ഈ അത്ഭുത സലാഡ് കഴിച്ചാൽ പ്രമേഹം മരുന്നില്ലാതെ നിയന്ത്രിക്കാം

ഇന്ന് നമ്മൾ വളരെ ഇൻട്രസ്റ്റിംഗ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു വിഷയമാണ് ഇവിടെ കൈകാര്യം ചെയ്യാനായി പോകുന്നത് പ്രമേഹത്തിന് ചുറ്റി പെറ്റി ഉള്ള മിഥ്യകൾ ഇത് വരുന്നതിന് യാതൊരു വിധത്തിലുള്ള തെറ്റുമില്ല കാരണം പ്രമേഹം അല്ലെങ്കിൽ ഹൈ ബ്ലഡ് പ്രഷർ അല്ലെങ്കിൽ കൊളസ്ട്രോൾ ഇവയെല്ലാം തന്നെ ഒരുപാട് നീണ്ടുനിന്ന കാലം ചികിത്സ വേണ്ട രോഗങ്ങളാണ് അപ്പോൾ നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരു മിറാക്കളിനോട് അല്ലെങ്കിൽ ഒരു പെട്ടെന്ന് ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു സുഖപ്പെടലിനോട് അല്ലെങ്കിൽ രോഗശാന്തിയോട്.

   

എല്ലാം തന്നെ വളരെ വലിയ താല്പര്യമാണ് അങ്ങനെയാകുമ്പോൾ ഈ കാലാകാലങ്ങളായിട്ട് മരുന്നുകൾ കഴിച്ച് ജീവിതശൈലികൾ ശ്രദ്ധിക്കുന്ന ഒരു മെനക്കെട്ട് പരിപാടിയാണ് എന്നുള്ളത് ധാരണയിൽ നിന്നിട്ടാണ് പലതരത്തിലുള്ള മിഥ്യകളും എല്ലാം വരുന്നത് പെട്ടെന്ന് ഉണ്ടാകുന്ന രോഗശമനം എന്നുള്ള ഒരു ആഗ്രഹം ഇല്ലാത്തവർ വളരെ ചുരുക്കമാണ് ഒരുപക്ഷേ ചികിത്സിക്കുന്ന ഞങ്ങളും ആലോചിച്ചു പോകാറുണ്ട് ചിലപ്പോഴൊക്കെ പെട്ടെന്ന് ഒരു ശമനം നമുക്ക് കൊടുക്കാൻ സാധിച്ചിരുന്നു.

എങ്കിൽ പക്ഷേ ഇത്തരത്തിലുള്ള ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങളിൽ കുറച്ചുകൂടെ റിയലിസ്റ്റിക് ആയിട്ട് നമുക്ക് വസ്തുത പരമായുള്ള ഒരു സമീപനമാണ് നമുക്ക് ആവശ്യം അപ്പോൾ പലതരത്തിലുള്ള വളരെയധികം നിസ്സാരമായിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യം എടുത്തു കഴിഞ്ഞാൽ പണ്ട് കാലത്ത് നമ്മൾ പാവയ്ക്ക നീരും പാവയ്ക്ക കൊണ്ടുള്ള ഒരു കളിയായിരുന്നു പ്രമേഹം വന്നിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ പാവയ്ക്ക കഴിച്ചുകൊണ്ട് പ്രമേഹം മാറ്റിയെടുക്കാം എന്ന് പോലും വിചാരിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്ന.

ആളുകളുണ്ട് അങ്ങനെ നോക്കുമ്പോൾ പാപിക്കാൻ വളരെ തന്നെയാണ് പാവയ്ക്കാൻ നിറയെ അയണും നല്ല പോഷക ഘടകങ്ങൾ എല്ലാം അടങ്ങുന്ന ഒരു പച്ചക്കറി തന്നെയാണ് പക്ഷേ കയ്പ കഴിച്ചുകൊണ്ട് മാത്രം പ്രമേഹം നിയന്ത്രിക്കാനായി നമുക്ക് സാധിക്കും എന്നുള്ളത് ഒരു തെറ്റിദ്ധാരണ തന്നെയാണ് പക്ഷേ അങ്ങനെയിരിക്കുമ്പോൾ തന്നെ ഇൻസുലിൻ എന്നുള്ള ഒരു ഹോർമോണിനെ കുറിച്ച് നിങ്ങൾ എല്ലാവരും കേട്ടിട്ടുണ്ടാകും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/CWTi-bfwdVo