച്ചു തരണം എന്നുള്ളത് അതൊന്നും പോരാതെ ഭർത്താവ് ജോലിക്ക് പോയാൽ ആ വീട്ടിൽ ഒന്നും മിണ്ടാനോ പറയാനോ ആരും തന്നെ കൂട്ടുണ്ടാകില്ല എന്നുള്ളത് എല്ലാമായിരുന്നു വളരെയധികം വേഗത്തിൽ തന്നെ.

അങ്ങനെ ഒരു തീരുമാനത്തിലേക്ക് എത്തിച്ചേരുന്നതിന് അവർ കണ്ടെത്തിയിട്ടുള്ള കാരണങ്ങൾ അവൻ എന്നെ വന്ന് പെണ്ണ് കണ്ടു ഇറങ്ങിപ്പോയ ആ സമയം തന്നെയായിരുന്നു അവൻ ഇതെല്ലാം തന്നെ സംസാരിച്ചത് വീട്ടിലുള്ള ഹാളിലിരുന്ന് അവൻ സംസാരിക്കുന്ന കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം എനിക്ക് മുറിയിലിരുന്ന് കൊണ്ട് തന്നെ കേൾക്കാൻ കഴിയുമായിരുന്നു എന്നാൽ അവനെ ഒഴിവാക്കാനുള്ള വീട്ടുകാരുടെ കാരണങ്ങൾ എന്തോ എനിക്ക് അത്രയും ഇഷ്ടമായില്ല അവർ അവനെ വേണ്ട.

എന്ന് തീർത്തും തീരുമാനിച്ചപ്പോഴാണ് എന്റെ ഓർമ്മകളിൽ അവന്റെ രൂപം ഞാൻ തിരയാനായി തുടങ്ങിയത് മുറിവിട്ട് ഞാൻ പുറത്തേക്ക് ബന്ധം എന്നെ കണ്ട അച്ഛൻ എന്നോട് പറഞ്ഞു ഇത് നമുക്ക് ശരിയാകും എന്ന് തോന്നുന്നില്ല മോളെ എന്ന് പറഞ്ഞത് ഞാൻ അവരെ നോക്കി പറഞ്ഞു എനിക്ക് അയാളെ ഇഷ്ടമായി എനിക്ക് അയാളെ മതി അത് കേട്ടതു ഇവരെല്ലാവരും ഒന്ന് ഞെട്ടിയോ എന്നുള്ളൊരു സംശയം തുടർന്ന് അവരെല്ലാം പരസ്പരം നോക്കുകയും അത്ഭുതപ്പെടുകയും തുടർന്ന് അതിനെ പലതരത്തിലുള്ള ദോഷങ്ങളും പറഞ്ഞ് പിന്തിരിപ്പിക്കാൻ എന്നെ ശ്രമിച്ചുവെങ്കിലും ഞാനതൊന്നും തന്നെ ചെവി കൊണ്ടല്ല ഒരാൾക്ക് ആരുമില്ല എന്നുള്ളത് കൊണ്ട് ഒറ്റപ്പെടുത്തുന്നതുകൊണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.