കല്ല് മൂത്രത്തിൽ കൂടി അലിഞ്ഞു പോകാൻ ഒരു ഒറ്റമൂലി

കഴിഞ്ഞദിവസം രാത്രിയുടെ രണ്ടര മൂന്നു മണി എല്ലാമായിക്കാണും അയൽവാസിയുടെ ഒരു ഫോൺകോൾ വന്നു ഉറക്കത്തിലായിരുന്നു എനിക്ക് എന്തോ ഒരു അപകടം ഉണ്ട് എന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലായി വളരെയധികം ഞെട്ടലോട് കൂടി തന്നെ ഫോൺ എടുത്തു അടുത്തുള്ള ഒരു പയ്യനാണ് അയൽവാസി പയ്യനാണ് ചേട്ടന് എന്റെ പ്രായമുള്ള ഒരാളാണ് എന്റെ സുഹൃത്തും കൂടിയാണ് അപ്പോൾ അവൻ പറഞ്ഞു നല്ലതുപോലെ തന്നെ വേദനിച്ചു പുളയുകയാണ് എന്ന് ചെരിഞ്ഞാണ് നിൽക്കുന്നത്.

   

ചർദ്ദിക്കാൻ ആയി വരുന്നുണ്ട് നല്ലതുപോലെ തന്നെ എന്തോ പറ്റിയിട്ടുണ്ട് രാത്രി പൊറോട്ട കഴിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അതുകൊണ്ടാണ് എന്നറിയില്ല ഒന്നു ഉടനെ തന്നെ വരുമോ എന്ന് ചോദിച്ചു സാധാരണയായിട്ട് ഈ സമയത്ത് വേനൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള ലക്ഷണങ്ങൾ കാണുമ്പോൾ മൂത്രത്തിൽ കല്ല് ആണ് എന്നുള്ളതാണ് മനസ്സിൽ വരാറുള്ളത് അപ്പോൾ അതുപോലെതന്നെ ചെന്ന് നോക്കിയപ്പോൾ മൂത്രത്തിൽ കല്ല് തന്നെ ആയിരുന്നു കടുത്ത വേദന കൊണ്ട് ആ സുഹൃത്തുക്കൾക്കിടന്ന് പുള്ളയുക.

ആണ് ഈ വേദന മാറിയതിനു ശേഷം അവൻ എന്നോട് പറഞ്ഞു ശരിക്കും മരണത്തെ മുന്നിൽ കണ്ടിട്ടുള്ള ഒരു വേദന ആയിരുന്നു എന്നുള്ളത് ഇപ്രകാരം നമ്മുടെ സഹോദരന്മാരിൽ ഒരുപാട് ആളുകൾ ഈ വേദനയും ആയിട്ട് കഷ്ടപ്പെടുന്നുണ്ട് കല്ലിനെ കൊണ്ട് പ്രയാസങ്ങൾ അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ട് അവർക്ക് വേണ്ടിയിട്ടാണ് ഇന്നത്തെ ഈ വീഡിയോ ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ വൃക്ക നമ്മുടെ മൂത്രസഞ്ചിയും കണക്ട് ചെയ്യിപ്പിക്കുന്ന മൂത്രമ കുഴലുകൾ ഇവിടെയെല്ലാം തന്നെ.

കാൽസ്യത്തിന്റെയും ഓക്സിലേറ്റിന്റെയും പോസ്റ്റ് എല്ലാം ക്രിസ്റ്റലുകൾ അടിഞ്ഞുകൂടി കൊണ്ട് കല്ലുകൾ രൂപപ്പെടുന്നതാണ് മൂത്രത്തിൽ കല്ല് അല്ലെങ്കിൽ കിഡ്നി കല്ല് എന്ന് നമ്മൾ പൊതുവേ പറയുന്നത് സാധാരണയായിട്ട് ഈ മൂത്രത്തിൽ കല്ല് എന്നുള്ളത് കിഡ്നി രോഗങ്ങൾക്ക് നൽകുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ഘടകമാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ മൂത്രത്തിൽ ഉണ്ടാക്കുന്ന വേദനയ്ക്ക് പുറമേയായി കിഡ്നി രോഗങ്ങൾക്കും കാരണമാകും എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇതിന് സാധ്യത ഉള്ളവരും പാരമ്പര്യമായിട്ട് ഇത് ഉള്ളവരും ഇതു വരാതിരിക്കുന്നതിന് വന്ന വേറെ അത് നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനും എന്നെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/Wf6NtWa5qoI