നല്ല ഉറക്കം കിട്ടും ഷുഗർ കൊളസ്ട്രോൾ മാറും ഈ ഇല കൊണ്ട്

ഡോക്ടർമാർ പലപ്പോഴും ഭക്ഷണം കഴിക്കരുത് അത് ഒഴിവാക്കണം എന്നാണ് പറയാറുള്ളത് ഇതു കഴിഞ്ഞിട്ട് എന്താണ് കഴിക്കുക ഡോക്ടറെ എന്ന് പലരും ചോദിക്കാറുണ്ട് അതുകൊണ്ട് ഇന്ന് രോഗികൾക്ക് വളരെയധികം സ്വാധോ കൂടി തന്നെ കഴിക്കാനായി കഴിയുന്ന എന്നാൽ നമ്മുടെ കൊളസ്ട്രോൾ ഫാറ്റി ലിവറും പ്രഷറും എല്ലാം തന്നെ കുറയ്ക്കാനായി സഹായിക്കുന്ന എന്നാൽ അതിനോടൊപ്പം തന്നെ വാല്യു ആൻഡ് പ്രോഡക്റ്റ് ഉണ്ടാക്കാനായി കഴിയുന്ന അതായത് നമ്മുടെ വീട്ടിൽ തന്നെ കൃഷി ചെയ്ത്.

   

അതായത് ഒരു ചെടി നട്ടു കഴിഞ്ഞാൽ 60 വർഷം വരെ നമുക്ക് അതിൽ നിന്ന് ഇലകറി കഴിക്കാൻ പറ്റും എന്നുള്ള രീതി ഉള്ള ഒരുപാട് രുചിയുള്ള ഒരു ഡിഷ് നമുക്ക് തയ്യാറാക്കാൻ പറ്റുന്ന രീതിയാണ് ഒരു റെസിപിയെ കുറിച്ചാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയുന്നത് ഞാനിവിടെ 60 വർഷം എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ നിങ്ങൾ വിചാരിച്ചിട്ട് ഉണ്ടാവും ഇത് എന്ത് തരത്തിലുള്ള ചെടിയാണെന്ന് കാരണം ഒരു ചീരത്തോട്ടം ഉണ്ടാക്കിയാൽ പോലും രണ്ടോ മൂന്നോ വർഷം മാക്സിമം അത് കഴിയുമ്പോൾ.

തന്നെ നമുക്ക് അത് മാറ്റി നടേണ്ടതായിട്ട് വരും എന്നാൽ ഞാൻ ഇവിടെ ഇനി പറയാൻ പോകുന്ന ചെടി അത് അവന്റെ പേര് മൾബറി ചെടി ഈ ചെടി ഇതിന് ഒരു പ്രത്യേകതയുണ്ട് പട്ടു നൂൽപ്പുഴു പട്ട് ഉണ്ടാക്കുന്നത് ഇതിന്റെ ഇലകൾ തിന്ന് ജീവിച്ചുകൊണ്ടാണ് പട്ട് പറയുന്നത് പ്രോട്ടീൻ ആണ് എന്നുള്ളത് നിങ്ങൾക്ക് മൾബറിയുടെ ഇലകൾ കൊണ്ട് പ്രോട്ടീൻ ഉണ്ടാക്കാനായി കഴിയും എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് മൾബറി ഇലകൾ നല്ല പ്രോട്ടീൻ റിച്ചായിട്ടുള്ള വെജിറ്റബിൾസ് ആണ്.

എന്നുള്ളത് കാര്യം മനസ്സിലാക്കുക ഈ വെജിറ്റബിൾസിൽ നിന്ന് പ്രോട്ടീൻ കിട്ടുന്നത് വളരെ വളരെ കുറവാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രോട്ടീൻ ലഭിക്കുന്നതായിട്ടുള്ള ഒരു വെജിറ്റേറിയൻ വിഭവം ചതുരപ്പയർ ആണ് ചതുരപ്പയർ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു പ്രത്യേക വിഭാഗത്തിൽപ്പെടുന്ന ഒരുതരം ചെടി എന്നാൽ ഈ മൾബറി ഇലകൾക്ക് തുല്യമായിട്ടുള്ള അളവിൽ തന്നെ ചതുര പയർ പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് എന്നുള്ള കാര്യമാണ് നമുക്ക് ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ മനസ്സിലാകുന്നത് ഈ മൾബറി ചെടി ഒരെണ്ണം നട്ടു വളർത്തിയ തന്നെ അത് മരം പോലെ വലുതാവുന്നതാണ് അത് 60 വർഷം വരെ ഒരു മനുഷ്യായുസ്സ് മുഴുവനായിട്ടും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/6OxE-OV7dv0